Cuộc đua trong dòng pickup trở nên khốc liệt với các trang bị an toàn chủ động mới

sweetlightvn

Xe buýt
Ui giời, nhìn em 2 lúa mới chất chơi quá các cụ nhỉ!

sweetlightvn

Xe buýt
Em thấy bên Thái Lan thị trường của Hilux nhiều gấp 3 lần em răng vẩu, chả hiểu vì sao về VN các cụ lại chê em Hilux thế. Hay là auto anti Toy ạ
Ban đầu em cũng phân phân vì thấy thị trường VN ford ranger bán được nhiều hơn Hilux nhưng lại chót mê em Hilux mất rồi, thế là em đã xuống tay. Hiện tại thì vẫn ổn, còn sau này có hối hận không thì em chưa biết. Đợi 25 năm nữa em quay lại thớt này chia sẻ với các cụ nhé =))

TranHoan.Qn

Xe công OF
Ban đầu em cũng phân phân vì thấy thị trường VN ford ranger bán được nhiều hơn Hilux nhưng lại chót mê em Hilux mất rồi, thế là em đã xuống tay. Hiện tại thì vẫn ổn, còn sau này có hối hận không thì em chưa biết. Đợi 25 năm nữa em quay lại thớt này chia sẻ với các cụ nhé =))
Cụ tính khéo thế =))

sweetlightvn

Xe buýt
Em chỉ ghét mỗi cái là Hilux mang danh bán tải đi đâu cũng bị nhòm ngó, rồi bị ghét, nhiều khi đỗ xe còn bị đuổi vì họ thấy xe mình hầm hố tưởng nó to, tốn diện tích chứ tính ra có to hơn bọn SUV là mấy đâu. Còn công năng của nó thì thừa dùng cụ à, em vừa kiếm tiền được, vừa dùng như xe SUV nói chung là chưa chê được. Cũng mong là gắn bó với em nó đến lúc nhà nước khai tử =))

TranHoan.Qn

Xe công OF
Em chỉ ghét mỗi cái là Hilux mang danh bán tải đi đâu cũng bị nhòm ngó, rồi bị ghét, nhiều khi đỗ xe còn bị đuổi vì họ thấy xe mình hầm hố tưởng nó to, tốn diện tích chứ tính ra có to hơn bọn SUV là mấy đâu. Còn công năng của nó thì thừa dùng cụ à, em vừa kiếm tiền được, vừa dùng như xe SUV nói chung là chưa chê được. Cũng mong là gắn bó với em nó đến lúc nhà nước khai tử =))
Bác đổ đèo em nó phát nào chưa! có bị cứng như lời đồn ko ạ!

huyshisha

Xe buýt
Bán tải bây giờ đa phần chỉ mang nghĩ giấy tờ thôi, chứ thực chất nó là SUV có thùng. Trang bị phải nhiều như SUV, trải nghiệm phải tốt như gia đình người ta mới mua. Chứ nhăm nhăm đánh chữ tải thì chắc là khó bán. Hilux năm nay thay đổi lớn, thiết kế và trang bị dần về phía SUV, và an toàn hơn. Không biết doanh số ở VN thế nào, chứ ở Thái em toàn thấy em nó đứng top

năm nay Toy ra bản Hilux 2.8L 4x4 AT Advanture nhiều option lắm mà giá đâu đó có 900. Nom cũng ưng nhưng em vẫn còn lấn cấn 1 tý với em răng vẩu? đã cụ nào được cầm lái 2 em này chưa ạ
Cưới em Hilux đi bác, bản này đáng tiền lắm, năm nay nâng cấp quá đỉnh. Nói chung con của Toy thì chẳng đứa nào bệnh tật gì, lành như cục đất nên cũng yên tâm

Thực chất con Hilux rất ổn. Ở các đất nước láng giềng rất được ưa chuộng. Dân Việt ta ưa hiệu ứng đám đông, mà dân sale giờ nhiều như cỏ dại, chả cần tìm hiểu gì, cứ thấy dân sale khen nhiều là lấy, bây giờ khối cụ hối hận.

songsong

Xe buýt
Cưới em Hilux đi bác, bản này đáng tiền lắm, năm nay nâng cấp quá đỉnh. Nói chung con của Toy thì chẳng đứa nào bệnh tật gì, lành như cục đất nên cũng yên tâm
Răng vẩu đang dính phốt lỗi hộp số tùm lum đấy cụ, theo em thì tránh xa ra.
Hilux thì thương hiệu hơn, mấy đời trước trông hơi thô nhưng dạo gần đây Toy đã biết lắng nghe người dùng hơn rồi, nhìn qua nội thất cũng ngon hơn. Nói chung cụ cứ cảm nhận và lái thử, ưng em nào thì lấy em đấy thôi,

kh-oa

Xe buýt
Cụ nói làm em thấy hào hứng vãi =)) sắp cuối tuần rồi để em qua đâu đó lái thử phát

kh-oa

Xe buýt
Răng vẩu đang dính phốt lỗi hộp số tùm lum đấy cụ, theo em thì tránh xa ra.
Hilux thì thương hiệu hơn, mấy đời trước trông hơi thô nhưng dạo gần đây Toy đã biết lắng nghe người dùng hơn rồi, nhìn qua nội thất cũng ngon hơn. Nói chung cụ cứ cảm nhận và lái thử, ưng em nào thì lấy em đấy thôi,
Bị lỗi hộp số hả cụ. Bản thân em thì đang thích dáng em Hilux nhưng mọi nguyền khuyên nhiều quá nên cũng lấn cấn. Em nghĩ con nào cũng có bệnh này bệnh kia thôi nhưng khoản Hộp số thì em tránh xa, em bị 1 con rồi tẩu táng mãi mới được.

kh-oa

Xe buýt
Bán tải bây giờ đa phần chỉ mang nghĩ giấy tờ thôi, chứ thực chất nó là SUV có thùng. Trang bị phải nhiều như SUV, trải nghiệm phải tốt như gia đình người ta mới mua. Chứ nhăm nhăm đánh chữ tải thì chắc là khó bán. Hilux năm nay thay đổi lớn, thiết kế và trang bị dần về phía SUV, và an toàn hơn. Không biết doanh số ở VN thế nào, chứ ở Thái em toàn thấy em nó đứng top
Em cũng mong rước được em nó về không chỉ để mỗi tải đồ. Nhiều cụ cũng khen em Hilux hoạt động gần như 1 em SUV hơn là xe bán tải.

formen

Xe lăn
Tỉ số còn xa lắm.
tháng 11
422 hilux
1386 ranger

dzung_201

Xe tải
Chất lượng quá, không nghĩ dạo gần đây toy đã cập nhật xu hướng khá nhanh. Trước nay cứ so động cơ của hilux với các mẫu bán tải còn lại thì hilux nhìn có vẻ yếu đuối nhưng lại là thằng chạy trâu bò và bền nhất nay nay lại còn cứng cáp trong thiết kế thế này thì nhất bảng rồi.

nam152

Xe buýt
Tỉ số còn xa lắm.
tháng 11
422 hilux
1386 ranger
Vâng, cái doanh số thì hilux còn mệt mới đua top đc nhưng em thấy hilux nó có thế mạnh riêng của mình mà mấy chiếc kia ko có đc

longbker

Xe tải
Đẹp đấy, em khá ấn tượng với mấy mẫu xe ra mắt gần đây của toy có xu hướng thiên về người dùng trong các phần thiết kế ngoại thất cũng như nội thất. Về hiệu năng của con hilux này em nghĩ không có gì đáng bàn vì xe nó quá trâu bò rồi, giờ thêm mấy pha thiết kế đột phá như này thì long lanh quá.

Matizcoi

Xe cút kít
Lột xác toàn diện, em có tiền em cũng mua :D

leequang.sd

Xe tải
Trước nay hình như hilux chưa bao giờ là chiếc xe bán tải đẹp trong mắt người dùng thì phải, có lẽ mấy cụ mua chiếc này về giống như kiểu cưới vợ và chọn người yêu vậy. Người yêu thì có thể bất chấp bỏ tiền ra cho lên đồ đầy đủ các thứ để bằng anh bằng em chứ còn chọn vợ nó lại phải khác. Hilux mua về xong hình như các cụ toàn độ thêm tý đèn trợ sáng cho thông thoáng tầm nhìn chứ chẳng phải thêm tiền ở bất cứ khoản gì, xong rồi cứ thế mà cày cuốc thôi vì cái xe nó ổn định quá mà.

Einstein.

Xe buýt
Em rất ấn tượng với pha hoàn thiện tương đối chỉn chu này của hilux, nhìn rất nam tính và kha khá trang bị. Có nhu cầu em cũng nghiên cứu chiếc này