Cuộc thi thiết kế áo otofun.com

Land

Xe tăng
2snguyen nói:
Áo đen? các bác hình dung ra các mem OF sẽ mặc áo khi có sự kiện của OF, hàng trăm người áo đen... trông chắc giống băng đảng Tam Hoàng bên HK quá :P

Em ủng hộ mẫu áo của bác Land, lý do:

- Màu áo là màu đặc trưng của OF, dễ nhận biết.
- Màu áo là màu trung gian, không nóng, không lạnh , đi Offroad lấm lem bùn đất cũng tiện, nam hay nữ đều mặc được, béo hay mập dùng cũng tốt
- Viền cổ và tay áo đan hình caro kiểu cờ hiệu đua xe F-1 (y) thoạt nhìn đã có ý nghĩa ô tô, chưa cần xem logo và slogan (nếu có).(b)
Thanks bác 2s đã bình luận , cũng cảm ơn các bác khác tham gia đẽo cày với nhà E và UAZ , nghe bình loạn mãi rồi , giờ E mới trình bày quan điểm về thiết kế của mình :

E chọn phong cách Racing để thể hiện nội dung ô tô, tốc độ : Áo có đường bo gấu tay, cổ và tay có biểu tượng cờ đua , trông mạnh mẽ. Đây là phong cách quốc tế rồi , E chỉ copy về đổi màu thôi :D Tây nó gọi là Racing Shirt

Chọn loại có cổ để cho cứng cáp , lịch sự , mặc đi làm cũng OK

Màu nền , E đã lấy 1 tông màu trên back ground của OF , cũng có thể lấy màu nền tại vị trí dòng chữ này cũng rất hay , đây là những màu đặc trưng của OF , khi online là màu tràn vào mắt , E đảm bảo khi ra đường bây giờ có ai mặc màu này là mình cũng phải giật mình chú ý ngay sao nó có cái gì quen quen vậy?.

Về màu là E phải giữ quan điểm bằng được là màu đặc trưng của OF , không phải vì nó xấu hay đẹp, dễ mặc hay khó giữ được sạch mà đơn giản vì là đấy màu của OF. ( Màu cờ sắc áo là cực kỳ quan trọng )

Thấy các bác bàn về Slogan , E cũng có một ý tưởng nhỏ khác , cái này E chỉ dám làm chơi khi tập thể thao , Fun là chính , kô dám đưa làm mẫu áo của OF. :))

E tham khảo tại 1 hãng thiết kế thời trang thể thao :
http://www.logosoftwear.com/customracingapparel.php

Chỉnh sửa cuối:

Land

Xe tăng
Bác cáo các bác , chiếc áo sau đây đã được duyệt , nói mãi mới có người mặc thử cho xem, đề nghị kô bàn về người mẫu để em còn đi chống lầy.

xebuyt

Xe tăng
Bác chuối duyệt cái j? áo hay mẫu??? ờ mà bên trên đang bàn chuyện màu đen hay màu cam tự dưng đến cái trang này lại nhảy sang màu này hả các bác.

nhenden

Xe tải
Em cũng vote cho màu cam ( mặc dù em rất thích màu đen ) vì đúng như bác 2s nói, mấy trăm người mặc màu đen tụ tập thì có khi 113 đến hỏi thăm ( vì tưởng là xã hội đen ).

xebuyt nói:
Bác chuối duyệt cái j? áo hay mẫu??? ờ mà bên trên đang bàn chuyện màu đen hay màu cam tự dưng đến cái trang này lại nhảy sang màu này hả các bác.
Màu cam bác ợ, qua cái máy ảnh lởm của bác Thổ nó ra cái màu đó đấy chứ :)) :))

trieuth

Xe điện
Land nói:
Bác cáo các bác , chiếc áo sau đây đã được duyệt , nói mãi mới có người mặc thử cho xem, đề nghị kô bàn về người mẫu để em còn đi chống lầy.

Theo thiển ý của em:

Về tổng thể mà nói thì mẫu này được bác ạ . Nhưng đi vào chi tiết một chút, mẫu này có vẻ hơi thiên cho chị em - vì mấy cái nút áo trước ngực thường để dành cho chị em nới ra khi trời nóng và ...;) (không phải là em có ý nói xấu đâu nhé) - nên em thấy nếu có một chút điều chỉnh cho anh em thì hay hơn - 3 nút áo ở cao hơn. Như vậy là có 2 mẫu, chỉ khác nhau chi tiết ở phần ngực áo thôi

chi_pheo1983

Xe điện
Website
www.muaxetragop.vn
Land nói:
Thanks bác 2s đã bình luận , cũng cảm ơn các bác khác tham gia đẽo cày với nhà E và UAZ , nghe bình loạn mãi rồi , giờ E mới trình bày quan điểm về thiết kế của mình :

E chọn phong cách Racing để thể hiện nội dung ô tô, tốc độ : Áo có đường bo gấu tay, cổ và tay có biểu tượng cờ đua , trông mạnh mẽ. Đây là phong cách quốc tế rồi , E chỉ copy về đổi màu thôi :D Tây nó gọi là Racing Shirt

Chọn loại có cổ để cho cứng cáp , lịch sự , mặc đi làm cũng OK

Màu nền , E đã lấy 1 tông màu trên back ground của OF , cũng có thể lấy màu nền tại vị trí dòng chữ này cũng rất hay , đây là những màu đặc trưng của OF , khi online là màu tràn vào mắt , E đảm bảo khi ra đường bây giờ có ai mặc màu này là mình cũng phải giật mình chú ý ngay sao nó có cái gì quen quen vậy?.

Về màu là E phải giữ quan điểm bằng được là màu đặc trưng của OF , không phải vì nó xấu hay đẹp, dễ mặc hay khó giữ được sạch mà đơn giản vì là đấy màu của OF. ( Màu cờ sắc áo là cực kỳ quan trọng )

Thấy các bác bàn về Slogan , E cũng có một ý tưởng nhỏ khác , cái này E chỉ dám làm chơi khi tập thể thao , Fun là chính , kô dám đưa làm mẫu áo của OF. :))

E tham khảo tại 1 hãng thiết kế thời trang thể thao :
http://www.logosoftwear.com/customracingapparel.php

Biểu quyết

winnie

Xe máy
Theo em thì màu cam đi các bác ạ, vì mầu hồng như vậy các bác nữ mặc thì ổn quá nhưng để các bác nam cũng mặc màu này thì e là...

Land

Xe tăng
Dạ màu gì kô biết , chắc giống màu này, món này là hội tai dài rất máu, chị E cứ cẩn thận :)) :))

Chỉnh sửa cuối:

trieuth

Xe điện
Land nói:
Dạ màu gì kô biết , chắc giống màu này, món này là hội tai dài rất, chị E cứ cẩn thận

:)):)):)):)):)):)):)):)):))

Củ cà rốt
Đốt cháy nhà
Ông cụ già
Kêu oai oái
Cô con gái
Lái ô tô
Ra Bờ Hồ
Mua kem cốc
Cốc vào đầu ! (y)(y)(y)

Vợ Bộ đội

Xe tải
deplecu nói:
Em ủng hộ màu cam sậm
Nhìn cho trẻ trung một chút. Và nổi bật hơn màu đen ( nếu đứng đông )(h) (h) (h)
E ủng hộ mầu cam chứ mầu khác 1 là giống xã hội đen 2 là...........thể nào chó nó cũng đuổi chạy toán loạn:)) :)) :)) :)) :))

tran_thuat_lai

Xe lăn
em ủng hộ cái áo trên. nhưng sau lưng có thêu Logo không Bác ôi???

Hảo yêu

Xe máy
Thế chung kết là mẫu nào vậy các bác?