Cụ Vietvoiz giải thích hộ em cái....em vừa thay ắc quy của cụ.

Ztec

Xe hơi
Vụ này em phản đối, hôm sơn gửi xe sơn ở Vvoi xong được alo qua nhận xe tự dưng thấy đít xe mình có cái tem lạ, em yêu cầu bóc ra luôn vì cảm giác cứ như bị mấy thằng bán ga vào nhà ấy.

ducgl77

Xe hơi
Liệt vòi chửi bọn otofun toàn bọn dở, và dọa có logo mà qua đấy chém chết mà lắm cụ vẫn ham hố chui vào đấy nhỉ, e ra đường nhìn thấy tem ở mít xe các cụ mà buồn :(
Cụ phải gửi cho ae cái link để cảnh báo chứ...hi!

NKQA

Xe buýt
Định qua ông vòi sơn lại gầm xe , thấy cảnh làm ăn như thế này chán luôn. Trước đây có sơn xe ở đây rất hài lòng...Thật buồn.
Cụ đã từng rất hài lòng thì cứ vững tâm mà qua thôi, sao phải xoắn? Em thấy nếu thực hiện kỹ thuật chuẩn, phụ tùng xịn hay nhái rõ ràng thì giá cả có hơi đắt hơn nơi khác cũng chấp nhận được. Còn ngon bổ lại rẻ nữa thì e rằng không có ở xứ thiên đường này:))

Kh.Son

Xe đạp
tay nghề cũng rất quan trọng nhưng chưa phải là tất cả...niềm tin mới quan trọng nhé

obgoliver

Xe tải
E còn được chân dài mang con Atlat 70 loại cọc thụt tới tận cơ quan cách cửa hang hơn 10 km thay luôn cho mà hết có 1.650tr.e giới thiệu là kế tóan mà làm như thợ.

lx3079

Xe tăng
Một số bệnh nhẹ tự chẩn đoán được thì các cụ cứ chịu khó mua đồ rồi ra gara gần nhà trả chút tiền công. Kinh nghiệm của em là gara nào được giới thiệu cũng chỉ 1-2 lần đầu là thấy an tâm, sau đó đều bất an hết. Có lẽ bệnh kinh niên của các offer :D
Em thấy chả nên thân mấy cái ông ga ra làm quái gì, cứ đánh võng qua mấy ga ra khác kẻo rồi càng quen càng lèn cho đau. Mấy lần đầu câu khách, cú chót thừa lúc mình cả nể không sát sao giá cả chém dã man luôn. Mà kể cũng lạ, ai lên trên này cũng kêu ga ra làm ăn chụp giật mới đểu chứ. Hay tại tưởng dân đi ô tô ai cũng nhiều xiền rồi toàn gà vịt pà con nhỉ :D

Chỉnh sửa cuối:

Ti_Teo

Xe buýt
Gara em cứ sơi 10> 15 % phụ tùng thay thế . Ai mua cũng được . Chả quan trọng . Thế mà thỉnh thoảng vẫn gặp phải cụ of chuối . Mua cái ác quy GS inthidiun 90 a giá 1650k lắp vào xe tính 1800 k . Còn kêu đắt . Bó tay
À, có lần cụ mắng em là đi mua đồ về thì gara chết đói nhưng thưa với cụ là chính chỗ ... này chém em đôi giảm sóc Morning 100% nên em mới phải có suy nghĩ như thế. 1t350 lấy 2t7 chưa công thay + 300k đôi bát bèo, chưa kể giảm sóc của em chưa hỏng (cụ Top xem rồi nói vậy).

ducgl77

Xe hơi
À, có lần cụ mắng em là đi mua đồ về thì gara chết đói nhưng thưa với cụ là chính chỗ ... này chém em đôi giảm sóc Morning 100% nên em mới phải có suy nghĩ như thế. 1t350 lấy 2t7 chưa công thay + 300k đôi bát bèo, chưa kể giảm sóc của em chưa hỏng (cụ Top xem rồi nói vậy).
Cụ còn bị chém đau hơn em... thực sự chỉ có những người trong cuộc bị chém mới cảm thấy nó ức chế các cụ ạ...

nguyenhungLB

Xe tăng
Thì em cứ nghĩ chỗ quen,lắp cái đã, chắc người ta cũng chẳng lấy đắt mình làm gì.... tối về mới check được cái bọn acquy 247 này....
Càng quen càng nèn cho đau cụ ơi. hôm trước e cũng bị toi con acc đúng hôm trời mưa, e call 247, 20mins sau có mặt thay con Varta ngoan choét. giá rất cạnh tranh.

auto_nd

Xe tăng
2 củ 7 / 1 đôi giảm xóc thì ăn mặn quá. Lợi nhuận hơn 60% do với giá em bán ra (hàng của em chính hãng) :(

sonbatrieu

Xe tăng
AM=GARAGE AUTO SƠN BÀ TRIỆU 315 NGUYỄN KHOÁI. HN
Thế thì chém ác thật

Obabasa

Xe tải
Trời sinh oto, còn sinh ra google để làm chi hả các bác?
Em nói vậy thôi !!!

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn
từ sau các cụ sử dụng bất cứ dịch vụ gì? ở đâu cũng đừng nghe chúng nó chém mà xem chúng nó làm, cứ chém ào ào ở face fủng dưng làm như mứt, toàn lừa để chén khách thì chỉ ăn đc phát rồi không có lần sau. Toàn khám xe phán này nọ liên thiên chỉ rình thay rồi chén. Chán!!!!!

lx3079

Xe tăng
Xem video của Tây lông thấy thợ tháo ốc nhái rất nhẹ nhàng, tháo củ phanh có móc dây thép treo lên cẩn thận, về ga ra mình thợ tháo đập đùng đùng rồi tháo củ phanh để lủng lẳng trông xót hết cả ruột. Xe lúc đi dây dợ ngon lành, về đứt m ịa cả dây cảm ứng rồi đèn gấm thế íu nào chả thấy lên. Nản!

isengineer

Xe buýt
Cụ phải gửi cho ae cái link để cảnh báo chứ...hi!
Cụ lên FB gõ Gara Vietvoiz là ra cả đống
Nhà vòi làm ăn chụp giật, thợ ẩu. Em dính 2 phốt xe ở đó, làm láo sửa cái này hỏng cái kia xong đổ vấy luôn cho KH, đã thế ngoa ngoắt chửi lại mình. Lúc lấy xe thì hết sạch xăng phải tự chạy ra mua 1 can xăng chạy về. Tiền ko thiếu 1 xu mà vẫn bị đồng chí Tiến đó ăn nói mất dạy và lý sự cùn.
Nói chung có ai chịu được thì cứ qua đó làm, quan trọng là hợp nhau, có cái tốt có cái dở. Nhưng kiểu gara đó làm ăn lâu bền được thì khó.

lx3079

Xe tăng
Nhà vòi làm ăn chụp giật, thợ ẩu. Em dính 2 phốt xe ở đó, làm láo sửa cái này hỏng cái kia xong đổ vấy luôn cho KH, đã thế ngoa ngoắt chửi lại mình. Lúc lấy xe thì hết sạch xăng phải tự chạy ra mua 1 can xăng chạy về. Tiền ko thiếu 1 xu mà vẫn bị đồng chí Tiến đó ăn nói mất dạy và lý sự cùn.
Nói chung có ai chịu được thì cứ qua đó làm, quan trọng là hợp nhau, có cái tốt có cái dở. Nhưng kiểu gara đó làm ăn lâu bền được thì khó.
May quá mình chưa mang xe qua đó bảo trì.

ducgl77

Xe hơi
Thông tin của cụ rất hữu ích.

Mr Lý

Xe tải
Em cũng dại dột ra bảo dưỡng ở đây 1 lần, hãi luôn vì thợ tay nghề kém, tháo bugi ra gãy cả jack, xúc két nước thì cho nước làm mát rẻ tiền, bắt bệnh k xử lý được còn nặng thêm, thợ sửa xong là dầu mỡ dính đầy ghế thảm luôn, mà giá đắt hơn cả hãng, nói chung nên vào hãng cho chắc các cụ ạ.

anhtho

Xe ngựa
Làm người tiêu dùng cũng nên tìm hiểu chút. Nếu gara có ăn thêm tầm 10-15% như cụ sonbatrieu nói thì em nghĩ cũng bình thường. Vấn đề là bắt đúng bệnh và đừng bệnh nọ sọ bệnh kia, lợn lành thành lợn què. Vào hãng có hơi đắt nhưng thợ làm quen một loại xe nên tay nghề chuẩn hơn. Các cụ nhà ta chả nói: trăm hay ko bằng tay quen mà. Em nhớ có lần vào rửa xe, cậu thợ chỉ mở nắp capo để kiểm tra dầu mà thế nào đóng lên đóng xuống cũng bị chọc nhầm cái que chống vào miếng nhựa, gẫy đánh cạch một cái. Chán chẳng buồn nói !
Gara nào cứ chém gấp rưỡi với gấp đôi thì em nghĩ cũng không bền lâu được.