[Funland] Cụ nào về làm cư dân skylake rồi vào đây bàn nào

iwashiroxen

Xe buýt
Thế tăng giả vờ để lùa mềnh sao? :((
có văn bản rõ ràng thì sẽ tăng chứ ạ :D chắc là chưa thống nhất nên chưa public thôi tại hôm qua các đại lý vừa họp với chủ đầu tư. Các căn hot bán được nhiều sẽ tăng còn các căn nhìn ra view Phạm Hùng hoặc bán chậm thì sẽ không tăng :D

Goya

Xe buýt
có văn bản rõ ràng thì sẽ tăng chứ ạ :D chắc là chưa thống nhất nên chưa public thôi tại hôm qua các đại lý vừa họp với chủ đầu tư. Các căn hot bán được nhiều sẽ tăng còn các căn nhìn ra view Phạm Hùng hoặc bán chậm thì sẽ không tăng :D
S3 có giá chưa cụ? Em tò mò quá

doquocan

Xe hơi
Vầng, và em cũng đang trong tình trạng như cái chữ kí của cụ ế. Đang chờ người đến xúc hộ cái nhà cũ :D
Các cụ sâu vào giúp đỡ ae bán nhà để còn chốt cho các cụ đi chứ @@

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
Chắc chắn cao hơn cụ nhé, Keangnam vs Manor làm sao có đầy đủ tiện ích như bên này, em có ông bác ở Manor đang kêu trời kêu đất vì xuống cấp này.
thế có ông khách thuê nào trả giá cho cụ chưa mà cụ nói chắc nịch thế?? em thấy giống đa cấp vãi!! khách thì chả có, toàn sale thủ dâm tinh thần, xong khổ em phải bán lại hàng của Vin hộ khách :(
lỗ chứ bói đâu ra lãi? chưa kể chính sách tận thu của Vin

chimchich1204

Xe tải
các cụ chim cứ hô về tiềm năng đầu tư cho thuê thế thì các cụ cho em hỏi giá thuê khu vực này cho căn 2 ngủ là bao nhiêu? có đc nhiều tiền lãi hơn em gửi ngân hàng ko?

Tập Thiền

Xe tải
thế có ông khách thuê nào trả giá cho cụ chưa mà cụ nói chắc nịch thế?? em thấy giống đa cấp vãi!! khách thì chả có, toàn sale thủ dâm tinh thần, xong khổ em phải bán lại hàng của Vin hộ khách :(
lỗ chứ bói đâu ra lãi? chưa kể chính sách tận thu của Vin
các cụ chim cứ hô về tiềm năng đầu tư cho thuê thế thì các cụ cho em hỏi giá thuê khu vực này cho căn 2 ngủ là bao nhiêu? có đc nhiều tiền lãi hơn em gửi ngân hàng ko?
Các cụ cứ hỏi khó các bạn sêu, các bạn ấy biết thừa là chỉ hót cho êm tai để bán được nhiều hàng thôi.

Bản thân em cũng xác định mua nhà đầu tư cho thuê 90% là lỗ so với gửi bank.
Mua nhà đó chỉ coi là 1 hình thức đảm bảm tài sản, phòng ngừa đổi tiền, lạm phát, vỡ nợ NN này nọ là chính.

manhdinh.ngo

Xe hơi
Em phải hỏi nhiều lắm mới dám quất đấy cụ, qua phân tích thì hàng của Vin vẫn có tính thanh khoản cao nhất.
Sale của Vin chả khen, ko làm sao bán được hàng, có bà chị cắm mặt vào vin bây h bán lỗ chổng mông. Cứ ở đâu xây nhà Vin thì cạch mặt ra :))

manhdinh.ngo

Xe hơi
e mà như chị thì về bảo họ hàng hang hốc gom hết nhà cửa bán đi rồi đầu tư luôn vào đấy, cơ hội kiếm tiền ngon như thế mà k làm như e bảo có nghĩa là ngu, là cực ngu đấy ạ.

e thì miễn, vì e dân buôn bđs từ thời ơ kìa, keke.
Chuẩn cụ, cò vạc nào bán dự án chả bảo: em cũng đậm 1 căn, ko để ở thì cho thuê, ko thì bán cũng lãi chán...bài ca lừa gà.

Kiểu như bạn sale gì kia thì nên lùa cả nhà mua vin cho nhanh giàu :))))

manhdinh.ngo

Xe hơi
Cụ mà để ở em cứ khuyên là quất lấy căn skylake mà ở cho nó sướng cụ ạ, có điều kiện mà quất được căn view hồ nữa thì coi như ngày nào cũng như đang ở khách sạn 5 sao view biển :D dự án trước 31/7/2019 sẽ bàn giao cụ nhé
Cụ làm sàn nào thế? Hay cùng 1 nick là khanhthien85???

doquocan

Xe hơi
Cụ làm sàn nào thế? Hay cùng 1 nick là khanhthien85???
Đầu năm mà cụ vu oan giáng họa cho em thế :)) em mua căn S1 2803 thích thì cụ nhờ check thông tin luôn :)) kí hợp đồng đúng hôm sự kiện mở bán, căn mua ngay lúc vừa ra hàng S1 thậm chí còn chưa có giá chính thức mới có giá dự kiến

luyenok

Xe điện
S3 có giá chưa các cụ.