Cuộc thi: "Fiesta tiết kiệm tối đa" dành cho thành viên OF.

QuangTN

Xe buýt
Chào cả nhà. Đợt này nhà em đen quá, ốm đau liên miên nên tối mắt tối mũi suốt.

Ko hiểu vụ logo xong chưa các cụ nhỉ ?

HamLong3.0V

Xe điện
Chào cả nhà. Đợt này nhà em đen quá, ốm đau liên miên nên tối mắt tối mũi suốt.

Ko hiểu vụ logo xong chưa các cụ nhỉ ?
Chiều nay bác Việt bảo sẽ up ảnh logo demo lên cho anh em ngắm, nhưng thực tế thế nào...chiều mới biết :D

citycar

Xe tải
thế có giải rút gì ko anh
Chào mợ Queen, cũng may mắn được ôm cúp mợ ạ!

Chắc hôm qua anh mải đá quá không để ý bên em giao 150 xe cho bên Viettel đi qua đấy ầm ầm toàn Ranger 4x4. Mà anh đá ở vị trí nào thế? Em thấy anh hạp với vị trí hậu vệ cánh đấy. hihi =))
HN Ford công nhận hoành thật đấy, nhưng mà 150 xe mà máy vẫn êm quá không bằng đội cổ động bên anh rồi :)) Chú cũng tinh đời đấy, chuyên hậu vệ phải!

Có nhiều cụ lê la lắm nhưng ít nói ra đấy. Chả hạn như cụ HL .

Trời lạnh tự nhiên thèm đồ nướng quá.
Chuẩn đấy cụ LavoiTO, tụ tập làm tí nướng tiết trời này là đẹp.

Em xin phép kính biếu các thành viên của hội FFi nhà mình mỗi người một quả lịch 2012 của bên em. TSTA và BCAD sẽ trao tận tay các bác khi bên em in xong ạ.
Cám ơn cụ Bình nhiều, anh em sẽ hóng tin cụ thường xuyên ạ.

Chiều nay bác Việt bảo sẽ up ảnh logo demo lên cho anh em ngắm, nhưng thực tế thế nào...chiều mới biết :D
Thấy HL hẹn hò vụ demo này lâu lắm mà chưa thấy bác Việt up lên nhỉ, tình hình hẹn hò off sớm để bác Việt show trực tiếp đi.

digger

Xe tăng
Hê hê, chào cả nhà
Đợt này họp hành cuối năm suốt thành ra vào cái lại phải out ngay
Khả năng anh em mình có logo thì tổ chức ọp ẹp cái được không

Thứ nhất là để phát lô gô
Thứ hai là tính chuyện quyên góp chương trình từ thiện Dìn Phàn Sáng
Thứ ba là ra mắt một số thành viên mới (em đã update toàn bộ danh sách đăng ký cả ở bên chi hội lẫn ở mailgroup rồi)

Nếu hôm này mà có logo thì CN này ọp luôn nhỉ
Còn nếu chưa có logo thì để CN sau được không

@@Queen: Cực kỳ xin lỗi Queen vì lỡ cuộc hôm vừa rồi
Căn bản là tình hình anh em Fiesta chưa ổn định lắm, tham gia nhìu quá vợ con đang có ý kiến
Anh có gọi ĐT cho mấy anh em nhưng chẳng ai dám tham gia cả, chờ thời gian nữa sẽ tạ lỗi với Queen nhé

HamLong3.0V

Xe điện
Hê hê, chào cả nhà

Thứ ba là ra mắt một số thành viên mới (em đã update toàn bộ danh sách đăng ký cả ở bên chi hội lẫn ở mailgroup rồi)

Căn bản là tình hình anh em Fiesta chưa ổn định lắm, tham gia nhìu quá vợ con đang có ý kiến
Anh có gọi ĐT cho mấy anh em nhưng chẳng ai dám tham gia cả, chờ thời gian nữa sẽ tạ lỗi với Queen nhé
CN này k0 off tý nướng hả anh ? Em thấy vụ dê nướng có khi hay đới :D Logo demo xong rồi nhưng mãi chưa thấy anh Việt up ảnh lên, hôm qua em đến tận nơi thì anh ý bảo chưa qua xưởng lấy về nên đành chịu. Nếu chờ có logo mới off thì nhanh nhất cũng phải CN tuần sau, lâu quá. Em có tý ý kiến vậy thôi ạ !

digger

Xe tăng
CN này k0 off tý nướng hả anh ? Em thấy vụ dê nướng có khi hay đới :D Logo demo xong rồi nhưng mãi chưa thấy anh Việt up ảnh lên, hôm qua em đến tận nơi thì anh ý bảo chưa qua xưởng lấy về nên đành chịu. Nếu chờ có logo mới off thì nhanh nhất cũng phải CN tuần sau, lâu quá. Em có tý ý kiến vậy thôi ạ !
Căn bản anh chỉ nghĩ đơn giản là tập hợp anh em cũng ko phải là dễ
Nếu ọp ít người thì lúc nào ngồi chả được (tối nay cũng được luôn)
Nhưng đang muốn ra mắt thêm một số anh em mới cơ
Nếu có logo thì ọp phát quá tốt
Nhưng nếu chưa có logo thì để lúc nào có logo ọp có hơn không (cùng lắm là tuần sau, vì tuần này có demo rồi mà)

thanhmori

Xe đạp
Bac choi the ko duoc, bac 1/4 cu, em 1/4 cu, em cung trong ban thu ki cho gia nhap hoi ma :))
BÁc đưa em 1/2 củ + đơn xin gia nhập hội FFi viết tay, em có tảcách nhiệm đưa thẳng chủ tịt kí đóng dấu và gửi tặng lại bác cái logo của hội :D

Thanks anh !

HamLong3.0V

Xe điện
Bac choi the ko duoc, bac 1/4 cu, em 1/4 cu, em cung trong ban thu ki cho gia nhap hoi ma :))
Cái tội viết k0 dấu đã đáng phạt rồi, chú đừng bon chen đòi chia phần với anh nhé :)) ( anh lấy phong bì rồi làm tý thư giãn với chú, ngon chưa :D )

FordAT

Xe tăng
CỤ QuangTN bị nhốt lâu quá nên toàn bàn lùi thôi:D. Vụ nào off ẹp có ăn uống thì dẫn Gấu đi , chứ cafe cà pháo toàn mấy ông chém gió bảo sao Gấu ko ghét =)). Đợi logo lâu vãi lái ra, mong là CN này có logo ốp vào mông cho có tý hoành.

@All: Em chả biết vứt quyển hướng dẫn xe ở đâu nên chả hiểu bên lái có cái hốc nhựa cậy nó ra có cái ổ cắm gì mà chả hiểu . Cụ nào biết nói em phát.

Chỉnh sửa cuối:

HNmember

Xe tăng
@All: Em chả biết vứt quyển hướng dẫn xe ở đâu nên chả hiểu bên lái có cái hốc nhựa cậy nó ra có cái ổ cắm gì mà chả hiểu . Cụ nào biết nói em phát.
Đấy là cổng vào OBD II dùng để giao tiếp với ECU của xe, cũng có thể dùng để đấu nối thêm thiết bị.
Thông thường nhất là để đoán bệnh của xe qua máy quét.

HamLong3.0V

Xe điện
Đấy là cổng vào OBD II dùng để giao tiếp với ECU của xe, cũng có thể dùng để đấu nối thêm thiết bị.
Thông thường nhất là để đoán bệnh của xe qua máy quét.
Khiếp, bác Minh HNmember xuất hiện như ma, giật cả mình. Em nể bác ở điểm tìm tòi về FFi rất kỹ, em phục và rất cám ơn bác !
@All: chờ có logo demo, em trình chủ tịt để chủ tịt quyết định rồi ta off nhát hoành tráng dán mông vợ 2 cả nhà nhé. Mà sao anh Việt đi đâu k0 thấy tăm hơi, hẹn hò vãi lái thật, sốt ruột quá !

lavoiture

Xe tải
Nhất trí, buổi này để dành tổng kết cuối năm TẤT NIÊN luôn. Dự kiến trong tháng 12.

Hê hê, chào cả nhà

bcad

Xe buýt
Em báo cáo các bác là HN Ford vừa tuyển 1 em rót nước mời khách vào bảo dưỡng xong nhé. Mệnh hỏa ( các bác tự suy ra tuổi nhé).... Nhưng thật ra học theo Honda nhưng em thấy chẳng vừa lòng. Phải có phòng chờ cho khách hàng riêng biệt với phần dịch vụ. Bao nhiêu hoạt động, lời nói của bên dịch vụ vào tai khách hàng ngồi đợi hết. Em đang mong bên em sẽ có 1 phòng kính riêng cho khách hàng ngồi chờ, có màn hình to + âm thanh tốt + nhạc du dương + 2,3 bộ mấy tính kết nối internet + báo chí ô tô + em xinh xinh mời nước khách là chuẩn. cần nữa có thể có riêng 1 màn hình theo dõi dưới xưởng để khách hàng có thể ngó xem xe mình xong chưa... các bác xem vodka ý tưởng này của em nhé.

Chỉnh sửa cuối:

FiestaS

Xe tải
Em đoán em xinh tươi mệnh hỏa tuổi là 2 muơi lăm tính cả mụ, có đúng không cụ Cad nhỉ?;))

HamLong3.0V

Xe điện
Em báo cáo các bác là HN Ford vừa tuyển 1 em rót nước mời khách vào bảo dưỡng xong nhé. Mệnh hỏa ( các bác tự suy ra tuổi nhé).... Nhưng thật ra học theo Honda nhưng em thấy chẳng vừa lòng. Phải có phòng chờ cho khách hàng riêng biệt với phần dịch vụ. Bao nhiêu hoạt động, lời nói của bên dịch vụ vào tai khách hàng ngồi đợi hết. Em đang mong bên em sẽ có 1 phòng kính riêng cho khách hàng ngồi chờ, có màn hình to + âm thanh tốt + nhạc du dương + 2,3 bộ mấy tính kết nối internet + báo chí ô tô + em xinh xinh mời nước khách là chuẩn. cần nữa có thể có riêng 1 màn hình theo dõi dưới xưởng để khách hàng có thể ngó xem xe mình xong chưa... các bác xem vodka ý tưởng này của em nhé.
Khi nào bên chú làm được thế nảo anh nhé, khi nào rảnh anh chui vào đó ngủ cho sướng :)) Vote luôn cho rượu đỡ nhạt nhé hehe

ByFoot

Xe tải
sao hội ffi off suốt mà chẳng thấy ới tớ là sao ta?

FordAT

Xe tăng
CÓ off thường xuyên đâu cụ chỉ thi thoảng thôi. Mà tình hình off ẹp chắc cũng sắp rồi đấy ạ.

lavoiture

Xe tải
Y tuong ko moi, quan trong bao gio hn ford thuc hien xong de ae co mot noi tu tap.