Cụ Nào Đã Đến Mercedes 46 Láng Hạ?

khamphaxe

Xe đạp
Cụ có nhầm với xưởng nào ko? Em thấy nhanh và chỉ ký có 3 chữ đâu ra 10 chữ hả cụ. Em bảo dưỡng định kỳ, kiểm tra và sơn bảo hiểm đấy cụ...
Tiện cả đôi đường//

chungimi

Đi bộ
Website
imi-holding.com
Cám ơn các cụ đã quan tâm tới xưởng Haxaco Hà Nội của chúng em,

Thưa các cụ, Haxaco là đại lý ủy quyền đầu tiên của Mercedes-Benz Việt Nam với hơn 10 năm kinh nghiệm bán hàng và dịch vụ hậu mãi tại Việt Nam với đội ngũ thợ lành nghề được đào tạo chính quy, bài bản theo tiêu chuẩn của hãng Mercedes-Benz toàn cầu. Haxaco có đội ngũ Kỹ thuật viên có tay nghề hàng đầu Việt Nam với những tên tuổi như Trần Văn Sệt (A. Năm Sệt), Ngô Quốc Thái, Lê Thanh Vũ, Võ Quang Khiêm... Sự ra đời chi nhánh Haxaco Hà Nội đã được thai nghén, chuẩn bị từ 2 năm trước, Haxaco Hà Nội đã gửi kỹ thuật viên vào SG để đào tạo tay nghề trước và thu hút đội ngũ Kỹ thuật viên đã qua đào tạo của Hãng từ trước chứ không sử dụng đội ngũ thợ chưa qua đào tạo nên các cụ có thể yên tâm về khoản tay nghề của bên em.

Trong thời gian đầu khai trương (28.2.15 tới 31.5.15), Mercedes-Benz Việt Nam và Haxaco phối hợp để hỗ trợ giảm giá phụ tùng và các dịch vụ đồng sơn, đồng thời kiểm tra xe miễn phí và phát ra 200 phiếu thay dầu miễn phí cho các khách hàng tới sử dụng dịch vụ tại Haxaco Hà Nội. Đây là một cố gắng rất lớn của chúng em nhằm mang lại sự hài lòng cho các khách hàng. Riêng về phần phiếu thay dầu miễn phí em xin được đính chính 1 chút là em không rõ có bạn sale nào lên đây thông báo đăng ký nhưng đó là thông tin không chính thống. Bên em chính thức nhận đăng ký qua số điện thoại hotline và trang web của haxaco và bọn em phát hết theo thứ tự đến đủ 200 phiếu như thông báo, nên mong cụ Boutique và các cụ nào đăng ký sau bị hết phiếu thì thông cảm giúp chúng em.

Với số vốn đầu tư lên đến 3.2tr USD, Haxaco không mong sẽ có bất cứ sai sót gì trong quá trình chuẩn bị cũng như phục vụ. Đích thân Tổng giám đốc Haxaco, Ông Đỗ Tiến Dũng sẽ kiểm tra giám sát vấn đề chất lượng dịch vụ của bên em nên mong các cụ cứ mạnh dạn cho Haxaco Hà Nội cơ hội được phục vụ các cụ, có gì không hài lòng các cụ có thể phản ánh trực tiếp lên TGĐ thông qua phiếu đóng góp ý kiến khách hàng hoặc điện thoại trực tiếp cho TGĐ ạ.

Trong 1 tháng đầu khai trương, chúng em có đội ngũ thợ từ Sài Gòn ra phục vụ các cụ ngoài Hà Nội. Kính mời các cụ qua trải nghiệm dịch vụ bên em và cho chúng em xin ý kiến đóng góp để cải tiến và hoàn thiện hơn nữa ạ.

Cám ơn các cụ.
Rất hoan nghênh tinh thần cầu thị của cụ. Hy vọng Haxaco HN ngày càng chiếm được nhiều cảm tình của thượng đế

Cuncoi

Đi bộ
Rất chuyên nghiệp, phong cách phục vụ Sài Gòn. Kết nhất bác Phúc béo

cn7

Xe máy
Mercedes 46 Láng Hạ đã chính thức khai trương hôm 28-2 mới rồi. Cụ nào đã mang xe đến đây làm dịch vụ xin cho biết vài nhận xét xem như thế nào ạ?
Đa tạ các cụ!
bẩm cụ, nhà cháu qua 2 lần rồi cụ ơi, cụ muốn có nhận xét cụ thể về gì ạ, riêng về nv nữ thì có mấy em, xinh xắn và đặc biệt là rất mặn mà (chẹp chẹp :D).

glandvn

Xe hơi
em chưa đến, hum nào đế thử xem sao

metoet

Xe đạp
Hôm nọ tớ đến còn được ăn Bánh cuốn miền phí. Ngon tuyệt

minixuxu

Xe hơi
Các cụ ơi, cho e hỏi 1 câu gà: đã là đại lý chính hãng thì có mua xe ở đâu mà mang đến garage chính hãng vẫn đc phục vụ và bảo hành như thế đúng k ạ?

luuth

Xe hơi
Nhà em ở Hoàng Cầu nên em hay qua đây bảo dưỡng, em thấy rất OK mà, về chất lượng dịch vụ thì em không thấy có khác biệt hay nổi trội gì, nhưng không phải chờ đợi lâu như An du, hay không phải đi xa như Vietnamstar, khá ấn tượng nếu xe để qua ngày thì các em ấy đưa voucher taxi để đi taxi.

Boutique90

Xe tải
Nhà em ở Hoàng Cầu nên em hay qua đây bảo dưỡng, em thấy rất OK mà, về chất lượng dịch vụ thì em không thấy có khác biệt hay nổi trội gì, nhưng không phải chờ đợi lâu như An du, hay không phải đi xa như Vietnamstar, khá ấn tượng nếu xe để qua ngày thì các em ấy đưa voucher taxi để đi taxi.
thế mà e để lại hẳn 1 tuần chả có ai đưa cho cái j để về. ra làm cuốc xe ôm cho nhah

ht83

Xe máy

Chiều nay em vừa qua xong, nói chung là tốt. Em xin phát biểu cảm tưởng ngắn gọn:

Điểm cộng:
+ Văn phòng và xưởng rộng thoáng, ít xe, em không phải xếp hàng
+ Máy móc mới, phòng sơn xịn, các bác thợ cũng nhiều người đứng tuổi chắc kinh nghiệm cao
+ Nhân viên lịch sự, hòa nhã. Bác chủ cũng rất thân thiện.

Góp ý cần cải tiến:
- Chưa thanh toán bằng thẻ được, chắc tại kế toán chưa setup xong... chuyện nhỏ ATM xung quanh đầy.
- Không truy cập lịch sử sửa xe ở đại lý khác được (cái này em không rõ nguyên nhân gì, có thể các đại lý khác không muốn chia sẻ thì Haxaco cũng chả làm gì khác được)

Bonus: Có tủ lạnh uống coca-cola miễn phí, em ực 1 lon cho nó đúng đẳng cấp đi sửa xe kiểu Mẹc :D

Báo cáo hết ạ.
Hình như con trắng là xe của em. Hôm em qua ktra tổng thể và test dịch vụ. Thấy như cụ đã nêu, em uống cafe free chứ ko xài coca☺ .nói chung là cũng OK
Bác nào đã sửa thì thêm thông tin cho các cụ đang hóng đi

Mercedesquang

Xe tải
Website
xevietnam.net
Các cụ ơi, cho e hỏi 1 câu gà: đã là đại lý chính hãng thì có mua xe ở đâu mà mang đến garage chính hãng vẫn đc phục vụ và bảo hành như thế đúng k ạ?
Đúng rồi cụ , kể cả cụ mua ở hà nội, nhưng cụ ở Sài gòn vẫn vào bảo hành như bt cụ nhé, có thông tin theo sk sm của cụ rồi, bảo hành toàn cầu mà cụ :D

hoanglongthuyet

Xe đạp
Dạ, số Hotline bên em là : 094.777.4646 cụ ạ >:D<

Dạ, xưởng DV Haxaco HN có nhân viên bảo hiểm ngồi trực cụ ạ.
Bác Bobubee cho em hỏi chút.Em đang lái vợ 2 C200 đời 2014 .muốn thay cái lôgo mặt ga lăng phát sáng ( Như trong hình )Em qua bên Haxaco-Hn 46 láng hạ.em thấy đề giá trên trời quá.E thấy đề giá trên kệ 9.328.000 VND ,mà em hỏi bên Andu và bên Ngôi Sao họ báo giá 6.295.000 VND .Phải chăng mấy em bán hàng Collectionbên bác làm tiền chăng..Thiệt tình là em rất muốn ủng hộ bên bác ạ...

minhson.auto

Xe máy
HAXACO LÀ ĐẠI LÝ ỦY QUYỀN ĐẦU TIÊN CỦA MB MÀ