[Funland] Cùng MU bay vào Top 3.

Kia_fote

Xe điện
Hôm qua lúc Ma gai húc đầu vào Bai ly, hai thằng nằm thẳng cẳng 1 lúc thì Ma gai dậy trước em thấy ông bác sỹ giơ ngón tay cho hắn nhìn, cứ thấy đơ đơ... hài quá
Ông Bai ly thì thấy đứng dậy được đi được khoảng 2m ra ngoài đường biên lại nằm thẳng cẳng, phải cố định vào cáng mới dám khiêng thẳng đi viện, khéo lại chấn thương sọ não.
E thích nhất Baily, mà từ lúc Ole về có đc đá đâu, cái thằng Lìn Lóp thì yếu bóng vía quá, toàn đá chân tiền đạo đối phương =))

Linh_Chi

Xe buýt
E thích nhất Baily, mà từ lúc Ole về có đc đá đâu, cái thằng Lìn Lóp thì yếu bóng vía quá, toàn đá chân tiền đạo đối phương =))
nó chấn thương suốt thì đá kiểu gì cụ, ông đấy đá đấm ko lớn được cứ như thằng trẩu húc lung tung nên hay chấn thương lắm

hoangduc.sbr

Xe container
Bailly đá dại bóng # j thằng P.Jones đâu, nói chung mấy kiểu ct hay hùng hục máu lửa đâu đâu, dễ chấn thương ntn thì nên loại biên sớm. Có thằng Smalling ít chấn thương, bóng bổng khá, đá ổn định qua 4 đời hlv thì lại đem cho mượn, giữ con hàng Lốp phế lại thì cũng đến ah Sol.
Hồi đầu hè còn sinh hoạt bên Redcafe em đã chửi um vụ này rồi, y như rằng.

Platon102

Xe hơi
Bác Sol đang muốn chơi cái trò triển khai bóng từ sân nhà, ko cho phất bóng lên. Nhưng có vẻ là sai lầm khi con người của MU không phù hợp với lối đá này, đây cũng là nguyên nhân dẫn đến lóng ngóng gần đây và hàng thủ dễ mắc sai lầm. Qua em xem tới 2/3 hiệp 1 là biết ko lành rùi, tắt điện đi ngủ ;))

truongbin

Xe buýt
Em nói thật cụ cái cup FA này ông nào thèm chứ cho em cũng méo thèm, nói thì lại bảo chê nho xanh nhưng thực tế là vậy. Vì nó mà phải đá 3 ngày 1 trận, cái cup éo có g.trị j về tiền bạc cũng như suất dự C1 thì nói hẳn trong thời điểm lịch đá gắt như h/tại thì nó chỉ ngang với 1 đống rác cản đường.
Cay lão Sol hq vẫn bắt mấy thằng trụ cột đá, xếp ct ngẫn éo chịu đc. Đm đến như Liv nó dẫn đầu PL 1 quãng xa rồi mà nó vẫn tung ct trẻ vào đá cái cup ghẻ này nói j đang đua vé C1.
Kiểu không biết mình biết ta. Mấy trận gần đây bị pressing liên tục là lên bóng lớ nga lơ ngớ rồi. Thế mà cpfn đặt mục tiêu 2 cup vs top 4. Tham như mõ. Mà trận này e thấy như kiểu bỏ thì thương vương thì tội ấy. Xác định bỏ thì cho nghỉ hết, đua vé C1. Còn xác định chơi thì nên tấn công. Vì thủ chel nó cũng k tốt cho lắm. Chán. Tự dưng mất sức r bẽ bàng.

truongbin

Xe buýt
Hôm qua ông oler muốn thể hiện khả năng tactic nhưng hoá ra tắc tị :)), Mịa hôm qua thằng lampart nó có trò xua quân lên ko cho mu phát triển bóng từ hàng thủ, đáng ra phải cho ighalo vào làm tường để phát dài lên giảm áp lực thì ko cho, 2 ông hôm qua đều lởm thôi, ông mu rùa lởm hơn nên dẹo, hi vọng shaw hồi phục chứ chú em william đá non lắm ko phối hợp được với rashford
Hqua đá đúng bài trận đầu mùa. Co về thủ rồi phâts cmn bóng lên rồi chạy. Tiếc là chel nó k đen như trận đầu mùa nữa.
Xem ông 1 tạ đá mới chán. Chả hiểu nhìn đc cái chất gì mà cho làm cap nữa cụ ạ.

Nam Đế

Xe buýt
Há Miệng Mắc Quai giờ đá cứ như tấu hài. Hôm bữa thì ôm đồng đội, ngăn đồng đội kèm đối phương. Hôm qua one shot cho đồng đội nhập viện luôn
cụ chê nó vừa thôi, whoscored chấm điểm các trung vệ từ 5 giải hàng đầu châu Âu thì nó đứng thứ 3 đấy. Cơ mà dạo này thỉnh thoảng có trận ngáo thật.

GamCaoMayLanh

Xe container

Lại thua à? Chuyện nhỏ. MU còn 2 trận trong đó có trận quyết tử với WH ngay trên sân nhà, ông Gang cần trấn tĩnh lại và động viên anh em.

daicuty

Xe tăng
Hâm mộ Mu lắm, tại em thích màu đỏ, nhưng với lối chơi này em càng ngày càng nản, xem nhiều khi thêm cái bực vào người

ASE

Đi bộ
Sói buông nhường MU lên mà không biết MU có thích lên không nữa , bao đợt thế rồi !!!

Atlas10

[Tịch thu bằng lái]
Em nói thật cụ cái cup FA này ông nào thèm chứ cho em cũng méo thèm, nói thì lại bảo chê nho xanh nhưng thực tế là vậy. Vì nó mà phải đá 3 ngày 1 trận, cái cup éo có g.trị j về tiền bạc cũng như suất dự C1 thì nói hẳn trong thời điểm lịch đá gắt như h/tại thì nó chỉ ngang với 1 đống rác cản đường.
Cay lão Sol hq vẫn bắt mấy thằng trụ cột đá, xếp ct ngẫn éo chịu đc. Đm đến như Liv nó dẫn đầu PL 1 quãng xa rồi mà nó vẫn tung ct trẻ vào đá cái cup ghẻ này nói j đang đua vé C1.
Ờ!
Thế anh biết solsa dẫn mu rùa mùa 2 rồi mà chưa sờ được cái cúp ghẻ nào không?
Và sức ép lên solsa cao thế nào anh biết không?

hoangduc.sbr

Xe container
Ờ!
Thế anh biết solsa dẫn mu rùa mùa 2 rồi mà chưa sờ được cái cúp ghẻ nào không?
Và sức ép lên solsa cao thế nào anh biết không?
Ý anh là Sol chọn FA chứ ko chọn C1 hử, nếu thế thì bọn blđ ngu quá nhờ. Ít nhất như trẻ lên 7 nó cũng biết đếm chọn cái j thì ra nhiều tiền hơn:))

Happykiss

Xe buýt
Cụ nói nghe hài ghê. Lịch thi đấu MU cũng dày như bao đội bóng top 5 khác.

Cụ yêu MU, xem PL từ đời ơ kìa mà lại có nhận xét về cúp FA như vậy thì phí thời gian quá. Ở Anh cúp FA nó ko có giá trị về kinh tế nhưng nó mang tính biểu tượng và danh dự rất cao.

hoangduc.sbr

Xe container
Cụ nói nghe hài ghê. Lịch thi đấu MU cũng dày như bao đội bóng top 5 khác.

Cụ yêu MU, xem PL từ đời ơ kìa mà lại có nhận xét về cúp FA như vậy thì phí thời gian quá. Ở Anh cúp FA nó ko có giá trị về kinh tế nhưng nó mang tính biểu tượng và danh dự rất cao.
Cụ đi hỏi mấy thằng ct nổi tiếng mà Mu đang muốn mua (Sancho chẳng hạn) xem nó thích về 1 đội năm sau đc đá C1 hơn. Hay là 1 đội ăn FA nhưng đá C2 hơn là rõ ngay g.trị của cái cup FA này so với vé C1 nhé.
Chính bản thân cụ nếu phải chọn thì em cũng tin chắc 100% cụ bỏ FA chọn vé C1 (nếu cụ là fan Mu).

Happykiss

Xe buýt
Cụ đi hỏi mấy thằng ct nổi tiếng mà Mu đang muốn mua (Sancho chẳng hạn) xem nó thích về 1 đội năm sau đc đá C1 hơn. Hay là 1 đội ăn FA nhưng đá C2 hơn là rõ ngay g.trị của cái cup FA này so với vé C1 nhé.
Chính bản thân cụ nếu phải chọn thì em cũng tin chắc 100% cụ bỏ FA chọn vé C1 (nếu cụ là fan Mu).
Chọn lựa gì ở đây nhỉ? Em ko hề thấy MU bỏ FA để tìm C1. Đơn giản là thế trận không bằng Chel nên thua thôi.
Và làm ơn đừng so sánh giá trị của cup PL với C1 và FA cup. Vì ai cũng hiểu rõ rồi. Có khi nói ra lại thành buồn cười

GamCaoMayLanh

Xe container

Vại là MU đã vào top 3 đúng như mong ước của ông Gang. Chị em cũng chia vui cùng anh em quẩy lên nào!.