[Funland] Cụ nào sinh năm Bính Thìn vận hạn vào đây bán than với e ạ

Kappuccino

[Tịch thu bằng lái]
Dạ vâng e vẫn cố dằn mình để sống, đêm lên tầng thượng suy nghĩ thấy đầu 2 thứ tóc mà chả thấy tương lai cũng vẫn đi đi về về vẫn đưa lương cho vợ ko dám nói với vợ sợ buồn mà cũng chả giúp gì cho mình.
Rồi sẽ qua thôi cụ. Mấy năm trước em cũng ở hoàn cảnh như cụ.

Nếu được cụ nên cắt lỗ nhanh nhất có thể để chuyển phương án khác.

SaoPhaiVoi

Xe buýt
Em cố đi nhẹ nói khẽ cười duyên mà đúng vận hạn nó vẫn có cách gây sự, thôi thì nó nhẹ nhẹ thôi là tốt rồi

My Hao

Xe điện
Chắc năm nay khá hơn rồi vì cụ Khánh BTNMT thấy phát lắm.

PotusTan

Xe buýt
Chắc năm nay khá hơn rồi vì cụ Khánh BTNMT thấy phát lắm.
_________
NGU NGHĨ của em là... tùy người.
Nếu nói theo phong thủy, tướng số thì... tùy tháng/ngày/giờ sinh và tùy "độ đẹp trai của phụ huynh".
Tất cả các cụ Bính Thìn, chắc được nhõn 1 cụ Khánh, thêm vài (chục) cụ nữa "bé chức hơn cụ Khánh" chút chút, ví dụ cụ tân Cục trưởng Cục Thuế HN.
Ở chiều ngược lại, cũng bi đát ra phết. Ví dụ 1 cụ Bính Thìn bên tỉnh cạnh quê cụ Khánh, đương chức thư ký tổng đốc tỉnh, vừa mất vì ung thư 😂.

quy la tien

Xe điện
_________
NGU NGHĨ của em là... tùy người.
Nếu nói theo phong thủy, tướng số thì... tùy tháng/ngày/giờ sinh và tùy "độ đẹp trai của phụ huynh".
Tất cả các cụ Bính Thìn, chắc được nhõn 1 cụ Khánh, thêm vài (chục) cụ nữa "bé chức hơn cụ Khánh" chút chút, ví dụ cụ tân Cục trưởng Cục Thuế HN.
Ở chiều ngược lại, cũng bi đát ra phết. Ví dụ 1 cụ Bính Thìn bên tỉnh cạnh quê cụ Khánh, đương chức thư ký tổng đốc tỉnh, vừa mất vì ung thư 😂.
Wikipedia chưa tính phí, tuổi 1976 nhiều trung uỷ và có vai vế khá nhiều, cũng 46-47 tuổi rồi.

datc

Xe hơi
Em cũng Bình Thìn, bọn bạn cùng tuổi đứa nào làm công chức đa số thì ngon, còn 10 ông làm doanh nghiệp ngoài thì 9 ông lận đận.

kiepvesau

Xe tải
Năm nay thực sự là năm khó khăn với e, cty thì phá sản đi làm mấy chỗ chả thấy tương lai e xin nghỉ. Quyết định mở ra kinh doanh thì ế ẩm ko có khách chắc cũng mất khá, số e chắc chỉ hợp với làm công ăn lương thực sự mệt mỏi các cụ ạ. Cụ nào đồng niên như e vào bán than chia sẻ với e nào.
Đang tam tai Dần Mão Thìn.... 2025 OK cụ ạ

toicungyeuxe

Xe tăng
Không nhớ có phải tuổi của em ko nhưng thấy có cụ bảo ko nhờ được người thân
Như em còn bị chơi một phát gần như trắng tay. May cũng chưa quá già để làm lại.

toicungyeuxe

Xe tăng
Em cũng vào chia xẻ cùng các cụ
76 năm nay có vẻ phong thuỷ kg tốt ạ
Giấu mình - chờ thời và bứt vào năm sau ạ!
Sao lắm cụ bảo năm nay ko tốt thế nhỉ
Mà từ đầu năm tới giờ em mấy việc lớn, không lẽ toàn hỏng.

toicungyeuxe

Xe tăng
Tuổi này lắm tài vặt, tình cảm, hay giúp bị người lợi dụng, được nhiều yêu quý, sức chịu đựng tốt... nhưng ít cơ hội kiếm tiền và sự nghiệp, mà có cơ hội thì chỉ rất nhỏ. Nhưng luôn được quý nhân phù trợ cụ cứ yên tâm mà sống vui, sống khoẻ đi ạ. Mệnh này trời đã định công việc Cụ đừng làm chủ hay là người đưa ra quyết định, cứ đứng sau mà thực hiện sẽ thành công. Hoàn cảnh nào cũng phải có niềm tin, lạc quan mới vượt qua được. Chúc Cụ sơm vượt qua được khó khăn!
Em mà gặp cụ ngoài đời thì em gọi thầy bói

chim-ưng

Xe tăng
tuổi giun đất này mấy năm nay chán lắm các cụ ạ , e thất nghiệp 2 năm không kiếm được tiền mà còn bị thoát vị đĩa đệm , bây giờ bê vác nặng không được nữa , giờ éo biết phải làm gì ra tiền , làm việc nhẹ thì không có nghề nghiệp gì mà làm việc nặng thì cũng không được , bế tắc quá , đúng là số con giun ịt ẹ , chán vãi lều .

Hoàng Trang

Xe ngựa
tuổi giun đất này mấy năm nay chán lắm các cụ ạ , e thất nghiệp 2 năm không kiếm được tiền mà còn bị thoát vị đĩa đệm , bây giờ bê vác nặng không được nữa , giờ éo biết phải làm gì ra tiền , làm việc nhẹ thì không có nghề nghiệp gì mà làm việc nặng thì cũng không được , bế tắc quá , đúng là số con giun ịt ẹ , chán vãi lều .
Học đi cụ ơi.

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Wikipedia chưa tính phí, tuổi 1976 nhiều trung uỷ và có vai vế khá nhiều, cũng 46-47 tuổi rồi.
Bính thìn về cơ bản là đẹp. Tại sao là dùng từ cơ bản, ý nói sẽ có nhiều người thành đạt, con số này mang giá trị trung bình để so với tuổi khác. Vào đời tương đối thuận lợi, cuộc đời ko phải trải qua những khúc cua sinh tử hay gay gắt. Có khó khăn thì cũng chỉ vừa phải thôi. Tuy nhiên cũng có nhược điểm là do ko phải trải những khúc cua sinh tử nên khó làm lãnh tụ, lãnh đạo ở cấp cao nhất mà ở tầng lớp khá và rất khá mà thôi. Tuổi này với tuổi canh thìn tương đối giống nhau. Các tuoiir mậu thìn giáp thìn nhâm thìn thì cuộc đời gặp nhiều khó khăn trắc trở hơn, thậm chí còn nguy hiểm tới tính mạng nhưng chính những điều đó sau này làm cho họ thành những vĩ nhân kiệt xuất. Chu nguyên chương và abraham lincoln tuổi mậu thìn, tiểu bình giáp thìn, putin nhâm thìn. Về khả năng lãnh đạo bính thìn còn ko bằng tuổi định tị, mậu ngọ hay kỉ mùi. Những tuổi này mặc dù ít tuổi hơn bính thìn nhưng sau này sẽ vượt lên và cướp tiên cơ của tuổi này. Tuy nhiên cuộc đời bính thìn sẽ ít rủi ro hơn đinh ty rất nhiều. Đinh tỵ có thể lên lãnh tụ nhưng cũng có thể đối mặt với thảm cảnh nặng nề

Hoàng_Phú Thọ

Xe container
Gấu nhà em 76 mà mổ thoát vị L4-L5 từ 2011, may từ 2016 đến giờ bỏ được thuốc Tây

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Gấu nhà em 76 mà mổ thoát vị L4-L5 từ 2011, may từ 2016 đến giờ bỏ được thuốc Tây
Tuổi thìn sau 40 thì như mặt trời xuống núi bớt rực rỡ đi rất nhiều rồi. Có một giai đoạn từ 40-50 tương đối trầm lặng, sự nghiệp gần như đứng im hoặc đi ngang, cso người thì tương đối khăn. Nhưng đó là quá trình tích luỹ xung lực để giai đoạn 55 trở đi lại có môtk đoạn rất tốt nữa. Đấy chỉ là tổng quan mà thôi. Còn về từng cá nhân phải xem riêng. Vì cùng bính thìn chỉ giống nhau về mệnh nhưng thân mỗi anh lại khác nhau. Không ai giống ai cả.

QMintech

Xe tăng
Đúng là Bính Thìn khó làm lãnh đạo vì bản chất tuổi Rồng ngay thẳng, ngang ngạnh( Nếu là Con gái thường khổ hơn). Cá nhân em thấy năm nay cũng ổn, cơ bản Mọi thứ Bình Thường do có kế hoạch or chuẩn bị tốt, còn sướng khổ do nhu cầu khác nhau.

motthoidongbim

Xe điện
Cố lên các anh Bính Thìn. A trai em bằng tuổi các anh mà mất 10 năm rồi. Mệnh chẳng còn để đên vs đỏ. Tựu trung em thấy tuổi 76 làm công chức tổng thể thì tốt hơn kinh doanh. Kd lên cũng nhanh mà phá cũng nhanh. Ngoài ra em gặp 2 anh 76 làm thầy chùa. Em đã từng hỏi : sao anh làm nghề này? A ý bảo : m lại hỏi a nghề này? Nghề nào? 🤪🤪🤪. A đùa thôi. Trước a tự biết, a không đi tu thì cũng chết sớm. Nên anh đi tu.
Nên kt khó khăn thì các a đi chơi đi. Càng làm càng mất. Chơi cho sướng đi, ổn ổn chiến tiếp.

hd2022

Xe tải
Tuổi thìn sau 40 thì như mặt trời xuống núi bớt rực rỡ đi rất nhiều rồi. Có một giai đoạn từ 40-50 tương đối trầm lặng, sự nghiệp gần như đứng im hoặc đi ngang, cso người thì tương đối khăn. Nhưng đó là quá trình tích luỹ xung lực để giai đoạn 55 trở đi lại có môtk đoạn rất tốt nữa. Đấy chỉ là tổng quan mà thôi. Còn về từng cá nhân phải xem riêng. Vì cùng bính thìn chỉ giống nhau về mệnh nhưng thân mỗi anh lại khác nhau. Không ai giống ai cả.
Hơn nhau ở mùa sinh, giờ sinh, gia thế, tư tưởng, con người, trình độ, … vì thế không ai giống ai