[Funland] Đa cấp Thiên Ngọc Minh Uy , gia đình em lại tan nát vì chúng nó rồi.

NXCONG

Xe đạp
Ông khách hàng của e, 6 chục tuổi rồi mà mới dính vào mấy tháng trước đây....
Con cái ông ấy phản đối ghê lắm mà cũng ko ăn thua. Dạo này suốt ngày khoe là tao bây giờ chỉ ngồi chơi ăn tiền với đi du lịch, chữa bệnh thôi....
Cứ như thuốc lú, bị ngu người đi ấy.... đóng cả tỷ vào cho bọn nó, nó cho đi Thái với Sài Gòn chơi thôi mà cứ như là được đi miến phí.
Với cả giờ ông ấy nhìn bọn em cứ coi bọn em như kiểu ko hiểu được cái cao siêu của đa cấp, là tầng lớp thấp kém ấy.... bó tay luôn!

bimbim5656

Xe container
Mẹ em năm nay cũng ngoài 60 roài, cũng có ít tiền dưỡng già, chỉ sợ gặp bọn lưu manh này như nhà cụ chủ. Em mà gặp đứa nào gạ gẫm mẹ em là em tẩn luôn.

Mèo Ly

Xe điện
Hjx. Chia buồn cùng cụ chủ :( Mà e nghe nói bên đó chỉ đóng tầm chục triệu để mua máy thôi, sao bà nhà cụ lại mất những 1 tỷ là như nào ak? :-/

Xe xin

Xe tải
Hjx. Chia buồn cùng cụ chủ :( Mà e nghe nói bên đó chỉ đóng tầm chục triệu để mua máy thôi, sao bà nhà cụ lại mất những 1 tỷ là như nào ak? :-/
Giờ nó có hình thức chăm sóc sức khỏe, mỗi mã 9,8 triệu/ 12 lần xoa bóp( mỗi tuần 1 lần) vị chi là 3 tháng hết 1 mã. Mẹ em mua 100 mã là 980 triệu cụ ạ( bà giải thích là được chăm sóc sức khỏe trong 8 năm).

duachuot123

Xe điện
E vs mẹ e ko thích oánh lô, oánh chứng, thôi thì chơi thử một cái tnmu 500tr.

Hiện giờ là 1 năm 1 tháng nhận lại đc đợt đầu 100 tr, 2 đợt 15tr, 1 đợt 185tr. Chưa trừ 10% thuế.

Để coi cuối năm có thoát hết ko, nhà e chỉ đầu tư ko tgia bán hàng. Nghe nói cuối cung thì nhận tổng hơn tỉ.

500tr vs mẹ e thì cũng muỗi thôi, chơi cho biết. Còn hơn đánh chứng.

duachuot123

Xe điện
Giờ nó có hình thức chăm sóc sức khỏe, mỗi mã 9,8 triệu/ 12 lần xoa bóp( mỗi tuần 1 lần) vị chi là 3 tháng hết 1 mã. Mẹ em mua 100 mã là 980 triệu cụ ạ( bà giải thích là được chăm sóc sức khỏe trong 8 năm).
Mẹ e mua 53 mã, thế mua 9,8 tức là tham gia hai chương trình kim mã tỏa sáng vs linh lung hối xuân đúng ko

Bây j nghe nói cgỉ còn 1 ctr, 1 mã tăng lên 11tr nhận 25tr hay sao ý.

Mà mua xong là đc trả ngay gần 200 tr rồi mà.

duachuot123

Xe điện

Xe xin

Xe tải
Tóm lại chúng nó là bọn khốn nạn, khốn nạn nhất trong những thằng khốn nạn. Không có màn đóng 500tr được hồi ngay 200 tr đâu.Đấy chỉ là ảo tưởng thôi. Gia đình nhà em đã tan nát nên em không muốn ai giống hoàn cảnh nhà em bây giờ.

thaoduockontum

Xe hơi
Em là em cực dị ứng với bọn đa cấp này. Trước mẹ cũng bị thuyết phục mua Amway , nhưng em nói rồi thôi. Mấy bà , mấy mẹ cứ đi nghe tỉ tê , rủ rê ở đâu về là tự mở tủ lấy tiền đi mua , kinh lắm cơ :(

duachuot123

Xe điện
Nhà e mua 53 mã sau một tháng đc trả lại ngay 100 tr.

E nói để các cụ đã nhỡ mua rồi, thì cũng đừng suy nghĩ làm j về nói mấy ông bà già ngta lại lo mất ăn mất ngủ thêm

E hồi tra xét gúc gồ thì có nói vs mẹ e cũng lo lắng sau thấy nó đưa tiền lại như hứa mồm thì thôi cũng ok.

Còn riêng bọn thực phẩm cn amway, sữa non, mật ong chiết xuất j đấy là e vái lạy.

Xe xin

Xe tải
Chắc mẹ cụ phải giới thiệu thêm nhiều người nên mới lấy lại được tiền. Nhà em thì không muốn nhà khác tan nát giống nhà mình nên khongđược như chúng nó vẽ ra.

duachuot123

Xe điện
Mẹ e và e từ hồi biết bị lừa thì thống nhất ko kêu gọi, ko mua thêm , chỉ mong thoát hết tiền.

May phúc kiểu j nhà e đc nó trả.

nncham

Xe tải
Vụ này ông cụ nhà em cũng dính, khuyên thế nào cũng kg đc, đành kệ, ác cái là ông cụ rất tự hào về khả năng kiếm tiền của mình.

FordBG

Xe tăng
úi rời ơi, nhà E cũng dính, chán ko tả nổi, ông già em suốt ngày SP này SP nọ, nói kiểu j cũng ko nghe, chán lắm

Xe xin

Xe tải
Mẹ e và e từ hồi biết bị lừa thì thống nhất ko kêu gọi, ko mua thêm , chỉ mong thoát hết tiền.

May phúc kiểu j nhà e đc nó trả.
Thoát cách nào cụ bày giúp em với?Hay là lại phải giới thiệu thêm người , cái này thì em không làm được như đã nói ở trên, không muốn thêm những gia đình tan nát.Có cao kiến cụ bày giúp em nhé.Vodka cụ rồi ạ.

duachuot123

Xe điện
Thoát cách nào cụ bày giúp em với?Hay là lại phải giới thiệu thêm người , cái này thì em không làm được như đã nói ở trên, không muốn thêm những gia đình tan nát.Có cao kiến cụ bày giúp em nhé.Vodka cụ rồi ạ.
Thì nhà e chỉ biết ngồi chờ thôi chứ có làm j đâu. Nó kd kiểu gì kệ nó. Lâu lâu nó gọi điện xuống bảo cô thoát đc 500k, lần gần đây thoát 3,5tr. Hình như cứ đủ số ng sau thì ch ng trc thoát.

Sô lếch Mù

Xe điện
Chịu,từ cái hồi bọn Noni,bà cô em phải mua đến mấy chục thùng để uống.Toàn 2 triệu mấy một thùng.Bây giờ bọn này bặt rồi.

redriver2918

Xe tải
Tôi kể các bác nghe :đệt mẹ chủ nhật vừa rồi tôi nhận đc 1 hợp đồng 16 chỗ, khách bảo đi công viên nước buổi sáng, đón đoàn khách lên xe hí hửng chém gió tơi bời với khách để lấy không khí đi xe cho vui, ai ngờ gặp con bé nó hỏi mình vu vơ vài câu, khi mình ăn lời thì bắt đầu nó xả, ôi thôi chết mẹ em rồi, cảm giác mình bị dừng hình như đang đi 70km/h thì chợt nhìn thấy biển báo hết khu đô thị[-O<, thì ra đây là bọn bán hàng đa cấp, nó về tận các nơi thu gom gà lên trên khách sạn forevermark đối diện công viên nước để hội thảo, nó thao thao bất tuyệt nói với em mà thật sự em chỉ muốn đạp mẹ nó xuống xe rồi quay xe về. ( cái kiểu nói của hội này ai không quen thì không thể nghe được vì nó nói quá dài, quá nhiều, mình lái sang chuyện j nó cũng chiều, cũng chém được, loanh quanh một lúc nó lại kéo mình về các sản phẩm của nó). Khi xe đến nơi, nó gửi luôn cho tôi một giấy mời, bảo đỗ xe xong vào luôn. Đánh xe ra bãi xe thì ôi trời, thật kinh khủng, thật không thể tin được, cả một sân của nhà khách ub thành phố chật cứng xe, từ 4 chỗ đến 24 chỗ, từ jolie đến camry, từ 11 Cao Bằng đến 37 Nghệ An. Tôi ngồi chém gió với mấy ông lái xe, rồi đi vặt xoài chín ăn cũng chán, chợt nghĩ thử vào trong đó xem thế nào, lên hội trường t2, vừa mở cửa vào thì tý ngất, khoảng 2 nghìn người đang ngồi trố mắt há mồm ra, nghe như nuốt từng lời nói của con mẹ đang cầm mic diễn giải, rồi nào thì camcoder, I jkl... phone giương lên chụp ảnh, quay phim, những tràng pháo tay nổ ròn rã theo diễn thuyết của nó, tôi để ý thấy đại đa phần là lứa tuổi <45, nam có nữ có, sành điệu có đi dép lê có, nhưng sức mạnh (không biết có ảo tưởng không) của đội này là vô song, cảm giác chúng có thể ào ra, phủ kín sản phẩm của nó như con bọ nó đẻ ra trong xác ướp Ai Cập, thật là quá đông và nguy hiểm, làm tôi cũng cảm thấy choáng váng, rút lui khỏi hội trường ngay lập tức.

scorp8x

Xe container
Tôi kể các bác nghe :đệt mẹ chủ nhật vừa rồi tôi nhận đc 1 hợp đồng 16 chỗ, khách bảo đi công viên nước buổi sáng, đón đoàn khách lên xe hí hửng chém gió tơi bời với khách để lấy không khí đi xe cho vui, ai ngờ gặp con bé nó hỏi mình vu vơ vài câu, khi mình ăn lời thì bắt đầu nó xả, ôi thôi chết mẹ em rồi, cảm giác mình bị dừng hình như đang đi 70km/h thì chợt nhìn thấy biển báo hết khu đô thị[-O<, thì ra đây là bọn bán hàng đa cấp, nó về tận các nơi thu gom gà lên trên khách sạn forevermark đối diện công viên nước để hội thảo, nó thao thao bất tuyệt nói với em mà thật sự em chỉ muốn đạp mẹ nó xuống xe rồi quay xe về. ( cái kiểu nói của hội này ai không quen thì không thể nghe được vì nó nói quá dài, quá nhiều, mình lái sang chuyện j nó cũng chiều, cũng chém được, loanh quanh một lúc nó lại kéo mình về các sản phẩm của nó). Khi xe đến nơi, nó gửi luôn cho tôi một giấy mời, bảo đỗ xe xong vào luôn. Đánh xe ra bãi xe thì ôi trời, thật kinh khủng, thật không thể tin được, cả một sân của nhà khách ub thành phố chật cứng xe, từ 4 chỗ đến 24 chỗ, từ jolie đến camry, từ 11 Cao Bằng đến 37 Nghệ An. Tôi ngồi chém gió với mấy ông lái xe, rồi đi vặt xoài chín ăn cũng chán, chợt nghĩ thử vào trong đó xem thế nào, lên hội trường t2, vừa mở cửa vào thì tý ngất, khoảng 2 nghìn người đang ngồi trố mắt há mồm ra, nghe như nuốt từng lời nói của con mẹ đang cầm mic diễn giải, rồi nào thì camcoder, I jkl... phone giương lên chụp ảnh, quay phim, những tràng pháo tay nổ ròn rã theo diễn thuyết của nó, tôi để ý thấy đại đa phần là lứa tuổi <45, nam có nữ có, sành điệu có đi dép lê có, nhưng sức mạnh (không biết có ảo tưởng không) của đội này là vô song, cảm giác chúng có thể ào ra, phủ kín sản phẩm của nó như con bọ nó đẻ ra trong xác ướp Ai Cập, thật là quá đông và nguy hiểm, làm tôi cũng cảm thấy choáng váng, rút lui khỏi hội trường ngay lập tức.
Cụ này có khiếu văn chuơng nhể :)