[Funland] Cứu ổ cứng hdd.

Sâu Róm

Xe tải
Kha ổn rồi cụ ạ. Tạm thời tren Drive em để đồng thời Back up (sau đó tắt đi) và Sync (để làm việc hàng ngày đồng thời máy ở Cơ quan và nhà), đỡ phải copy.
Dùng nhiều là quen và thấy thích ngay.
Sau này cụ hoàn toàn có thể chỉ định cho máy nào đồng bộ những thư mục nào trên Cloud nữa cơ.

dangvannam

Xe tải
Báo cáo các cụ của e hết 1,5tr, đã cứu đc full dữ liệu ạ.

manhcuongvn

Xe hơi
Website
cuumaytinh.com
Cám ơn các cụ đã tin tưởng. Em đã xử lý cứu toàn bộ dữ liệu xong cho 2 bác. Thật sự làm xong mới biết có topic này. Nếu bác nào có nhu cầu pm em để em được phục vụ các bác cũng như ace offer tốt và nhanh hơn.

Trước em cứu chỗ Bách Khoa https://cuumaytinh.com/lien-he
Cứu ngon, mất mấy củ không nhớ lắm :)
4 năm trc em cứu ổ 80GB hết 1tr6. Ko biết giờ lên giá ntn.
=> Giá giờ rẻ hơn ngày xưa nhiều rồi cụ ạ

Em cũng đang gửi cứu bên đó. Đầu đọc yếu, ko khả quan lắm, đang dc hỗ trợ lấy từ quan trọng đến hết, tèo lúc nào nghỉ lúc đó. Cũng hồi hộp lắm ạ, mấy ngày rồi. Hi vọng vào các bạn ở đó nhiệt tình cứu chữa :D
40 Tạ Quang Bửu có phòng vô khuẩn và trang thiết thị quảng cáo đạt chuẩn, hiện đại nhất mà cụ. E cũng rất tin tưởng cứu dc vì có nhiều dữ liệu cần thiết cho bản thân, mà đến hạn deadline nữa chứ. Cũng delay mấy hôm rồi. Thực tình ko biết cụ thể ra sao, e lại cứ tưởng vì đầu đọc kém, data tương đối lớn nên copy lâu hơn bình thường. Nghĩ vậy là sai à cụ. Hix
===> Ca của cụ làm em hơi vất đó ạ. Cuối dùng cũng full dữ liệu . Cám ơn cụ

Báo cáo các cụ của e hết 1,5tr, đã cứu đc full dữ liệu ạ.
==? cám ơn cụ đã tin tưởng.

Chỉnh sửa cuối:

Tư Duy

Xe tải
Các cụ cho em hỏi? em có ổ hdd 320G tháo ra từ CP mà giờ ko biết mua rắc cắm chuyển đổi USB loại nào để dùng ổ hdd này làm ổ lưu chữ? cụ nào có ảnh hay tên gọi thì cho em xin, em đặt mua online chứ ko mang ra quán hỏi mua.

manhcuongvn

Xe hơi
Website
cuumaytinh.com
Các cụ cho em hỏi? em có ổ hdd 320G tháo ra từ CP mà giờ ko biết mua rắc cắm chuyển đổi USB loại nào để dùng ổ hdd này làm ổ lưu chữ? cụ nào có ảnh hay tên gọi thì cho em xin, em đặt mua online chứ ko mang ra quán hỏi mua.
Cụ mang ổ qua em kỉ niệm cụ một bộ nhé. qua gọi trước cho em theo chữ ký

formen

Xe lăn

Của em 2 máy tính 2 thư mục khác nhau, chưa biết cho nó giống nhau. Cụ cho em xem cây thư mục của cụ được không.
Em làm vậy mà nó lại hiện ra 1 cái riêng cho PC cơ quan, 1 cái cho laptop ở nhà. Cả 2 cái này đều tự đồng bộ nhưng lại k đồng nhất với nhau. Cũng tìm hiểu trên mạng rồi mà làm theo k đc. Có khi hs em lại setting lại theo cụ xem ntn.
Của cụ tầu ngầm trên hình nó ghi rõ như thế kia còn gì.

Do cụ cấu hình sai nên nó hiểu. Cụ cần syns 2 máy 1 pc 1 laptop lên cloud.

Do đó trên mỗi máy của cụ sẽ có 2 thư mục. 1 của máy đó và 1 syn của máy kia.

Do cùng 1 loại dữ liệu nên làm cụ rối.

Cái này do lúc đầu cài syns cụ cấu hình nhầm. Em cũng bị nhưng phát hiện đc luôn.

dangvannam

Xe tải
Cám ơn các cụ đã tin tưởng. Em đã xử lý cứu toàn bộ dữ liệu xong cho 2 bác. Thật sự làm xong mới biết có topic này. Nếu bác nào có nhu cầu pm em để em được phục vụ các bác cũng như ace offer tốt và nhanh hơn.

=> Giá giờ rẻ hơn ngày xưa nhiều rồi cụ ạ

===> Ca của cụ làm em hơi vất đó ạ. Cuối dùng cũng full dữ liệu . Cám ơn cụ

==? cám ơn cụ đã tin tưởng.
Cụ ở bách khoa luôn ah, vậy chẳng biết có khi giá lại tốt hơn, hihi

nmthuong

Xe hơi
Chào cụ. Em có ổ HDD cần cứu dữ liệu. Cụ ở địa chỉ nào và thời gian làm việc đến mấy giờ buổi chiều ạ?

dzuy1010

Xe tăng
Ổ mở rồi cứu đc ko ạ

darkks

[Tịch thu bằng lái]
đốt đi cụ.

nmthuong

Xe hơi
Tất nhiên là sẽ có giá riêng cho anh em offer. :D.
Em cũng vừa được cụ Manhcuongvn cứu dữ liệu ổ cứng bị bad sector. Rất hài lòng với dịch vụ bên cụ ấy. Cụ ấy còn có ưu đãi cho anh em trên OF. Cảm ơn cụ Manhcuongvn và chúc công việc của cụ thuận lợi.

Hà Tít

Xe buýt
May quá có OF nên em biết được chỗ này. HDD của em bị chết cơ khá nặng nhưng đã được chỗ bác Cường khôi phục đầy đủ dữ liệu. Giá thì đã rẻ lại còn được ưu đãi OF nên chi phí cực kỳ hợp lý. Cảm ơn bác Manhcuongvn rất nhiều

lovecarhpqn

Xe điện
Cụ nào biết chỗ cứu ổ cứng lấy dữ liệu báo e với. Ổ wd 160g. E thử thay mạch rồi mà ko đc, kêu rẹc rẹc. Các cụ đi qua đá bài giúp em.
Thay main khác cùng loại mà vẫn kêu sợ là lỗi phần cơ rồi, chỗ chuyên nghiệp nó sẽ tháo ra kiểm tra từng đĩa xem có lấy lại đc dữ liệu ko nếu đc giá cũng ko rẻ vì nó tính tiền theo dung lượng lấy ra