[Đồ gia dụng - nội ngoại thất] Cửa nhôm XINGFA TEM ĐỎ, Zongkai , Maxlight, AG55, cửa cuốn Austdoor và kính cường lực, cabin tắm

Số điện thoại
0982961429
Giá
1,500,000 VNĐ

ngocanh_811

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em bán cửa nhôm xingfa,Zongkai, cửa nhựa, cửa cuốn

E cần 2 bộ kiểu như này
Kt rộng 6,6m cao 2,2m, cụ cho cái giá,
Cái ảnh của e là vách cố định cụ ạ, của cụ có thêm cửa đi ra ban công ko ạ, để e tính cho nó chuẩn, chứ chỉ vách kính không giá có hơn 1tr/m2 trọn gói thôi ạ

phanngoc0405

Xe tăng
Hân Collection - Nhà bán lẻ thời trang nữ số 1
Cái ảnh của e là vách cố định cụ ạ, của cụ có thêm cửa đi ra ban công ko ạ, để e tính cho nó chuẩn, chứ chỉ vách kính không giá có hơn 1tr/m2 trọn gói thôi ạ
Nhà e đang thi công như hình dưới, muốn lắp cửa kiểu thoáng như hình thứ 2 hoặc cửa ray 3 tấm đẩy để lấy ko gian.
Cụ xem bộ đẩy ray 3 tấm hay bộ bản lề gấp về 1 góc hay hơn ạh.

ngocanh_811

Xe điện
Nhà e đang thi công như hình dưới, muốn lắp cửa kiểu thoáng như hình thứ 2 hoặc cửa ray 3 tấm đẩy để lấy ko gian.
Cụ xem bộ đẩy ray 3 tấm hay bộ bản lề gấp về 1 góc hay hơn ạh.

vâng cụ, sáng mai e gửi giá vào ib cụ nhé, e tính cho cụ 2 phương án, về cơ bản dùng xếp trượt 8-10 cánh và xếp trượt 3 ray mỗi cái có 1 ưu điểm riêng ạ.nếu cần không gian mở tối đa thì dùng xếp trượt, còn đi lại bình thường thì chỉ làm 1 -2 cánh cửa đi ghép với vách kính là xong, chứ trượt 3 ray cũng ko thực sự cần thiết ạ

phanngoc0405

Xe tăng
Hân Collection - Nhà bán lẻ thời trang nữ số 1
Vấn đề là em muốn ko gian mở ạh, tầng 2 là nhà bếp nên e muốn hưởng thụ thiên nhiên, view đẹp , ăn đồ nướng nó thoáng.
vâng cụ, sáng mai e gửi giá vào ib cụ nhé, e tính cho cụ 2 phương án, về cơ bản dùng xếp trượt 8-10 cánh và xếp trượt 3 ray mỗi cái có 1 ưu điểm riêng ạ.nếu cần không gian mở tối đa thì dùng xếp trượt, còn đi lại bình thường thì chỉ làm 1 -2 cánh cửa đi ghép với vách kính là xong, chứ trượt 3 ray cũng ko thực sự cần thiết ạ

lac007

Xe tăng
Kính chào các cụ mợ!

E tham gia bán hàng trên OF cũng khá lâu rồi.Đã làm cho nhiều cụ ở trên này rồi.Nay e làm gian hàng chuyên nghiệp để phục vụ các cụ mợ được chuyên nghiệp hơn.Có gì chưa hài lòng các cụ comment để e biết và cố gắng khắc phục để mang đến niềm vui cho tất cả các cụ mợ đã sử dụng sản phẩm bên e.

Số điện thoại của e 0982 961 429 , e tên Nghĩa 36 tuổi

Email: nghiadtaustdoor@gmail.com

Bên e có mấy dòng sản phẩm chính như sau

1.Cửa nhôm có nhôm Xingfa tem đỏ( Xingfa Quảng Đông), ZOngkai hệ xingfa( tem chữ ZOngkai) , zongkai plus AG55, Maxlight.

Bên em cam kết dùng đúng chủng loại thanh nhôm.Phụ kiện đúng của Kinlong( với dòng nhôm Xingfa)- nhiều đơn vị dùng phụ kiện hàng nhái Kinlong và thanh nhôm nhái, kém chất lượng để cạnh tranh giá.Bên e ưu tiên về chất lượng sản phẩm và dịch vụ sau bán hàng .Khuyến khích các cụ mợ xuống thăm xưởng để xem chất lượng thực tế.Có sẵn trà ngon mời các cụ!

Hệ nhôm mới bên em zongkai plus (AG55)
Cửa sổ dày 1.2mm, cửa đi dày 1.4mm.Biên dạng vát góc giống thanh nhựa Komerling.Giá từ 1.1-1.2tr/m2 kính 6.38mm+ phụ kiện( giá bao gồm cả phụ kiện khoảng 1.3-1.4tr).Xuất xứ, hàng nhập tại nhà máy Zongkai ở Quảng Tây ạ! Có 3 màu: trắng, nâu cafe và vân gỗ ạ.Với hệ nhôm này, góc nẹp cát vát 45 độ nên nhìn đường chỉ rất đẹp.

Chất lượng hơn hẳn Việt Pháp.Mà giá thì chỉ chênh hơn 100-150k.m2 thôi.Tính ra 30-40m2 cũng chỉ chênh thêm 6-7tr mà được loại nhôm tốt đủ độ dày.Phụ kiện đồng bộ thì cũng đáng tiền lắm ạ.
Có 2 loại là loại trơn và loại có gân

Mối ghép góc, đố bên e đây ạ:
màu vân gỗ

Hệ nhôm Xingfa Zongkai
thường gọi Xingfa Zongkai biện dạng giống thanh nhôm Xingfa, khác một chút về tỷ trọng nhôm đi kèm phụ kiện Kinlong, cửa sổ dày 1.4mm, cửa đi dày 2mm-2.2mm.Khung nhôm chắc chắc, có nhiều gân gia cố nên cực kỳ cững vững.Bố trí 2 đường gân tăng cứng, trang trí chạy dọc mặt ngoài thanh nhôm tạo nên điểm nhấn đặc trưng của dòng Xingfa.Giá từ 1.3-1.4tr/m2 cho kính 6.38mm+ phụ kiện Kinlong tính riêng .Xuất xứ, hàng nhập tại nhà máy Zongkai ở Quảng Tây ạ! Có 3 màu: trắng, nâu cafe và vân gỗ ạ.
Hàng Zongkai thì luôn đảm bảo không bị làm nhái, dán tem nhiều như anh Xingfa tem đỏ.Khuyến cáo các cụ nên sử dụng.

Mẫu xingfa vân gỗ.Ghép góc như sợi chỉ.Tem không có chữ xingfa mà chỉ có chữ Zongkai các cụ nhé( vẫn là hệ 55 như xingfa)

Hệ nhôm Xingfa Quảng Đông

thường gọi Xingfa tem đỏ đi kèm phụ kiện
Kinlong, cửa sổ dày 1.4mm, cửa đi dày 2mm-2.2mm.Khung nhôm chắc chắc, có nhiều gân gia cố nên cực kỳ cững vững.Bố trí 2 đường gân tăng cứng, trang trí chạy dọc mặt ngoài thanh nhôm tạo nên điểm nhấn đặc trưng của dòng Xingfa.Giá từ 1.5-1.6tr/m2 cho kính 6.38mm+ phụ kiện Kinlong tính riêng .Xuất xứ, hàng nhập tại nhà máy Xingfa ở Quảng Đông ạ! Có 3 màu chính: trắng, nâu cafe, đen ngoài ra còn có màu ghi, vân gỗ

Cam kết thanh nhôm chính hãng chứ ko chơi hàng nhái, hàng dán tem.
mẫu cửa sổ màu cafe

Tem mới của xingfa tem đỏ.( các cụ lưu ý để biết ạ)

Nhôm maxlight, cửa sổ dày 1.0mm, cửa đi dày 1.2mm, phụ kiện AG đồng bộ.Kính an toàn 6.38mm.Giá trọn gói 1.3-1.5tr/m2

2.Cửa cuốn Austdoor, cửa nhôm xingfa sản xuất tại NM austdoor
Phần cửa khe thoáng triết khấu từ 20-25% thân cửa tuỳ kích thước, chủng loại nan.Motor chiết khấu 12%
Phần cửa tấm liền có động cơ triết khấu chung 10%
Giá cửa cuốn Austdoor mới tăng kể từ ngày 1.10.2017, tăng khoảng 100k/m2 so với giá cũ.

Nếu cụ nào có nhu cầu làm cửa nhôm Xingfa tem đỏ chính hãng tập đoàn Austdoor, thì e cũng lấy được giá tốt để gửi các cụ ạ
Chi tiết về kỹ thuật lắp cửa cuốn e chia sẻ ở #4 ( vẫn trang 1 này) các cụ mợ kéo bài xuống, qua phần trả lời bộ cửa nhựa 4 cánh của em là thấy
3.Cửa nhựa lõi thép
Thanh nhựa Shide (còn ít hàng tồn) giờ chuyển sang dùng thanh SPARLEE các cụ nhé.
Cam kết dùng thanh nhựa nhập khẩu của hãng SHIDE-Đại liên -Trung Quốc.Hiện nay trên thị trường có rất nhiều thanh như CONCH, SEA PROFILE.Thanh trong nước như SPROFILE, VIET NHAT
DONGA dễ bị đổi màu sau khi sử dụng một thời gian ngắn.

Phụ kiện cam kết dùng GQ chính hãng nhập khẩu .Màu nhựa có 2 màu trắng và vân gỗ( vân gỗ đúc chứ ko phải vân gỗ dán ép gia nhiệt)
Giá thân cửa ( khung bao, nẹp, kính) áp dụng cho kính trắng 5mm Việt Nhật
Vách kính giá 850k
Cửa sổ mở quay/hất 910k
Cửa sổ mở trượt 890k
Cửa đi mở quay 1 cánh 990k
Cửa đi trượt 950k
Cửa đi mở quay 2 cánh: 1050k
Phụ kiện tính riêng.Thường dùng là GQ và giá cũng vài trăm K cho cửa sổ.Nếu dùng kính 6.38mm thì cộng lên 180k, các kính khác tính theo chênh lệch kích.

4.Cửa và vách kính cường lực, kính bếp cabin tắm các loại ạ
E thường dùng kính hải long.Do biến động giá nguyên vật liệu đầu vào tăng từ tháng 6 .Nên e cập nhật lại giá
Giá kính đã bao gồm keo và công lắp:
Temper 12mm :750k+ mài kính( nếu có)
Temper 10mm: 650k+ mài kính( nếu có)
phụ kiện tính riêng vì nó nhiều lựa chọn lắm a.E dùng chủ yếu là VPP,VTP, ADLER,
Cửa cabin, cửa trượt dùng VPP BM Ychun.. cụ nào cần Newstar cũng có ạ

Một số hình ảnh thực tế đây ạ:

Cửa nhôm chị Thủy -Đỗ Đức Dục, nhôm xingfa Zongkai màu cafe

A kiên -tây nam Linh Đàm, nhôm xingfa zongkai, mặt dựng xingfa dấu đố hệ 52x73

Em Giang-Từ Liêm, nhôm xingfa tem đỏ màu ghi

A Quý-Tây sơn , xingfa tem đỏ màu cafe, cửa đi 4 cánh quay gấp

Cô Thủy-Cầu Đông Trù, xingfa zongkai màu cafe

Bác Hiệp KĐT Văn Phú, xingfa tem đỏ màu trắng

Cửa cuốn nan A48 dày 1.1mm màu ghi sáng khu TT Trung Kính

Cửa cuốn 1 cụ vương thừa vũ, Nan A50i

Cụ thắng- thái hoà- nghệ an, cửa nhựa lõi thép
Phòng khách

MR Tuấn-Việt trì, nhôm AG55 plus màu cafe

Cửa nhôm màu cafe với hoa lá cành đẹp quá

Một cụ ở Dương nội.Vườn hoa trên tầng 8

Một cụ ở TP thanh hoá
Cửa quay gấp 4 cánh : xingfa màu cafe, kính cường lực, bộ này rộng 3.8m. cánh cửa cao 2m55

Xingfa mở quay gấp 4 cánh, phụ kiên Kinlong, kính 8.38 xanh NB-nhà cụ Thành-Yên duyên

Cửa xingfa Zongkai 1 mợ ở Ninh Bình,

Cabin tắm

Cabin tắm dạng bán lục lăng( 1 cánh+ 2 fix 2 bên)

Cửa trượt hệ mới, ép được góc

Cabin tắm cho 1 cụ bên Linh đàm

Nhận xét của các cụ sử dụng dịch vụ bên e

địa chỉ xưởng của cụ ở đâu cụ ơi

ngocanh_811

Xe điện

hungpb

Xe buýt
Kính chào các cụ mợ!

E tham gia bán hàng trên OF cũng khá lâu rồi.Đã làm cho nhiều cụ ở trên này rồi.Nay e làm gian hàng chuyên nghiệp để phục vụ các cụ mợ được chuyên nghiệp hơn.Có gì chưa hài lòng các cụ comment để e biết và cố gắng khắc phục để mang đến niềm vui cho tất cả các cụ mợ đã sử dụng sản phẩm bên e.

Số điện thoại của e 0982 961 429 , e tên Nghĩa 36 tuổi

Email: nghiadtaustdoor@gmail.com

Bên e có mấy dòng sản phẩm chính như sau

1.Cửa nhôm có nhôm Xingfa tem đỏ( Xingfa Quảng Đông), ZOngkai hệ xingfa( tem chữ ZOngkai) , zongkai plus AG55, Maxlight.

Bên em cam kết dùng đúng chủng loại thanh nhôm.Phụ kiện đúng của Kinlong( với dòng nhôm Xingfa)- nhiều đơn vị dùng phụ kiện hàng nhái Kinlong và thanh nhôm nhái, kém chất lượng để cạnh tranh giá.Bên e ưu tiên về chất lượng sản phẩm và dịch vụ sau bán hàng .Khuyến khích các cụ mợ xuống thăm xưởng để xem chất lượng thực tế.Có sẵn trà ngon mời các cụ!

Hệ nhôm mới bên em zongkai plus (AG55)
Cửa sổ dày 1.2mm, cửa đi dày 1.4mm.Biên dạng vát góc giống thanh nhựa Komerling.Giá từ 1.1-1.2tr/m2 kính 6.38mm+ phụ kiện( giá bao gồm cả phụ kiện khoảng 1.3-1.4tr).Xuất xứ, hàng nhập tại nhà máy Zongkai ở Quảng Tây ạ! Có 3 màu: trắng, nâu cafe và vân gỗ ạ.Với hệ nhôm này, góc nẹp cát vát 45 độ nên nhìn đường chỉ rất đẹp.

Chất lượng hơn hẳn Việt Pháp.Mà giá thì chỉ chênh hơn 100-150k.m2 thôi.Tính ra 30-40m2 cũng chỉ chênh thêm 6-7tr mà được loại nhôm tốt đủ độ dày.Phụ kiện đồng bộ thì cũng đáng tiền lắm ạ.
Có 2 loại là loại trơn và loại có gân

Mối ghép góc, đố bên e đây ạ:
màu vân gỗ

Hệ nhôm Xingfa Zongkai
thường gọi Xingfa Zongkai biện dạng giống thanh nhôm Xingfa, khác một chút về tỷ trọng nhôm đi kèm phụ kiện Kinlong, cửa sổ dày 1.4mm, cửa đi dày 2mm-2.2mm.Khung nhôm chắc chắc, có nhiều gân gia cố nên cực kỳ cững vững.Bố trí 2 đường gân tăng cứng, trang trí chạy dọc mặt ngoài thanh nhôm tạo nên điểm nhấn đặc trưng của dòng Xingfa.Giá từ 1.3-1.4tr/m2 cho kính 6.38mm+ phụ kiện Kinlong tính riêng .Xuất xứ, hàng nhập tại nhà máy Zongkai ở Quảng Tây ạ! Có 3 màu: trắng, nâu cafe và vân gỗ ạ.
Hàng Zongkai thì luôn đảm bảo không bị làm nhái, dán tem nhiều như anh Xingfa tem đỏ.Khuyến cáo các cụ nên sử dụng.

Mẫu xingfa vân gỗ.Ghép góc như sợi chỉ.Tem không có chữ xingfa mà chỉ có chữ Zongkai các cụ nhé( vẫn là hệ 55 như xingfa)

Hệ nhôm Xingfa Quảng Đông

thường gọi Xingfa tem đỏ đi kèm phụ kiện
Kinlong, cửa sổ dày 1.4mm, cửa đi dày 2mm-2.2mm.Khung nhôm chắc chắc, có nhiều gân gia cố nên cực kỳ cững vững.Bố trí 2 đường gân tăng cứng, trang trí chạy dọc mặt ngoài thanh nhôm tạo nên điểm nhấn đặc trưng của dòng Xingfa.Giá từ 1.5-1.6tr/m2 cho kính 6.38mm+ phụ kiện Kinlong tính riêng .Xuất xứ, hàng nhập tại nhà máy Xingfa ở Quảng Đông ạ! Có 3 màu chính: trắng, nâu cafe, đen ngoài ra còn có màu ghi, vân gỗ

Cam kết thanh nhôm chính hãng chứ ko chơi hàng nhái, hàng dán tem.
mẫu cửa sổ màu cafe

Tem mới của xingfa tem đỏ.( các cụ lưu ý để biết ạ)

Nhôm maxlight, cửa sổ dày 1.0mm, cửa đi dày 1.2mm, phụ kiện AG đồng bộ.Kính an toàn 6.38mm.Giá trọn gói 1.3-1.5tr/m2

2.Cửa cuốn Austdoor, cửa nhôm xingfa sản xuất tại NM austdoor
Phần cửa khe thoáng triết khấu từ 20-25% thân cửa tuỳ kích thước, chủng loại nan.Motor chiết khấu 12%
Phần cửa tấm liền có động cơ triết khấu chung 10%
Giá cửa cuốn Austdoor mới tăng kể từ ngày 1.10.2017, tăng khoảng 100k/m2 so với giá cũ.

Nếu cụ nào có nhu cầu làm cửa nhôm Xingfa tem đỏ chính hãng tập đoàn Austdoor, thì e cũng lấy được giá tốt để gửi các cụ ạ
Chi tiết về kỹ thuật lắp cửa cuốn e chia sẻ ở #4 ( vẫn trang 1 này) các cụ mợ kéo bài xuống, qua phần trả lời bộ cửa nhựa 4 cánh của em là thấy
3.Cửa nhựa lõi thép
Thanh nhựa Shide (còn ít hàng tồn) giờ chuyển sang dùng thanh SPARLEE các cụ nhé.
Cam kết dùng thanh nhựa nhập khẩu của hãng SHIDE-Đại liên -Trung Quốc.Hiện nay trên thị trường có rất nhiều thanh như CONCH, SEA PROFILE.Thanh trong nước như SPROFILE, VIET NHAT
DONGA dễ bị đổi màu sau khi sử dụng một thời gian ngắn.

Phụ kiện cam kết dùng GQ chính hãng nhập khẩu .Màu nhựa có 2 màu trắng và vân gỗ( vân gỗ đúc chứ ko phải vân gỗ dán ép gia nhiệt)
Giá thân cửa ( khung bao, nẹp, kính) áp dụng cho kính trắng 5mm Việt Nhật
Vách kính giá 850k
Cửa sổ mở quay/hất 910k
Cửa sổ mở trượt 890k
Cửa đi mở quay 1 cánh 990k
Cửa đi trượt 950k
Cửa đi mở quay 2 cánh: 1050k
Phụ kiện tính riêng.Thường dùng là GQ và giá cũng vài trăm K cho cửa sổ.Nếu dùng kính 6.38mm thì cộng lên 180k, các kính khác tính theo chênh lệch kích.

4.Cửa và vách kính cường lực, kính bếp cabin tắm các loại ạ
E thường dùng kính hải long.Do biến động giá nguyên vật liệu đầu vào tăng từ tháng 6 .Nên e cập nhật lại giá
Giá kính đã bao gồm keo và công lắp:
Temper 12mm :750k+ mài kính( nếu có)
Temper 10mm: 650k+ mài kính( nếu có)
phụ kiện tính riêng vì nó nhiều lựa chọn lắm a.E dùng chủ yếu là VPP,VTP, ADLER,
Cửa cabin, cửa trượt dùng VPP BM Ychun.. cụ nào cần Newstar cũng có ạ

Một số hình ảnh thực tế đây ạ:

Cửa nhôm chị Thủy -Đỗ Đức Dục, nhôm xingfa Zongkai màu cafe

A kiên -tây nam Linh Đàm, nhôm xingfa zongkai, mặt dựng xingfa dấu đố hệ 52x73

Em Giang-Từ Liêm, nhôm xingfa tem đỏ màu ghi

A Quý-Tây sơn , xingfa tem đỏ màu cafe, cửa đi 4 cánh quay gấp

Cô Thủy-Cầu Đông Trù, xingfa zongkai màu cafe

Bác Hiệp KĐT Văn Phú, xingfa tem đỏ màu trắng

Cửa cuốn nan A48 dày 1.1mm màu ghi sáng khu TT Trung Kính

Cửa cuốn 1 cụ vương thừa vũ, Nan A50i

Cụ thắng- thái hoà- nghệ an, cửa nhựa lõi thép
Phòng khách

MR Tuấn-Việt trì, nhôm AG55 plus màu cafe

Cửa nhôm màu cafe với hoa lá cành đẹp quá

Một cụ ở Dương nội.Vườn hoa trên tầng 8

Một cụ ở TP thanh hoá
Cửa quay gấp 4 cánh : xingfa màu cafe, kính cường lực, bộ này rộng 3.8m. cánh cửa cao 2m55

Xingfa mở quay gấp 4 cánh, phụ kiên Kinlong, kính 8.38 xanh NB-nhà cụ Thành-Yên duyên

Cửa xingfa Zongkai 1 mợ ở Ninh Bình,

Cabin tắm

Cabin tắm dạng bán lục lăng( 1 cánh+ 2 fix 2 bên)

Cửa trượt hệ mới, ép được góc

Cabin tắm cho 1 cụ bên Linh đàm

Nhận xét của các cụ sử dụng dịch vụ bên e

Giá hiện tại cụ đã updated chưa vậy?

ngocanh_811

Xe điện
Giá hiện tại cụ đã updated chưa vậy?
vâng cụ!Giá có thay đổi 1 chút, tăng do luật chống bán phá giá nhôm nhập khẩu có nguồn gốc từ TQ ạ, hàng trong nước giá vẫn thế ạ

thangpres

Xe buýt
Công trình mới khu tân mai

Em là người vừa trải nghiệm dịch vụ của cụ Nghĩa phải nói là rất hài lòng :D về giá em không bàn vì mỗi nơi 1 kiểu nhưng bên cụ chủ là hợp lý so với thị trường. Cụ chủ rất nhiệt tình và cẩn thận đo đạc rất kỹ, đội kỹ thuật triển khai rất đúng giờ hẹn và làm cần thận. Em vote 5* luôn nhá :D

ngocanh_811

Xe điện
Em là người vừa trải nghiệm dịch vụ của cụ Nghĩa phải nói là rất hài lòng :D về giá em không bàn vì mỗi nơi 1 kiểu nhưng bên cụ chủ là hợp lý so với thị trường. Cụ chủ rất nhiệt tình và cẩn thận đo đạc rất kỹ, đội kỹ thuật triển khai rất đúng giờ hẹn và làm cần thận. Em vote 5* luôn nhá :D
Vâng, Em cảm ơn cụ nhiều ạ.

santaluciavn

Xe hơi
Cụ cho e xin báo giá Xingfa và Zongkai vào inbox với ạ !

ngocanh_811

Xe điện