[CCCĐ] Cuộc đời là những chuyến đi

Lequythuan185

Xe tải
Hi hi... Cụ tinh mắt thật. Thực ra cũng là mấy bộ đấy, bởi vì mỗi khi mua là cháu mua luôn vài chiếc.
Đi lượn lờ lung tung như nhà cháu mặc mấy cái bộ đồ đấy cho nó gọn gàng và dễ chịu cụ à!
Chứ không lượn thì nhà cháu như này:
Haha, cụ chủ oách xà lách phết :-bd Mà cái nhà chổng ngược này có gì hay không ạ?

Baron AnhTuan

Xe buýt
Haha, cụ chủ oách xà lách phết :-bd Mà cái nhà chổng ngược này có gì hay không ạ?
Lèo tèo lắm cụ ạ!
Lại còn không được sờ nắn vào hiện vật.
Nhà cháu là cứ thích cái trực quan sinh động hơn!

Chỉnh sửa cuối:

New Horison

Xe tải
Ý của em là bác nên viết sâu hơn về những kỷ niệm , những cảm nhận về những mảnh đất bác đã qua thì thớt sẽ hay hơn là điểm danh ạ

thaihana

Xe điện
Hi hi... Cụ tinh mắt thật. Thực ra cũng là mấy bộ đấy, bởi vì mỗi khi mua là cháu mua luôn vài chiếc.
Đi lượn lờ lung tung như nhà cháu mặc mấy cái bộ đồ đấy cho nó gọn gàng và dễ chịu cụ à!
Chứ không lượn thì nhà cháu như này:
Áo trắng quần đen - Tay cầm sổ
Đẹp trai phong độ - Lắm cô theo.

Baron AnhTuan

Xe buýt
Ý của em là bác nên viết sâu hơn về những kỷ niệm , những cảm nhận về những mảnh đất bác đã qua thì thớt sẽ hay hơn là điểm danh ạ
Bẩm cụ! Thực ra là nhà cháu ngại ngồi viết. Cứ tải cái ảnh rồi gửi cho nó nhanh. Cháu kì công thì các cụ có mà thích ý.
Nhưng cụ đã góp ý thì cháu sẽ biên soạn chuyên sâu mấy bài về Nha Trang và Hà Nội hầu hạ các cụ. Cụ nhớ hóng, hai món đấy ngon cháu để ở phần sau.

Chỉnh sửa cuối:

ntpt38

Xe tải
Đang muốn đi Đà Lạt, ai có kinh nghiệm gì chia sẻ với

Baron AnhTuan

Xe buýt
Đang muốn đi Đà Lạt, ai có kinh nghiệm gì chia sẻ với
Theo ngu ý của hạ thần là như này:
Cụ đặt vé trước độ một tuần, bay từ Nội Bài xuống Liên Khương. Cụ chơi ở Đà Lạt 3 ngày, cụ nhớ đi chơi 2 ngày ở ngoại ô ấy nó mới lãng mạn. Tiếp theo có hai phương án cho cụ, một là cụ đi Nha Trang cụ chơi lấy 3 ngày nữa, xong cụ bay về Hà Nội từ sân bay Cam Ranh. Còn phương án hai này chắc hay hơn: Từ Đà Lạt cụ xuôi xuống Mũi Né cụ chơi bời chụp ảnh ... rồi từ Mũi Né cụ ngược ra Phan Rang- Tháp Chàm, từ đây cụ ngược tiếp Nha Trang, chơi Nha Trang xong cụ về Hà Nội cũng từ sân bay Cam Ranh. Chiều về cụ đặt trước khoảng 4 ngày. Giờ đi mà đặt vé sớm thì rẻ hơn xe ô tô. Đấy là cách đi rẻ nhất và tham quan được nhiều nhất. Chúc cụ vui vẻ trong chuyến đi...

Baron AnhTuan

Xe buýt
Lũ về Ninh Hòa, bỏ công trường đi câu

Chỉnh sửa cuối:

Baron AnhTuan

Xe buýt
Ai biết cây cầu cổ kính này ở đâu thì sẽ có thưởng! 0,5 kg cafe cho ai trả lời đúng đầu tiên.