Cùng nhà TTH mang niềm vui đến với các em h/s Tân Việt & Thạch Lâm, Bảo Lâm, Cao Bằng

Trạng thái
Thớt đang đóng

lamnewway

Xe tăng
Website
www.autonewway.com.vn
Giờ em mới biết nhà mình có chtr mới. Em xin ủng hộ 130 đôi dép cho các con trường mầm non (1tr3), xin phép thứ 2 em chuyển tiền nhờ các cụ mợ mua giúp em. Em đang tính kế làm sao xin được quota đi với cả nhà.:-?
Rất cảm ơn cụ, lần nào cụ cũng ủng hộ chương trình nhà chúng em, chuyến này cụ cố gắng tham gia đi cùng cụ nhá

trungnc

Xe điện
Rất cảm ơn cụ, lần nào cụ cũng ủng hộ chương trình nhà chúng em, chuyến này cụ cố gắng tham gia đi cùng cụ nhá
Em update cái danh sách ủng hộ lên cho mọi người tiện theo dõi tiến độ Lâm ơi

blue-flower

Xe máy
Vâng, một lúc nữa em up lên a ạ
Anh ơi, em đề nghị chỗ ủng hộ tập tô mầm non ấy. Riêng tên em (blue-flower), anh thay bằng tên này cho chuẩn: Ông Nakamura Kiminori.
Cảm ơn anh.
À, em vừa chuyển tiền 1000k ủng hộ của em rồi nhá. Anh xem Tk nổi chưa?

trungnc

Xe điện
Sau khi được sự thống nhất của các thành viên xe 16 chỗ 3370, em xin tặng 3 tủ thuốc và các thiết bị kèm theo (trị giá 2,1 triệu) cho các con mầm non Tân Việt.

vietbill

Xe buýt
Sau khi được sự thống nhất của các thành viên xe 16 chỗ 3370, em xin tặng 3 tủ thuốc và các thiết bị kèm theo (trị giá 2,1 triệu) cho các con mầm non Tân Việt.
Thay mặt UB xã, và các con tks lão nhá=D>

Chỉnh sửa cuối:

lamnewway

Xe tăng
Website
www.autonewway.com.vn
Cái xe"những đứa con của thần gió" này đáng yêu quá :))

lamnewway

Xe tăng
Website
www.autonewway.com.vn
Anh ơi, em đề nghị chỗ ủng hộ tập tô mầm non ấy. Riêng tên em (blue-flower), anh thay bằng tên này cho chuẩn: Ông Nakamura Kiminori.
Cảm ơn anh.
À, em vừa chuyển tiền 1000k ủng hộ của em rồi nhá. Anh xem Tk nổi chưa?
Tên thì anh thay đc, nhưng cái nổi nổi kia thì chị Nhi mới có nhá :P

Romeo_HN

Xe tăng
Dùng máy phát điện này thì cái quan trọng nhất là phải có nước. Vậy ngày mai CT hỏi cụ thể xem điểm nào có nươc ? Nếu có nước thì mới lắp được, còn nếu không có nước thì mình đem lên đó thì nó cũng chỉ là cục sắt thôi
Từ nay đến Hôm đó còn gần 1 tháng nữa, hay là chúng ta làm chuyến khảo sát trước: Khảo sát địa hình thực tế, đo đạc để dự trù vật tư, kinh phí, thợ...rồi up lên đây, kêu gọi đóng góp sức người, góp vật tư, góp tiền, các cụ thì làm thợ, các mợ lo hậu cần...tiện mang luôn cái Radio lên dò sóng nghe thử.
Vụ mái tôn lợp trường, có thể đo đạc luôn kích thước cụ thể, em sẽ tặng vài mét.
Mấy ý kiến nhỏ, mong các cụ/mợ bổ sung.

lamnewway

Xe tăng
Website
www.autonewway.com.vn
Từ nay đến Hôm đó còn gần 1 tháng nữa, hay là chúng ta làm chuyến khảo sát trước: Khảo sát địa hình thực tế, đo đạc để dự trù vật tư, kinh phí, thợ...rồi up lên đây, kêu gọi đóng góp sức người, góp vật tư, góp tiền, các cụ thì làm thợ, các mợ lo hậu cần...tiện mang luôn cái Radio lên dò sóng nghe thử.
Vụ mái tôn lợp trường, có thể đo đạc luôn kích thước cụ thể, em sẽ tặng vài mét.
Chúng em 10 người đã đi khảo sát cách đây hơn 2 tuần rồi à, đã chụp ảnh và lấy số liệu, tập trung chính vào các em hs, trường hợp lợp mái và một số đồ dùng cho thầy cô là mới phát sinh ạ, vì do các thầy cô mong muốn mình giúp đỡ vì vậy cụ có thể giúp đc thì hay quá

Romeo_HN

Xe tăng
Chúng em 10 người đã đi khảo sát cách đây hơn 2 tuần rồi à, đã chụp ảnh và lấy số liệu, tập trung chính vào các em hs, trường hợp lợp mái và một số đồ dùng cho thầy cô là mới phát sinh ạ, vì do các thầy cô mong muốn mình giúp đỡ vì vậy cụ có thể giúp đc thì hay quá
Cụ gọi điện thoại nhờ giáo viên nam trên đó, đo hộ chiều rộng, chiều dài của mái nhà cần lợp, rồi up lên đây, em nghĩ như thế đỡ phí. Chuyển tôn lên đó cũng tốn kém lắm, vì đường xá xa xôi, đèo dốc...

phan huyen nhi

Xe điện
Cụ gọi điện thoại nhờ giáo viên nam trên đó, đo hộ chiều rộng, chiều dài của mái nhà cần lợp, rồi up lên đây, em nghĩ như thế đỡ phí. Chuyển tôn lên đó cũng tốn kém lắm, vì đường xá xa xôi, đèo dốc...
Rất cảm ơn tấm lòng của cụ, em đang nhờ các thầy đo đạc kỹ kích thước và sang tuần các thầy sẽ báo xuống cụ ạ. Có thômng tin em sẽ cập nhật ngay.

lead_86

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Cụ này vào thớt ko đọc những cái zì gọi là đầu tiên ah.

kebaothuls

Xe điện
Lại được chung tay cùng các cụ mợ rồi.e xin ủng hộ c trình 1000k.em chuyển tk mợ Thu Lan giúp em chuyển đến c trình nhé.chúc c trình thành công tốt đẹp :)

phan huyen nhi

Xe điện
Lại được chung tay cùng các cụ mợ rồi.e xin ủng hộ c trình 1000k.em chuyển tk mợ Thu Lan giúp em chuyển đến c trình nhé.chúc c trình thành công tốt đẹp :)
Chân thành cảm ơn cụ, rất mong chuyến này cụ thu xếp được time để tham gia chương trình cùng chúng em, :)

Romeo_HN

Xe tăng
Cụ này vào thớt ko đọc những cái zì gọi là đầu tiên ah.
Vâng, em đọc đến chỗ mấy cái máy phát điện chạy bằng nước và mái tôn lợp nhà, những trang em đọc thì thấy việc đó phát sinh sau khi có lá thư của cô hiệu trưởng, nên chuyến khảo sát của các cụ không có chi tiết. Em có ý kiến thế, vì nghĩ lên đó đường xá xa xôi, vận chuyển khó khăn, mang thừa thì phí, mang thiếu thì không hoàn thiện để sử dụng được.
Vodka Cụ 1 ly.

Chỉnh sửa cuối:

lambogi79

Xe điện
Thany mặt Nhà TTH chún em xin cảm ơn tấm lòng của Cụ. mấy chương trình rồi mà Cụ chưa đi với chúng em lần nào, hy vọng lần này Cụ thu xếp được

Trạng thái
Thớt đang đóng