Đánh giá Cụ nào mua innova cross chưa em xin ít review

E cũng thích con này, đang cân nhắc nó với Outlander Pre. Giá bằng nhau luôn 930tr
Cụ cân nhắc: 1 con rộng cả 3 hàng ghế (vì là mpv) nhưng treo sau phụ thuộc. Con kia đúng nghĩa crossover trông bánh biếc dáng dấp lực hơn và treo sau độc lập nhưng hàng cuối chỉ chống cháy là chính. 2 con này được cái là đều có dàn lạnh quá ngon! Quan trọng là cụ chấp nhận nhược của con nào thôi.

Thanhtranbk

Xe buýt
Cụ cân nhắc: 1 con rộng cả 3 hàng ghế (vì là mpv) nhưng treo sau phụ thuộc. Con kia đúng nghĩa crossover trông bánh biếc dáng dấp lực hơn và treo sau độc lập nhưng hàng cuối chỉ chống cháy là chính. 2 con này được cái là đều có dàn lạnh quá ngon! Quan trọng là cụ chấp nhận nhược của con nào thôi.
Em chắc chốt Out thôi vì xe có luôn, đợi Ỉn phải ra Tết

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
Toyota Thanh Xuân - Số 315 Đường Trường Chinh

sokkermaster

Xe máy
Ỉn mà đều hàng , ko lạc thì tội j mua custin nhỉ.
cái màn hình điều hoà custin nó chỉ lo ông nào lắm mồ hôi tay như e khéo ko điều khiển được.

Thanhtranbk

Xe buýt
Ỉn mà đều hàng , ko lạc thì tội j mua custin nhỉ.
cái màn hình điều hoà custin nó chỉ lo ông nào lắm mồ hôi tay như e khéo ko điều khiển được.
Custin bản chất nó là xe tàu éo bán đc mang sang VN đội lốt Huyndai thôi cụ, nó về giá của Baic thì mình mới để ý. Ăn đc cái hệ thống bảo hành support của Thành Công

Conglx

Xe máy
Custin bản chất nó là xe tàu éo bán đc mang sang VN đội lốt Huyndai thôi cụ, nó về giá của Baic thì mình mới để ý. Ăn đc cái hệ thống bảo hành support của Thành Công
Thế liệu con innova cross ăn hàng Daihatsu ko cụ nhỉ?🥺

Em lại tưởng toàn hàng sáo mang sang vn bán. Thị trường nhỏ nên coi thường .
Mấy cái hàng "sáo" ấy nó bán mạnh ở thị trường mà đc gọi là Detroit của asean (Thái Lan) đấy cụ chứ ko chỉ mỗi VN mình đâu.
Còn Dai là thương hiệu con của Toy. Nó đảm nhận nhiệm vụ phát triển các dòng xe giá rẻ của Toy rồi. Toy thì phân khúc trung bình còn sang có Lexus cầm kiếm.

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
a thaays ỉn đời này quá đẹp
Được mà a. Nhưng nó vướng cái định vị đối tượng KH. Nếu đi gia đình 7 chỗ thì ít ng thích Innova, họ lại ngắm sang Outlander, San, Crv lướt chẳng hạn. Sang xịn lại chọn Carnival, rẻ để chạy dịch vụ lại ngắm Xpander, Veloz ;))

Victory78

Xe tải
Được mà a. Nhưng nó vướng cái định vị đối tượng KH. Nếu đi gia đình 7 chỗ thì ít ng thích Innova, họ lại ngắm sang Outlander, San, Crv lướt chẳng hạn. Sang xịn lại chọn Carnival, rẻ để chạy dịch vụ lại ngắm Xpander, Veloz ;))
Thực ra có nhiều người cũng quan tâm, nhưng chiến lược của Toyota đợt này có nhiều vấn đề nên sẽ bị mất khách nhiều.
Hiện Innova Hev đã ra mắt, nhưng chưa có xe để xem và mua, đặt cọc để chờ mấy tháng trong giai đoạn này thì nhiều người cân nhắc hãng khác, hoặc mấy tháng nữa thì hãng khác ra mẫu mới, mất độ hot ngay.

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
Thực ra có nhiều người cũng quan tâm, nhưng chiến lược của Toyota đợt này có nhiều vấn đề nên sẽ bị mất khách nhiều.
Hiện Innova Hev đã ra mắt, nhưng chưa có xe để xem và mua, đặt cọc để chờ mấy tháng trong giai đoạn này thì nhiều người cân nhắc hãng khác, hoặc mấy tháng nữa thì hãng khác ra mẫu mới, mất độ hot ngay.
Năm nay kinh tế suy thoái, dự báo thị trường khó khăn nên cũng chả biết như nào. Như mẫu yaris cross dự báo sẽ hot thì lại chìm, innova tưởng khó đặt hàng ít thì lại hot thiếu xe giao.

Conglx

Xe máy
Năm nay kinh tế suy thoái, dự báo thị trường khó khăn nên cũng chả biết như nào. Như mẫu yaris cross dự báo sẽ hot thì lại chìm, innova tưởng khó đặt hàng ít thì lại hot thiếu xe giao.
Chắc phụ tùng, chíp chưa có nên ko sản xuất nhiều dc với lại hành nhập về ít vì khả năng các showroom nghe ngóng xem ng tiêu dùng có hào hứng với em ỉn mới này ko. Hành cũ thì vào dạng ê sắc ế rồi.

Innova em cho rằng dù thoát mác dv (em ko hề chê bai gì đâu nhé) nhưng nhu cầu là xe gia đình vẫn là rất lớn nên vẫn có khách. Còn 1 khi tư tưởng đi từ xe Yaris đó là Yaris Cross là xe thêm thắt thì Yaris Cross sẽ ế.

Getz 120176

Xe tải
innova mới cũng có cái đc cái chưa được so với xe mẫu cũ nên khách hàng chưa muốn xuống tiền, chắc cũng chỉ bán đc đợt đầu