Chi hội Cùng OF Lạng Sơn & TTH đến với ngày tựu trường của các em h/s xã Ái Quốc, Lạng Sơn

Trạng thái
Thớt đang đóng

thientamnt

Xe điện
Vậy lão thiết kế rời đi, ốc và vít thì đóng gói vào túi, cần dụng cụ ntn để lắp ráp thuận tiện thì lão bảo để ae chuẩn bị nhé (b)(b)(b)
Ốc và Vít thì đơn giản rồi. Muốn lắp thì cần khoan bắt vít và Búa để đóng cái hậu giá sách. Ghép gian nan phết đới lão ợ.

Cụ ko phải lo, chuyến này cụ Thientam đi cùng nhà mình rồi mà, có thợ cả, lo gì thợ phụ ko làm đúng, cụ Thientam nhỉ, :)
Đi ngày thường em sắp xếp được, còn cuối tuần thì khó ah. Em chỉ ngại làm ra mà ghép khó khăn quá thì vất vả cho mọi người thôi ợ :)

lambogi79

Xe điện
Ốc và Vít thì đơn giản rồi. Muốn lắp thì cần khoan bắt vít và Búa để đóng cái hậu giá sách. Ghép gian nan phết đới lão ợ.
Cụ cứ cho cái chi tiết đi kèm, và đóng gói bộ nào vào bộ đấy thì đơn giản thôi ạ, khoan em có và lắp ghép thì cũng có tí nghề

lamnewway

Xe tăng
Website
www.autonewway.com.vn

Đi ngày thường em sắp xếp được, còn cuối tuần thì khó ah. Em chỉ ngại làm ra mà ghép khó khăn quá thì vất vả cho mọi người thôi ợ :)
Có lão lắm bồ này thì ngại zề, hề hề
Cụ cứ cho cái chi tiết đi kèm, và đóng gói bộ nào vào bộ đấy thì đơn giản thôi ạ, khoan em có và lắp ghép thì cũng có tí nghề

blue-flower

Xe máy
Chị đã nhận được 500k của Hoa xanh ủng hộ chương trình Lạng Sơn. Thay mặt Chi hội cảm ơn em rất nhiều @};-.
Chị lại góp nẹp đóng gáy tập tô cùng Hoa xanh nhé :5:.
Hehe, ok chị. Chị em mình lại ngồi đóng sách.
Lần này anh Ideacar không tham gia cùng được. Lấy ai bìa màu cho chị em mình bây giờ? Hay in đen trắng vậy?

Nhà mình ai có thể in cho em 104 bìa màu không ạ? Em sẽ chuyển giấy vàng để mọi người in.

em mò mãi chưa thấy thông số của lớp học để lên phương án quây bạ,cụ nào ngó thấy ở đâu chỉ dùm em cái.

thientamnt

Xe điện
Thế em chốt tháo rời hết nhé. (b). Có gì nhờ cụ nhiều hoa tay ghép thì yên tâm roài

FujiS5200

Xe điện
Tình hình hôm nay đã là mùng 2/8 roài. Em chẳng góp sức được gì nên cứ làm cái đồng hồ đếm lùi cho mọi người nhé. Hí hí.

trungnc

Xe điện
Thích ơi vào xem số lượng thế nào đặt áo đồng phục đi ko cận ngày quá lại vội vàng

phan huyen nhi

Xe điện
Chị Hà Vũ ơi, tập tô cho các con mầm non và lớp 1 chị ạ, tham gia vụ này cùng tụi em nhé?:x

Chipxinh và cắp nách ủng hộ hạng mục bánh kẹo cho tất cả các điểm, nhờ Lâm cập nhật cho em nhóe.
Cảm ơn Chíp nhiều. Hôm nào đóng gói bánh kẹo để chị còn hô hào nhân công nhé, Nệ ơi tham gia khâu đóng gói đê, :)

E xin chúc chương trình thành công.
E xin được ủng hộ các e học sinh 500k. Giữa tháng 8 e đưa gấu xuống trường sẽ chuyển tận tay nhà TTH ợ.
Hôm nào xuống em nhớ alo cho chị nhé, lâu lắm ko gặp em rồi, :)

Ơ, không thấy ai thơm em nhể :))
Để em gọi mấy cụ thick xơm vào, :)

Ok chị iu. Lần này có 104 cuốn thì ngon lành mà. Có thể em sẽ tăng số trang lên 1 chút (12 trang chẳng hạn). Lát em xin sếp luôn.
Em sẽ in 300 tờ đơn thuốc cho Bs Boongke nhé.
Chị cho em list học sinh vào gmail để e lại lọc như lần trước. Thank chị.
@ tái bút: dạo này em bận quá, đến CN cũng phải mang máy về nhà làm, chả đi nấu cháo chè gì được. Cứ tưởng dạo này CT giận, lơ luôn em Xanh :-ss
Tờ đơn thuốc có chị Ngân Huyền bên nhóm Nụ cười nhận làm rồi em nhé, đang đợi danh sách của trên trường chuyển xuống là in luôn thôi.
Chị em mình tập trung chuyên môn vào món đóng tập tô nhé. Đến nhà chị đóng cho vui nhé, nếu ngon lành quá hay ta tăng số lượng quyển lên cho các con được nhiều hơn nhỉ, :)

Em và tulai24h xin ủng hộ mục dép cho các con học sinh tiểu học Ái Quốc I :)
Cảm ơn em, và hun Tự ái 10 cái, :)

em mò mãi chưa thấy thông số của lớp học để lên phương án quây bạ,cụ nào ngó thấy ở đâu chỉ dùm em cái.
Để bên FB, lát em add lại rồi cụ vào lôi lại đi nhé, :)

Thích ơi vào xem số lượng thế nào đặt áo đồng phục đi ko cận ngày quá lại vội vàng
Thick với c Ngân đi đặt đồng phục đi hai chị em nhé, :)

hilux14p

Xe buýt
E vừ chuyển 500k mợ vũ thấy chưả

hung vuong GL

Xe buýt
Cho em hỏi nhà mình có nhận quần áo cũ trẻ em không ạ?
Em có a bạn có hai thùng muốn ủng hộ.

trungnc

Xe điện
Nhóm 3370 và các bạn ủng hộ chương trình mục áo ấm cho các con mầm non trường Ái quốc 2. Xin cảm ơn các bạn :D

trungnc

Xe điện
Cho em hỏi nhà mình có nhận quần áo cũ trẻ em không ạ?
Em có a bạn có hai thùng muốn ủng hộ.
Biết nói thế nào nhỉ :( Chúng em xin cảm ơn và ghi nhận tấm lòng của mọi người với các con cụ ạ, nhưng hiện tại lượng quần áo cũ mà chúng em phân loại rồi vẫn còn tồn từ chương trình nhiều quá, lý do là các chương trình đều huy động phương tiện chuyên chở rất nhiều mà vẫn chưa hết cụ ạ. Cụ cho phép em hỏi thêm chương trình của nhóm khác và sẽ đến xin cụ nhé.

Biết nói thế nào nhỉ :( Chúng em xin cảm ơn và ghi nhận tấm lòng của mọi người với các con cụ ạ, nhưng hiện tại lượng quần áo cũ mà chúng em phân loại rồi vẫn còn tồn từ chương trình nhiều quá, lý do là các chương trình đều huy động phương tiện chuyên chở rất nhiều mà vẫn chưa hết cụ ạ. Cụ cho phép em hỏi thêm chương trình của nhóm khác và sẽ đến xin cụ nhé.
Hnay Boy gọi cho e nói là dạo này bận, vậy a tập trung sp đấu giá về đi rồi mai em với anh làm.

@ cụ HungvuongGL: cụ check voka nhé.

trungnc

Xe điện
Hnay Boy gọi cho e nói là dạo này bận, vậy a tập trung sp đấu giá về đi rồi mai em với anh làm.

@ cụ HungvuongGL: cụ check voka nhé.
Ặc ặc, chiều Chủ nhật này anh đi Lào cai đến thứ 5 mới về. Làm thế nào đây, mà Boy nó nhận làm thì cứ đè ra bắt nó làm, ko làm được thì đợt này anh đè ra để bạn Tím tẩm quất cho 1 trận :D

Trạng thái
Thớt đang đóng