Cụ nào yêu xe nên thêm cái địa chỉ này vào khi cần SPA xe

caca

Xe tải
ngay cạnh nhà em, hnao e cho vợ 2 ra tắm rửa xem thế nào

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn
Nhưng em thấy bên chăm sóc xe có nhiều hóa chất chuyên dụng chăm sóc xe hơn, trong đó có hóa chất dành cho đánh bóng, làm đẹp vỏ.
Em thì thấy Gara mạnh về sửa chữa, bảo dưỡng. Bên chăm sóc xe thì mạnh về làm đẹp. Tất nhiên không phải chỗ nào cũng vậy.

inovavgj

Xe container
đánh dấu phát , lúc nào rảnh cháu mang con xe cỏ đi spa :D

Car-in-Red

Xe đạp
em cũng hay làm ở địa chỉ này, chỗ Phan Kế Bính gần quán cafe cờ tướng. Em thấy chất lượng quá tốt so với mức giá đó. Các cụ chưa 1 lần thử thì đừng bình loạn lung tung, nói này nói nọ làm chi. Mai qua triển lãm ủng hộ bác Trọc cái nào

thanhcong

Xe hơi
Xe mình nát quá ko cũng ra đó làm tý ty cho nó sướng

inochi

Xe điện
Mình cũng hay rửa xe ở chỗ này mà còn rửa từ đời chủ trước khi lão trọc tiếp quản lại, nói chung là thợ nhiệt tình rửa xe không vội vàng, giá cả hợp lí so với những chỗ khác dùng hóa chất Sonax. Cụ chủ chắc cũng là người sử dụng dịch vụ như em thôi, sao mà các bác nén đá cụ ý kinh quá. Em thấy ở đây cũng nhiều xe vào làm nội thất đấy, thợ không hẳn là rửa xe chuyển sang làm nội thất đâu các cụ ạ
Em có đôi lời vậy thôi vì thấy nhiều cụ nén đá chủ thớt quá, em cũng xin nhận ít về xây nhà :))

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
inochi nói:
Mình cũng hay rửa xe ở chỗ này mà còn rửa từ đời chủ trước khi lão trọc tiếp quản lại, nói chung là thợ nhiệt tình rửa xe không vội vàng, giá cả hợp lí so với những chỗ khác dùng hóa chất Sonax. Cụ chủ chắc cũng là người sử dụng dịch vụ như em thôi, sao mà các bác nén đá cụ ý kinh quá. Em thấy ở đây cũng nhiều xe vào làm nội thất đấy, thợ không hẳn là rửa xe chuyển sang làm nội thất đâu các cụ ạ
Em có đôi lời vậy thôi vì thấy nhiều cụ nén đá chủ thớt quá, em cũng xin nhận ít về xây nhà :))
Chắc bác đọc chưa kỹ, ở đây có mình em ý kiến và về một nghiệp vụ duy nhất "đánh bóng vỏ xe" có đề cập gì nội thất đâu ạ. Chứ bác bơ gơ thịt bò này em biết rõ là khách hàng chứ sao lại không, vả lại ý kiến của em là nhận xét chứ có bảo sao đâu.

... gửi từ Nokia 8210 sử dụng chip xử lý 9 lõi và phần mềm bút bi ...

Chỉnh sửa cuối:

pingpong13

Xe đạp
Nhưng em thấy bên chăm sóc xe có nhiều hóa chất chuyên dụng chăm sóc xe hơn, trong đó có hóa chất dành cho đánh bóng, làm đẹp vỏ.
Em thì thấy Gara mạnh về sửa chữa, bảo dưỡng. Bên chăm sóc xe thì mạnh về làm đẹp. Tất nhiên không phải chỗ nào cũng vậy.
Kụ Hiệp nói chuẩn đới ah! Nói chung công đoạn đầu tiên của đánh bóng mà nếu ko phải nơi chuyên nghiệp thì họ thường sẽ bỏ qua bước tẩy: bụi sơn, phân chim, nhựa đường, nhựa cây...(nếu có) bằng hóa chất chuyên dụng.

Chỉnh sửa cuối:

Gia_Khanh

Xe điện
em cũng hay làm ở địa chỉ này, chỗ Phan Kế Bính gần quán cafe cờ tướng. Em thấy chất lượng quá tốt so với mức giá đó. Các cụ chưa 1 lần thử thì đừng bình loạn lung tung, nói này nói nọ làm chi. Mai qua triển lãm ủng hộ bác Trọc cái nào
Chỗ này gần nhà e, tuy chưa thử nhưng ko nói là kém mà còn nghĩ nó tốt là đằng khác, chỉ thấy ở thớt này hơi mang nặng tính PR thôi, bác chủ có xe xịn, qua đây làm thấy tốt nên Post lên để mọi người biết đến 1 cơ sở tốt và 1 cái xe xịn của bác ý, thế thôi !

Công Nông Mini

Xe đạp
Hi cụ vòi, lâu lắm rồi em không có gặp cụ, heee mà chả biết cụ nói ai cường điệu vậy ạ?! Những nơi em biết và đã từng đến làm vẫn chỉ thấy thợ làm đủ mọi việc từ khâu rửa xe đến qua làm SPA xe chứ em chưa được dùng dịch vụ chỗ nào mà có thợ chuyên trách riêng ra ạ. Cụ biết chỗ nào chỉ giúp em biết qua với ! mà đọc cái câu cụ viết bên trên thấy cụ khác với người mà em đã từng gặp quá,nhất là khi cụ cũng là một ông chủ , con rùa dù có chậm chạp rồi cũng về đến đích khi nó có cố gắng mà cụ.

Em sợ cụ quá cường điệu, nội thất cẩn thận em không bàn nhưng món đánh bóng vỏ xe thì thợ sơn cỡ thâm niên 3 năm trở lên nó đánh 100 xe như một, cái đám thợ vừa rửa vừa kiêm đánh bóng hãy còn chạy dài

Kính 2 kụ mỗi cụ 1 ly. E tiếp sức cho 2 kụ ^:)^

V KOOL HANOI

Xe tải
Em sợ cụ quá cường điệu, nội thất cẩn thận em không bàn nhưng món đánh bóng vỏ xe thì thợ sơn cỡ thâm niên 3 năm trở lên nó đánh 100 xe như một, cái đám thợ vừa rửa vừa kiêm đánh bóng hãy còn chạy dài

Cụ này vẫn thiếu chưa nghĩ được hết, Cụ phải nói là cái đám thợ vừa lộn ...xuống gầm rồi quay sang gò hàn leo lên dán phim trèo vào xe làm cách âm cách nhiệt sau đó trui ra khỏi xe Sơn và đánh bóng còn phải bò dài dài dưới đất nữa thì nó mới sang cái mồm.:)

Chỉnh sửa cuối:

laixechuanchi

Xe hơi
Cụ đc quả chuột bạch, chắc miễn phí?? Thảo nào... hăng thế

Drifter

Xe buýt
OF giờ nhiều cụ thích đả kích châm trọc người khác thế nhỉ. Có sướng miệng không?

Drifter

Xe buýt
Em chơi OF được tròn 6 năm 1 ngày thấy bây giờ nhiều bác lạ quá, lạ vãi, lại vã.

champagne

Xe đạp
Cụ Vòi nói chuẩn đới.............

Car-in-Red

Xe đạp
Ôi, mấy bác OFers này....góc nhìn như vậy có ổn ko ???
Các cụ xem ở HN đa phần toàn chỗ rửa xe ngoài trời, lấy cái vòi nước bé xíu, xịt xịt tý nước giếng khoan, khăn lau toàn cát làm xước cả sơn xe, hóa chất toàn hàng Tôn Ngộ Không, xi Cana làm mòn sơn xe.... vậy đã làm các cụ hài lòng ? Trong khi bác chủ chỉ muốn share thông tin hữu ích, giúp thay đổi cái quan điểm chăm sóc xe của mọi người, vậy mà vẫn có những người nhìn nhận dưới góc độ tiêu cực. Haizzz.
Có lẽ trên các diễn đàn VN bây giờ có nhiều chiêu trò nên con người ta mất lòng tin và định hướng chăng??
Kính (b)

minichilli

Xe đạp
Vietvoiz chém nghe kinh thật ! hôm nào phải đưa vợ 2 sang diện kiến bác này mới được.

dungsonax

Xe máy
C.Ty CP Báo Đỏ số 4/37 - Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy
Ôi, mấy bác OFers này....góc nhìn như vậy có ổn ko ???
Các cụ xem ở HN đa phần toàn chỗ rửa xe ngoài trời, lấy cái vòi nước bé xíu, xịt xịt tý nước giếng khoan, khăn lau toàn cát làm xước cả sơn xe, hóa chất toàn hàng Tôn Ngộ Không, xi Cana làm mòn sơn xe.... vậy đã làm các cụ hài lòng ? Trong khi bác chủ chỉ muốn share thông tin hữu ích, giúp thay đổi cái quan điểm chăm sóc xe của mọi người, vậy mà vẫn có những người nhìn nhận dưới góc độ tiêu cực. Haizzz.
Có lẽ trên các diễn đàn VN bây giờ có nhiều chiêu trò nên con người ta mất lòng tin và định hướng chăng??
Kính (b)
Bên e cũng là nơi Spa xe hơi. Tuy nhiên nhìn theo nhu cầu của người sử dụng xe e thấy nên ủng hộ cho những trung tâm biết trân trọng chiếc xe đi đôi với lợi nhuận kinh tế.

Car-in-Red

Xe đạp
Bên e cũng là nơi Spa xe hơi. Tuy nhiên nhìn theo nhu cầu của người sử dụng xe e thấy nên ủng hộ cho những trung tâm biết trân trọng chiếc xe đi đôi với lợi nhuận kinh tế.
Ủng hộ những địa điểm như của nhà bác (*). Em cũng là người rất yêu xe và xót xa với kiểu chăm sóc xe ở Việt Nam hiện tại. Em nghĩ khoảng 5 năm nữa thì quan điểm về chăm sóc xe của người Việt mình sẽ dần thay đổi.