Thảo luận Cụ nào ANDO FORD vào giải thích

taiadau

Xe điện
Em hóng bên nhà F+.

Cho các bác nào muốn nghe 2 tai:

2 tai gì hả cụ. Cái gì mà đã rút xe, cái gì mà bùng, cái gì mà ko còn là khách hàng... chống chế nghe nhảm vãi. Nên nhớ là bạo lực ko phải là cách giải quyết vấn đề đặc biệt trong ngành dịch vụ. Em ủng hộ việc tránh cái đại lý này ra các cụ ạ, còn vấn đề còn lại cứ để pháp luật giải quyết

imuziok

Xe tải
Trc e vào An Do thay 4 bugi. Ông CVDV trông hơi bợm trợn đánh máy 1 hồi báo hơn 600/c. E gọi Du, gọi ford Láng Hạ giá 1/3. E lên xe phi luôn. Vãi giá

bopbi_FFi

Xe tải
Không thoả thuận được với nhau thì ra toà, chứ cậy đông người nhảy vào đánh hội đồng là không thể chấp nhận được.

anhtuan.oem

Xe đạp
EM cũng từng làm Ford nhưng trong Nam. Hóng các bác ngoài bắc

hbu082

Xe container
Em hóng bên nhà F+.

Vậy cụ nghĩ là khách muốn rút ra là rút đc ra? Cụ vào sửa xe chưa thanh toán xong tiền thì cụ có mang xe được ra khỏi xưởng không? Có nhất thiết thợ phải đánh khách thế không? Nói chung ford thì không riêng ando mà các đại lý khác của ford cũng chẳng khá hơn đâu. Đặc điểm chung của dịch vụ sau bán hàng của ford là vậy.

Q_Huy

Xe hơi
Cũng biết là ko phải tất cả đều xấu. Nhưng để nhân viên có cách hành xử với khách nhu vây thi chứng tỏ lãnh đạo cũng ko sâu sát, quản lý lỏng lẻo. Nhân viên muốn làm thế nào cũng đc dẫn đến cơ sự này. Nghe thế nay bố ai dám đến bảo hành bảo tỏi
Hoàn toàn đồng ý với ý kiến của cụ. Nhiều nơi, nhân viên muốn xấu cũng ko dc.

Q_Huy

Xe hơi
Vậy cụ nghĩ là khách muốn rút ra là rút đc ra? Cụ vào sửa xe chưa thanh toán xong tiền thì cụ có mang xe được ra khỏi xưởng không? Có nhất thiết thợ phải đánh khách thế không? Nói chung ford thì không riêng ando mà các đại lý khác của ford cũng chẳng khá hơn đâu. Đặc điểm chung của dịch vụ sau bán hàng của ford là vậy.
Quá ngụy biện. Dù thế nào thì cũng là xe của khách, khách muốn rút thì rút, chứ ko thể để mấy đứa thợ nhảy vào đánh hội đồng dc. Chả lẽ đưa xe vào đấy rồi là ko rút ra dc à? Kiểu cá chui vào rọ à?

BVTL

Xe điện
Người OF
2 tai gì hả cụ. Cái gì mà đã rút xe, cái gì mà bùng, cái gì mà ko còn là khách hàng... chống chế nghe nhảm vãi. Nên nhớ là bạo lực ko phải là cách giải quyết vấn đề đặc biệt trong ngành dịch vụ. Em ủng hộ việc tránh cái đại lý này ra các cụ ạ, còn vấn đề còn lại cứ để pháp luật giải quyết
Vớ vẩn. Nghe càng khó chịu.
Vãi các cụ! Các cụ cũng hung hăng chả kém mấy chú Fof ando.

taiadau

Xe điện
Vãi các cụ! Các cụ cũng hung hăng chả kém mấy chú Fof ando.
Cụ focus vào câu trả lời của em xem có gì hung hăng. Trên cái diễn đàn ảo này thực sự hung hăng làm gì hả cụ. Để xảy ra việc động tay chân là em nghĩ nên tránh, mình chẳng đánh được ai bao giờ thì tốt hơn hết là nên tránh cho lành cụ ạ, việc còn lại cứ để pháp luật xử lý thôi.

hbu082

Xe container
Quá ngụy biện. Dù thế nào thì cũng là xe của khách, khách muốn rút thì rút, chứ ko thể để mấy đứa thợ nhảy vào đánh hội đồng dc. Chả lẽ đưa xe vào đấy rồi là ko rút ra dc à? Kiểu cá chui vào rọ à?
Cụ hài quá. Cụ mang xe vào xưởng nhà người ta thỏa thuận sửa, làm được một nửa cụ ra bắt lắp lại để lấy xe về mà ko trả tiền thử xem lấy đc không? Tất nhiên làm dịch vụ mà đi đánh khách là ngu rồi, nhưng khôg thằng nào điên tự dưng nó đi phang người trừ khi ngáo đá.

VIETKTV TN

Xe đạp
Cụ hài quá. Cụ mang xe vào xưởng nhà người ta thỏa thuận sửa, làm được một nửa cụ ra bắt lắp lại để lấy xe về mà ko trả tiền thử xem lấy đc không? Tất nhiên làm dịch vụ mà đi đánh khách là ngu rồi, nhưng khôg thằng nào điên tự dưng nó đi phang người trừ khi ngáo đá.
Việc thỏa thuận sửa hay không là với quản lý cụ nhé, chả liên quan đến thợ mà lao vào đánh người ta. Ông này hiền mới đưa lên đây, gặp người khác nó về nhà từng thằng thợ xử lý có phải khổ không.

hbu082

Xe container
Việc thỏa thuận sửa hay không là với quản lý cụ nhé, chả liên quan đến thợ mà lao vào đánh người ta. Ông này hiền mới đưa lên đây, gặp người khác nó về nhà từng thằng thợ xử lý có phải khổ không.
Tóm lại không chứng kiến ở đó thì khó nói, vì chắc chắn phải gây sự gì với thợ thì nó mới phang, chứ thằng thợ thì khách làm thì làm không làm thì thôi, lương nó vẫn vậy tội gì nó phải đánh.
còn cụ đừng nghĩ rằng ông khách hiền, chẳng qua sử xự thông minh thôi. gọi 113 và đưa ra pháp luật là giải pháp thông minh, đồng thời tạo dư luận xã hội như vậy mới là cách làm đúng. còn tìm đến từng thằng thợ để đánh thì chưa biết mình nằm hay nó nằm đâu. nó có die thì mình cũng bóc lịch.

mymemory

Xe đạp
Thích Everest mà đọc mấy tin này rét quá [-(

fordphamvandong

Xe đạp
Theo ngu y cua em. Lỗi thì lỗi rồi, sai thì sai rồi bây giờ mọi việc để pháp luật giai quyết... các bác cung rất bận việc,cung biết các bác đang bức xúc cho vị khách hàng trên, vâng khách hang là thương đế cái đó luôn đúng.và em cũng được biết nội bộ công ty và công an đang trong quá trình xử lý vậy theo ngu ý cua em các bác đừng tranh luận kẻo mất đi hoa khí anh em

fordfiesta2013

Xe tăng
Em hóng bên nhà F+.

Mình xin lỗi nhé. Khách cò quay hay không cò quay thì vẫn là khách. Việc của đại lý là làm theo yêu cầu của khách. Không làm theo yêu cầu của khách rồi khách đòi xe thì nhẩy vào đánh hội đồng người ta vỡ đầu ah` ?

Bg là còn đem chuyện riêng của khách lên để bêu xấu khách trên diễn đàn. Quá Tân Hiệp Phát. Còn trò gì thì giở nốt đi ạ

fordfiesta2013

Xe tăng
Theo ngu y cua em. Lỗi thì lỗi rồi, sai thì sai rồi bây giờ mọi việc để pháp luật giai quyết... các bác cung rất bận việc,cung biết các bác đang bức xúc cho vị khách hàng trên, vâng khách hang là thương đế cái đó luôn đúng.và em cũng được biết nội bộ công ty và công an đang trong quá trình xử lý vậy theo ngu ý cua em các bác đừng tranh luận kẻo mất đi hoa khí anh em
Hơ hơ ý là sẽ còn lần thứ hai ah` ?

fordfiesta2013

Xe tăng
Tóm lại không chứng kiến ở đó thì khó nói, vì chắc chắn phải gây sự gì với thợ thì nó mới phang, chứ thằng thợ thì khách làm thì làm không làm thì thôi, lương nó vẫn vậy tội gì nó phải đánh..
Trời ơi, các cụ chú ý nhé vào đại lý của Ford mà xử sự không cẩn thận là "thợ thì nó mới phang"

Em quỳ rồi các cụ ạ

hbu082

Xe container
Trời ơi, các cụ chú ý nhé vào đại lý của Ford mà xử sự không cẩn thận là "thợ thì nó mới phang"

Em quỳ rồi các cụ ạ
cụ có ở đấy không? giả sử ông khách gây sự với thợ rồi chửi bố nó lên thì nó chẳng phang à? tóm lại là nhìn nhận sự việc qua báo thì cũng chỉ biết vậy thôi. đã nói là phang là ngu rồi nhưng không phải vô cớ mà nó phang.