[Funland] Cụ nào chữa bệnh á sừng cho gấu em với... khỏi em hậu tạ to ợ

agrimeco

Xe lăn
Em oánh dấu phát xem có loại đặc trị nao chữa bệnh ngoài da ko?

Enterbuy VN

Xe tải
Website
enterbuy.vn
chuyện tếu táo Em cũng hay đùa , nhưng bệnh này người bị rất xấu hổ Em đã băng ơ- gâu kín 5 ngón tay , khi đi làm chứng minh thư còn không lấy được vân tay. từ lâu rồi cho đến giờ Em vẫn sợ , chánh xa hóa chất . tắm bằng chanh quả, lâu lâu nhờ Gấu gội đầu hộ cho khỏi ngứa chứ Em không động vào dầu gội. Em không đùa trong chuyện này Cụ nhé.
Em bảo cụ đùa chuyện tổ ong thôi, còn bệnh cụ em biết là không đùa rồi ạ.

Sô lếch Mù

Xe điện
Phiền cụ chủ cho biết thực đơn hàng ngày của gấu là gì.

xe rùa 2012

Xe container

dtgdcntt

Xe hơi
Website
www.abay.vn
Hôm trc em tìm lại thớt cũ để trả lời cụ nào hỏi gấu em uống thuốc gì nhưng không ra, may quá cụ chủ lại lập lại thớt. Mạng yếu em không úp hình được, em chỉ ghi tên thuốc thôi nhé, các cụ google giúp: Natrol BIOTIN 10.000mcg.
Em xin mô tả lại tình trạng bệnh và thời gian chữa của gấu nhà em cho các cụ chưa đọc thớt trc đc rõ.
-Con gái, lấy chồng ko vấn đề.
-Đẻ đứa đầu xong tay có hiện tượng khô; nứt nẻ, tứa máu và có hiện tượng lan dần qua các đầu ngón tay, lan qua cả tay kia, mất dấu vân tay hoàn toàn. Đã dùng mọi cách, hạn chế nước, tránh tuyệt đối hóa chất, chạy chữa Viện da liễu, chạy chữa đông y ròng rã hơn năm trời vẫn không được.
-Đẻ đứa thứ 2 xong đâu vẫn hoàn đấy...
-Vô tình uống thử thuốc trên thấy đỡ rõ, da ngón tay mềm và mịn lại, có lại dấu vân tay. Có thể tiếp xúc với hóa chất nhưng da sẽ khô hơn nêú không tiếp xúc. Nói chung là hiệu quả thấy rõ, liều dùng 1v/ngày liên tục, khoảng 2 tuần là thấy cải thiện, thời gian nghỉ có thể đến 2 tháng mới uống lại tay vẫn không bị sao.
Thuốc này đặt mua qua Amazon Mỹ thông qua các mối chuyên ship Amazon về, 1 lọ 100v khoảng hơn 300k.

Tùy tình trạng cơ thể tùy mỗi người có hợp thuốc hay không, nhà em có sao nói đúng như vậy. Chúc các cụ có thể chữa khỏi bệnh cho gấu nhà mình.
cụ cho e hỏi có phải loại này ko ạ. http://myphambebenguyen.vn/thuoc-moc-toc-natrol-biotin-maximum-strength-10000-mcg-100-tablets-ban-si-thuoc-moc-toc-nhap-tu-my-4696602.html. Sau e đọc thấy là chữa bệnh rụng tóc mà nhỉ.

HoaiAnMedia

Xe tải
đây hả cụ? dưng mua ở đâu hả cụ ơi :(:(
Cái này mua bên tung của cụ ơi dùng ko ăn thua đâu cháu khuyên thật. Cái này trị ngứa bên đó, nước ăn chân còn phải bôi hơn 1 tuần mới khỏi. Cụ thích tối cháu chạy về Ngoại lấy chụp ảnh cho cụ xem có giống ko.
Nếu còn cháu tặng cụ mấy hộp dùng thử!!!

maivanrau

Xe tăng
Em bảo cụ đùa chuyện tổ ong thôi, còn bệnh cụ em biết là không đùa rồi ạ.
Dạ Em cũng nói thật mà , Em đến nhà vợ và tối bắt tổ ong ngâm rượu để bố vợ uống.

nunachuoi

Xe tăng
Ngoài chỗ BV Quân đội ấy ra, có hiệu thuốc bên ngoài nào bán thuốc này không hả các cụ?
Cụ đến số 591C Lạc Long Quân (Trần Nguyên Đường) của BS Liên, bs viện y học cổ truyền quân đội về hưu. Giá khám hơi chát, thuốc cũng chát nhưng với Gấu nhà em thì là nơi duy nhất có hiệu quả. Cụ thử xem sao.

Em cũng không rõ đâu cụ, cụ thử mang ảnh ra hỏi họ xem. Không biết cụ nunachuoi thế nào chứ bà nhà em bị 30 năm không khỏi gặp thuốc này là ngon lành đấy. Có bệnh vái ngàn phương cụ ạ.
Cái lọ chữ giun này chỉ có tác dụng chữa cháy với Gấu nhà em, bôi thì hết, hết bôi lại như cũ.

đây hả cụ? dưng mua ở đâu hả cụ ơi :(:(
Như trên cụ nhá.

Cái này mua bên tung của cụ ơi dùng ko ăn thua đâu cháu khuyên thật. Cái này trị ngứa bên đó, nước ăn chân còn phải bôi hơn 1 tuần mới khỏi. Cụ thích tối cháu chạy về Ngoại lấy chụp ảnh cho cụ xem có giống ko.
|Với bệnh Gấu nhà em thì rất tác dụng đấy ạ.

xe rùa 2012

Xe container
cảm ơn cụ nhá, cụ còn ko cho em bôi thử 1 ít. em bị 7 năm rồi. đi xem bói thầy bói bẩu tự nhiên gặp dc quý nhân rồi tự khỏi :):):)

NoiComCaoTan

Xe máy
chủ đề quá hót hiện nay :v em lót dép hóng các cụ

HoaiAnMedia

Xe tải
cảm ơn cụ nhá, cụ còn ko cho em bôi thử 1 ít. em bị 7 năm rồi. đi xem bói thầy bói bẩu tự nhiên gặp dc quý nhân rồi tự khỏi :):):)
Vâng tối nay em bận ko qua lấy đc hẹn cụ ngày mai. Nếu cụ bôi mà đỡ thì bao nhiêu cũng có ạ.

Chỉnh sửa cuối:

xe rùa 2012

Xe container
Vâng tối nay em bận ko qua lấy đc hẹn cụ ngày mai. Nếu cụ bôi mà đỡ thì bao nhiêu cũng có ạ.
em dùng nhiều thuốc qúa, giờ hỏng hết da mà ko khỏi. thôi thì nếu cụ còn thừa ko dùng đến cho em 1 ít bôi thử.... nhỡ may số đỏ ... thì sao :):):)

NoiComCaoTan

Xe máy
chủ đề quá hót hiện nay :v em lót dép hóng các cụ

HoaiAnMedia

Xe tải
em dùng nhiều thuốc qúa, giờ hỏng hết da mà ko khỏi. thôi thì nếu cụ còn thừa ko dùng đến cho em 1 ít bôi thử.... nhỡ may số đỏ ... thì sao :):):)
Vâng tay em bị viêm da cơ địa, cứ đến mùa này là ngứa lắm toàn nổi như kiểu mụn nước nhưng ko lây ra chỗ khác chỉ bị mỗi hai ngón tay phải, ngứa quá mà ko dám gãi, hai ngón tay da dày cộp lên như kiểu bị chai. May Em gặp đc 1 loại thuốc chả có tên tuổi gì nhưng chỉ hai ba lần là khỏi, cũng phải lâu lâu mới bị lại. Mai em về lấy gủi cụ luôn hai loại dùng thử biết đâu lại khỏi.

Chỉnh sửa cuối:

xe rùa 2012

Xe container
Vâng tay em bị viêm da cơ địa, cứ đến mùa này là ngứa lắm toàn nổi như kiểu mụn nước nhưng ko lây ra chỗ khác chỉ bị mỗi hai ngón tay phải. Em có bôi 1 loại thuốc chả có tên tuổi gì nhưng chỉ hai ba lần là khỏi, cũng phải lâu lâu mới bị lại. Mai em về lấy gủi cụ luôn hai loại dùng thử biết đâu lại khỏi.
em chân thành cảm ơn cụ trước nhé. cụ cho em cái số cầm chân để mai em chủ động gọi hầu cụ dc không ạ :D