[CCCĐ] Cuộc đời là những chuyến đi

manchester6868

Xe tăng
Em cũng có sở thích giống Cụ là thích chụp. Em ngẫm rằng chỉ cần mất 3-5 giây thôi nhưng kỷ niệm đọng lại mãi mãi. Thế mà mơ ước một cái máy ảnh vẫn chưa có được. Kinh tế một phần, ngoài ra còn không có người dậy chụp. Cứ note 3 cho lành. Hai cái máy tính ảnh kín gần hết mà chưa biết biên tập lại ntn. Chúc cụ mạnh khỏe và có nhiều chuyến đi kế tiếp nhé....

Baron AnhTuan

Xe buýt
Em cũng có sở thích giống Cụ là thích chụp. Em ngẫm rằng chỉ cần mất 3-5 giây thôi nhưng kỷ niệm đọng lại mãi mãi. Thế mà mơ ước một cái máy ảnh vẫn chưa có được. Kinh tế một phần, ngoài ra còn không có người dậy chụp. Cứ note 3 cho lành. Hai cái máy tính ảnh kín gần hết mà chưa biết biên tập lại ntn. Chúc cụ mạnh khỏe và có nhiều chuyến đi kế tiếp nhé....
Thế thì cụ phải biên tập và xuất bản gấp để anh em còn được thưởng thức.

HuyNguyen123

Xe máy
đi xe từ việt nam qua campuchia có đi nguyên cả xe của VN sang dc không các cụ nhỉ?

moctunglam

Đi bộ
em ngưỡng mộ các cụ quá, em cũng có sở thích đi du lịch khám phá mọi miền tổ quốc mà chưa có điều kiện thực hiện các cụ ạ. thôi thì tùy duyên lúc nào cơ hội đến thì đi thôi. các cụ up nhiều ảnh lên cho bọn em chiêm ngưỡng với nhé.

Lequythuan185

Xe tải
Cái bộ áo quần bò đấy cháu đoán của mợ Hồng tặng cụ đúng không? Cụ đi khắp nơi mặc đồ gì cháu k biết, nhưng cứ lên ảnh là lại thấy cụ hầu hết mặc nguyên cây bò đấy! Mà cháu nghi lắm, khi nào lên hình mới lôi ra mặc, chứ đi khắp nơi mà k bị bạc màu :))

Baron AnhTuan

Xe buýt
Cái bộ áo quần bò đấy cháu đoán của mợ Hồng tặng cụ đúng không? Cụ đi khắp nơi mặc đồ gì cháu k biết, nhưng cứ lên ảnh là lại thấy cụ hầu hết mặc nguyên cây bò đấy! Mà cháu nghi lắm, khi nào lên hình mới lôi ra mặc, chứ đi khắp nơi mà k bị bạc màu :))
Hi hi... Cụ tinh mắt thật. Thực ra cũng là mấy bộ đấy, bởi vì mỗi khi mua là cháu mua luôn vài chiếc.
Đi lượn lờ lung tung như nhà cháu mặc mấy cái bộ đồ đấy cho nó gọn gàng và dễ chịu cụ à!
Chứ không lượn thì nhà cháu như này:

Chỉnh sửa cuối:

New Horison

Xe tải
Cháu nghĩ cụ chủ phải đặt tít: cuộc đời là những lần check in thì hợp với thớt hơn ạ. :P