Cùng tìm hiểu lốp xe với chuyên gia Bridgestone

Bridgestone Care

Your Journey, Our Passion
Chào các cụ OF!

Nói một cách đơn giản, xe không thể di chuyển khắp nơi nếu không có lốp xe, do vậy lốp xe là một trong những thành phần quan trọng nhất bảo đảm cho sự vận hành an toàn của bạn.

Bridgestone lần đầu tiên chính thức hân hạnh được đồng hành cùng OF tư vấn và tìm giải pháp cho các cụ trong việc lựa chọn và vận hành lốp như thế nào cho phù hợp nhất. Bridgestone care - chuyên phụ trách những thông tin về khuyến mãi và đại lý. Chuyên gia Bridgestone sẽ phục vụ cho các cụ có những thắc mắc về kĩ thuật vận hành lốp sẽ mang lại những giải đáp thỏa đáng cho các cụ OF.

Là nhãn hiệu lốp xe hàng đầu thế giới, Bridgestone không chỉ chú trọng tới nâng cao chất lượng sản phẩm mà còn quan tâm đến chất lượng dịch vụ cho người tiêu dùng. Ngoài ra chúng tôi còn quan tâm đến chất lượng cuộc sống, đó là lý do tại sao chúng tôi cam kết sản phẩm lốp xe thân thiện với môi trường, cùng với các chương trình chăm sóc khách hàng như: Hội nghị khách hàng, hội thảo, đào tạo chương trình tư vấn và chăm sóc lốp xe,v.v đây cũng là sự tiếp tục kế thừa sứ mệnh của chúng tôi, trên tinh thần quan tâm người tiêu dùng chúng tôi luôn hướng tới sự an toàn tin cậy và “Phục Vụ Xã Hội Với Chất Lượng Tuyệt Hảo” đó là phương ngôn của Bridgestone.

Hiên nay, do mật độ cơ giới hóa ngày càng cao trên toàn thế giới, nhu cầu về lốp xe du lịch, lốp xe thương mại, và lốp xe chuyên dụng không ngừng gia tăng. Lốp xe Bridgestone với các dòng sản phẩm đáp ứng nhu cầu của các cụ và thích hợp với mọi điều kiện lái một cách trọn vẹn.
- Dòng Turanza phục vụ cho các cụ có xế sang cần sự êm ái
- Dòng Ecopia phục vụ cho các cụ đi lại nhiều và cần tiết kiệm nhiên liệu
- Dòng Potenza phục vụ cho các cụ mê thể thao

Bất cứ nhu cầu nào, chiếc xế nào, Bridgestone cũng có thể phục vụ các cụ một cách chu đáo nhất.
Ngay bây giờ, các cụ đừng ngần ngại chia sẻ với Bridgestone những thắc mắc của mình về lốp xe nói chung và Bridgestone nói riêng.

Cảm ơn các cụ!

Auto Phan Khang

Xe hơi
Đây là thông tin chính thức của bác Bridgestone sao....sao không nghe chủ thớt thông báo hay xác nhận vậy???

Meochuot15

Xì hơi lốp
Hiện nay Bridgestone có những loại lốp nào vậy? Bao lâu thì thay lốp một lần vậy chủ thớt?

Ut.Minh

Xe container
Em đang đi xe Grandis 2009, sắp tới em tính thay lốp. Vậy lốp xe Bridgestone nào ngon bổ rẻ cho xe em không cụ thớt?

Chỉnh sửa cuối:

LexusTL14

Xì hơi lốp
Mình muốn hỏi giá 1 bộ Ecopia khoảng bao nhiêu? thay ở đâu sẽ đc mức giá đó?

ThôiKệ

Xe tăng
Anh em OF có được miễn phí bảo dưỡng gì tại các đại lý của Bridgestone không cụ chủ?

chervolet

Xe tải
Bridgestone có những dòng lốp nào dành cho xe SUV không cụ chủ thớt?

zavaca

Xì hơi lốp
Tui đang đi dòng này Dòng Turanza phục vụ cho các cụ có xế sang cần sự êm ái, thấy ổn về chất lượng đến hiện tại, tương lai chưa biết sao

matocdo1211

Xe máy
lốp Bridgestone chịu được đá chém như ở đường phố Sài gòn không các cụ ? Con xe Mitsubishi của nhà em cứ phải thay lốp liên tục vì cú chém lòi ruột hoài !

ThôiKệ

Xe tăng
lốp Bridgestone chịu được đá chém như ở đường phố Sài gòn không các cụ ? Con xe Mitsubishi của nhà em cứ phải thay lốp liên tục vì cú chém lòi ruột hoài !
Đường phô SG mà bị chém lòi ruột thì chắc lốp đểu.

yellowstone

Xì hơi lốp
Đường Sài Gòn cụ/mợ ở quận nào mà bị đá chém? Đường SG nhựa láng o muh.

ThôiKệ

Xe tăng
Ẹc đường SG được mấy đoạn trong nội thành thôi cụ ra mấy đoạn ven thử đi toàn ổ gà với vịt thôi.
Nếu thường xuyên đi những cung đường này thì chịu khó tốn tiền thay lốp thôi. Các cụ đừng có tiếc khoản này, phải thay trước khi dấu chỉ hao mòn hiện ra cho chắc.

mdquyen

Xe tải
Nếu thường xuyên đi những cung đường này thì chịu khó tốn tiền thay lốp thôi. Các cụ đừng có tiếc khoản này, phải thay trước khi dấu chỉ hao mòn hiện ra cho chắc.
Đã tốn tiền thay lốp mà còn trúng mấy lốp rởm cũng xong phim luôn, đang ngâm cứu có cái nào ngon ngon để thay đây mấy cụ ah. Đi công tác hoài nên vấn đề này khá là quan trọng

motobuoc

Xì hơi lốp

Germanyauto

Xe tải
Bridgestone

Cụ cho xin địa chỉ đại lý chuẩn ở HN

Chỉnh sửa cuối:

LexusTL14

Xì hơi lốp
Em đang chạy con Camry, sắp phải thay bộ lốp, đang ngía Bridgestone.

Chỉnh sửa cuối:

zavaca

Xì hơi lốp
Cụ xài lốp nào mà ghê vậy? ông anh tui đi xe Fortune xài lốp Bridgestone chạy thỏa mái luôn. Mà hãng này cũng hay có khuyến mãi lắm, không biết đợt này có khuyến mãi gì không mấy cụ