Thảo luận Cụ nào có wigo đen at k ạ

minhhophaihoang

Xe tải
Em đang cần 1 e wigo đen at cụ nào có hàng giao luôn inbox e ạ. Ưu tiên tiên khu vực hà nội và các tỉnh lân cận ạ. Thanks các cụ!

Nam_luna

Xe tải
màu đen Wigo bác thích màu độc quá

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
Toyota Thanh Xuân - Số 315 Đường Trường Chinh
Em đang cần 1 e wigo đen at cụ nào có hàng giao luôn inbox e ạ. Ưu tiên tiên khu vực hà nội và các tỉnh lân cận ạ. Thanks các cụ!
Hình như chiều qua cụ alo cho em thì phải ? Màu xám thì may ra còn có showroom nhập hàng về bán chứ đen thì chắc tuyệt chủng. Xe hạng A không ai đi màu tối cả cụ ạ. Biết là chọn màu theo mệnh nhưng cụ ngắm đỏ, trắng, bạc thì dễ mua. Căng thẳng lắm mua bất kỳ màu gì về sơn quây lại thêm 10 củ là xong.

dangdixemay

[Tịch thu bằng lái]
Có bà chị cùng chỗ học lái cũng nhất quyết mua màu này. Thấy bảo sang tháng 12 có xe. Mà e nói thiệt, đã xe nhỏ thì nên tìm cái màu nổi nổi đi cho an toàn ạ.

Luu Lehong

Xe container
Hình như chiều qua cụ alo cho em thì phải ? Màu xám thì may ra còn có showroom nhập hàng về bán chứ đen thì chắc tuyệt chủng. Xe hạng A không ai đi màu tối cả cụ ạ. Biết là chọn màu theo mệnh nhưng cụ ngắm đỏ, trắng, bạc thì dễ mua. Căng thẳng lắm mua bất kỳ màu gì về sơn quây lại thêm 10 củ là xong.
Thường xe nhỏ ít khi họ sản xuất với sử dụng màu tối, thậm chí rất kỵ đen vì làm cái xe bí bách, nhỏ đi và lưu thông gây mất an toàn do khó nhận biết khi trời thiếu sáng! Xe nhỏ sơn màu càng sáng càng tốt!
Theo em chuyện mua xe chọn màu theo "phong thủ hợp mệnh" là cái rất vớ vẩn! Còn sở thích thì cũng chịu tuỳ mỗi người!

minhhophaihoang

Xe tải
Ok các cụ, cơ mà vợ e thích màu này mới khó ạ, để em thuyết phục xem sao.