[Funland] Cũng không đau lắm đâu,nhưng buồn,buồn đến thắt tim các lão ạ.

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Tôi thấy có 2 chi tiết:
1. Hơn 1 tháng gọi bằng anh? Bạn thân? Tôi chưa thấy bao giờ, thằng nào bạn tôi cùng năm sinh gọi tôi bằng anh suốt mà nói thân, tôi lập tức không thể coi là thân :D
2. Ngủ với nó, lại cứ phải nói: Bỏ anh thì nói, đừng lừa anh, anh không chịu được. Thế thì còn đàn ông được nước mẹ gì. Nói thế là nó chưa muốn lừa/không muốn lừa cũng lừa mình thôi :D, gái mà.
Giải tán nhỉ :D

Bố khỉ 123

Xe điện
Quá may mắn, như này em phải ăn mừng, thực phúc 70 đời nhà cụ rồi còn gì, chả có gì phải buồn cả

messi1986

Xe buýt
May mắn là chưa phải vợ chồng, giải tán luôn ko vướng mắc gì cả

USS

Xe tải
Nếu tôi là cụ thớt tôi tặng thêm thèng bạn thân ít tiền để cặp này đc mãn chiều xế bóng. Quá mừng đấy cụ thớt à.

Megaton

Xe buýt
Ba đêm nay giấc ngủ cứ chập chờn,thế mà buổi trưa cũng trả ngủ được tý nào,thôi thì châm điếu white horse,lên đây thả lòng cùng các lão!
Đã bao giờ các lão có cảm giác đánh mất một thứ gì đó mà đếch đong đếm được chứa,đó là tình cảm,tình anh em,và hơn thế nữa là lòng tin

Tôi với bạn chơi với nhau từ bao giờ,tôi cũng trả nhớ nữa,chỉ biết bạn luôn gọi tôi là anh,vì tôi đẻ sớm hơn bạn 1 tháng...cùng trải qua thời niên thiếu,cùng bước lên chuyển xe đò đưa tôi với bạn về với Hà Thành phồn vinh,cùng nhau đi xin việc,cùng ăn,cùng ngủ,mà khéo tôi ngủ với bạn còn nhiều hơn ngủ với đàn bà cơ. Dòng đời nổi trôi,thế sự xoay vần may mắn thay,tôi thành đạt hơn bạn,giàu hơn bạn nhưng chưa bao giờ tôi quên về một tình bạn,tôi luôn ở sau giúp đỡ bạn từ những cái nhỏ nhất,bạn đi Trung Quốc làm ăn,mẹ bạn ốm tôi chăm chẳng khác gì mẹ tôi,bạn xây nhà thiếu tiền,vay tôi đến bây giờ bạn vẫn chưa trả hết,rồi bộ ảnh cưới của bạn,rồi trang trí phòng tân hôn,rồi 2h26 sáng bạn chạy sang nhà tôi bảo"anh ơi dậy đưa vợ em đi đẻ với",công việc bạn gặp khó khăn,sẵn người yêu tôi vẫn chưa ổn định,tôi sẵn sàng cho bạn mượn tầng 1 nhà tôi,đâu tư vốn cho bạn với người yêu tôi mở quán cafe,thế mà bạn với người yêu tôi dành cho tôi 1 trái đắng,đắng lắm bạn ạ,ba đêm nay tôi đã cố gắng đặt mình vào suy nghĩ của bạn,nhưng vẫn không thể nào giải thích nổi tại sao bạn với người yêu tôi lại làm việc đó,tôi luôn cố gắng suy nghỉ theo hướng "chắc bạn với người yêu tôi chỉ là nhất thời bồng bột",tôi luôn có gắng để suy nghĩ như tôi là một thằng ngu,nhưng tôi đếch làm được,tôi *** hiểu lúc bạn làm việc đấy,bạn có nghĩ cho tôi không,mà tôi cũng không hiểu,gần 30 năm tình bạn đổi lấy một cái ***,sao bạn định giá tình cảm của anh em mình bèo bọt thế bạn ơi.Tiếc thay cho một tình bạn!

Còn em,phải nói từ lúc gặp được em thời vận của tôi cũng lên hẳn,em bảo tôi bán BTC lúc còn đỉnh điểm,rồi tôi cũng ra được sổ của vài lô đất,với tôi em như một vị thần may mắn,gặp em trong một lần mở bán trung cư,tôi lại bén duyên với em,một nhân viên sale đầy thị phi,ấn tượng sâu đậm nhất của tôi trong em chắc là sex,chắc là em sinh ra để sex,cũng vì thế tôi luôn tự nhủ bản thân phải cận thận với mối quan hệ này,không đang từ nghé lại thằng bò có sừng thì chết,sau mỗi lần ân ái nặm nồng tôi luôn thì thầm : sau này hết tình cảm rồi thì em cứ nói,chứ đừng phản bội,anh không chịu được đâu.thế mà em ngủ với bạn tôi,sao em ác thế...

Cuộc sống các lão ạ,cũng qua nhiều thăng trầm,nên cũng thấy không cay lắm,không đến mức cầm dao bầu đi tìm bạn,tìm người yêu đâu,nhưng mà buồn,buồn quá các cụ ạ,hôm 25 cháu nhận được tin báo,biết dõ bạn với em vào khách sạn,cháu định gọi cả vợ bạn đến xem đôi gian phu dâm phụ cơ,nhưng mà cháu không làm thế,vì trả được gì,chỉ cần buông bỏ là đủ,coi như giũ lại cho bạn và em chút sỹ diện cuối cùng!
Một câu thôi. Mình là đàn ông, cụ ạ. Like cho cụ

kinhcao

Xe buýt
Cụ tâm tư thế này thì chắc là người duy tình, không thù dai nhưng nhớ lâu thì em đồ rằng chẳng giữ được được mối quan hệ nào( ny và bạn) sút mịa nó đi cho nhẹ đầu cụ ah.

Ngỗng già

Xe buýt
Cụ đau vì mất bạn thôi chứ em kia cụ cũng biết là nhiều thị phi rồi và k có ý định cưới thì phải. Bạn cụ không phải thánh, ny cụ cứ áp sát, hừng hực mỗi ngày thì giữ mình được bao lâu? Bạn cụ có tốt với cụ k, nghe kể thì toàn là cụ tốt thôi. Suy nghĩ rồi qđ giải tán hết hay chỉ ny.

Babylearn2hack

Xe tải
Thấu hiểu nỗi đau của cụ - thôi bỏ đi cụ ah. May mà giờ cũng chỉ dừng lại ở mức người yêu đấy chứ lấy về rồi còn đau hơn nữa

Chĩm111

Xe điện
Phàm làm người đều trải qua cay đắng ngọt bùi mới thành. Mỗi lần đau đớn thì mình lại mạnh mẽ hơn, tất cả rồi cũng sẽ qua, rồi cụ nhìn lại thấy nối buồn hôm nay cũng chẳng đáng gì. Đàn ông có gắn 2 chữ "Từng trải" cũng chẳng dễ dàng gì, nhẹ hay nặng cũng ở trong đầu mình cả.
Thôi thì số phận đôi khi thử thách thần kinh cũng là chuyện thường tình.
Cụ mạnh mẽ lên, rồi sẽ quên nhanh thôi. Cười lên cái coi, có gì đâu mà phải buồn, nhể !
Còm của cụ chuẩn chất nam nhi, mời cụ 1 ly cho mát cái bụng!

Chekmate

Xe điện
em chỉ không hiểu sao thằng kia không đưa vợ đi đẻ mà phải sang nhờ bạn đưa đi hộ?
nói chung post trên OF mà không có ảnh hay clip thì dễ chém gió lắm :D

KUBIKA

Xe tải
Nói không phải chứ may vãi cả đái. 1 lần giải quyết được cả 2 việc, bạn đểu và người yêu phò. Những người như thế thì vấn đề chỉ là sớm hay muộn, may cho cụ là còn sớm

Tất nhiên rất đau, tan chảy. SAD MOVIE

Fall&Rise

[Tịch thu bằng lái]
Chúc mừng cụ chủ, may quá trúng vietlot còn gì!

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
Ăn thua éo j, em yêu 6 đứa, tới 3 đứa cắm sừng đây. Chỉ là nó phệt thằng # chứ ko phải những đứa có liên quan tới mình.
Giờ ếu muốn lấy vợ dù trên băm rồi, nhiều lúc nghĩ cứ cày nhiều tiền sau thuê đẻ hộ cho xong.
Tích cực quay tay vận may sẽ tới ;))
Cố nhên! :D

NoiThatAnPhat

Xe tăng
Tốt rồi, gái nó có tính đó thì ko thằng này thì thằng kia thôi, mà cũng may cho cụ là chưa cưới! Giờ cụ cứ im lặng coi như ko biết, coi như giữ lại 1 cái "bô" cho mình khi cần; còn thằng bạn thì cụ vẫn giữ cũng được, nhưng bớt thân đi, hoặc bớt thân trong lòng mà chỉ mình cụ biết cũng được!
Thực sự là em chia buồn cùng cụ, cái j mất mà ko buồn chứ?! Và em cũng chúc mừng cụ, thà 1 lần đau, còn hơn đau gấp nghìn lần nếu là cưới rồi,con cái rồi, gắn bó quá rồi! Lãi thì càng tốt, ko thì cắt lỗ, còn hơn là đến khi muốn bán mà ko ai mua (nói như kiểu cụ đầu tư CK ý)

noname_star

Xe tăng
Em đồng ý với cụ này nè. Tiền bạc phân minh. Ái tình dứt khoát. Chỉ sợ ko có giấy nợ thì cũng phiền.
Vụ này gọi là share phỏng cụ? Cụ chủ xác định từ đầu là chăn rau còn gì. Như vậy thì mừng hơn là buồn. Vừa biết rõ bạn và dứt người yêu cho thanh thản. Nhớ đòi hết nợ nần về để giúp đỡ những nơi cần hơn.

cerato7749

Xe tăng
Đọc thấy quen quen giống mấy chuyện tâm sự bạn trẻ trên các lều báo

nghienruou

Xe điện
Bỏ ngay và luôn mà không cần đau buồn gì hết cụ ạ, không đáng đâu.

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn