[Funland] Đa cấp Thiên Ngọc Minh Uy , gia đình em lại tan nát vì chúng nó rồi.

Carrera

Xe tăng
Website
www.cell.com.vn
Nguy hiểm quá , chia buồn với cụ , bây giờ không những phải để ý trẻ nhỏ mà cả người già cũng phải quan tâm về các mối quan hệ , xã hội nhiễu nhương lòng người rối loạn .

onPickup

Xe hơi
Website
napthungxebantai.vn
Bọn đa cấp "nhái" nó có đặc điểm là dụ dỗ con người và tạo nên viễn tưởng cực tốt nên nó mới có thể lừa được mọi người

picaso182

Xe buýt
chia buồn cùng cụ chủ. nhắc đến bọn TNMU thì em chán chẳng còn gì mà bàn luận.nó mang tai tiềng lâu lắm rồi

Rishi

Xe tăng
Vào ổ của bọn này trông như 1 tà giáo ấy, khả năng tẩy não cực kỳ hiểu quả. ******* và nhà nước tuyên truyền bao nhiêu năm nhiều khi ko hiệu quả bằng 1 buổi hội thảo của bọn chúng.

Lubricant

Xe tăng
Em thấy có vẻ cơ hội nhân tiền nhanh lắm, hnay em ngồi gần đấy, ở đấy có hội thảo hay sao ấy, còn tắc đường mới sợ cơ

Tduong

Xe đạp
Y hệt bác em bây giờ. Không hiểu đi với ai lôi kéo vào, bây giờ đang đòi cầm cố nhà để đi theo chúng nó. Gia đình cũng đang loạn hết cả lên không biết khuyên thế nào các cụ ạ

newhouse

Xe hơi
Oải, ngày trước bạn e cũng như hâm như dại, phù rồi cũng thoát

daydaynuadaymai

[Tịch thu bằng lái]
Xứ Thiên Đường, không phải, Xứ Thường Điên
Mẹ em bảo khi đi hội thảo, chúng nó đã nhồi sọ bà là tất cả trên mạng đều là báo láo, báo dởm còn tại hội thảo này, bà sẽ hiểu rõ chúng nó kiếm được nhiều tiền như thế.
Giờ mẹ em bị mấy con ranh con 25,26 tuổi suốt ngày gọi điện, thậm chí bày cho bà cách đối phó với con cái bằng lập luận bảo vệ sức khoẻ..v.v...Mẹ em giờ như một người nghiện, chỉ có một câu" tao lo sức khoẻ cho tao, chúng nó xoa bóp tốt lắm" và còn được chia lãi 400% sau 3 năm nưa.
Thú thật với các cụ, nếu là con em thì em xử ngay nhưng lại là mẹ mình mà bố em thì đã đi xa. Giờ em chỉ mong mẹ em chấm dứt dính dáng đến chúng nó, không làm tay sai , không mở rộng mạng lưới cho chúng nó bằng cách dụ dỗ người thân xung quanh. Thế mà còn chưa kéo mẹ em ra được.
Giờ em đang có cảm giác gia đình nhu dang có một thằng con nghiện.
Nếu mẹ cụ có ĐT, cụ mượn của mẹ, bí mật ra bưu điện đặt dịch vụ kiểm soát cuộc gọi. Khi đó mọi cuộc gọi đến và gọi đi cụ eeuf nắm được. Từ đó nghĩ cách đối phó

daydaynuadaymai

[Tịch thu bằng lái]
Để yên để mẹ em tiếp tục đi lôi kéo gia đình khác ạ??? Xin lỗi cụ, em không làm như vậy. Nhất định là không thể làm nha khác tan nát để lấy lạitieenf đã mất được. Chấp nhận của đi thay người, giờ em đang nghĩ cách kéo m lấy ẹ em ra mà không quan tâm lấy lại tiền nữa.
Cụ có con lấy chồng, lấy vợ ở xa thì đưa cụ đến đấy và đổi luôn sim của cụ

daydaynuadaymai

[Tịch thu bằng lái]
em copy trên facebook của TNMY, các cụ đọc tự hiểu:))
Cụ chỉ cho đường linh, nếu không cụ sẽ bị xxx hỏi thăm đấy. Nếu thông tin cụ là đúng, thì thất vọng vị mấy cái "nguyên" quá.

ngungo thien ly

Xe container

j30

Xe máy
bán hàng đa cấp hình thức lấy của thằng đằng sau nuôi thằng đằng trước

FptTelecom

Xe máy
riêng mấy cái trò đa cấp này em nghe bỏ ngoài tai, không bao giờ dụ được em nhé.

alecom

[Tịch thu bằng lái]
đù, em cũng đã có lần đưa ông già và bà nội đi đến cái chỗ Vũ Phạm Hàm gần chỗ cụ Tyre Fun đó, mk nó chăm sóc sức khỏe xong đã bắt ông bà nôn ra 500k rồi, Em ngồi dưới chwof nghe thằng NV chém gió cty em có 2tr nhân viên toàn VN (đm cả nước có 80tr, chúng mày 2tr thì loạn ah). EM check mạng luôn, khi về cho papa đọc. Ông già mới tá hỏa hôm sau đến nó trả lại 500k. thoát chết

alecom

[Tịch thu bằng lái]
đù, em cũng đã có lần đưa ông già và bà nội đi đến cái chỗ Vũ Phạm Hàm gần chỗ cụ Tyre Fun đó
Mẹ em bảo khi đi hội thảo, chúng nó đã nhồi sọ bà là tất cả trên mạng đều là báo láo, báo dởm còn tại hội thảo này, bà sẽ hiểu rõ chúng nó kiếm được nhiều tiền như thế.
Giờ mẹ em bị mấy con ranh con 25,26 tuổi suốt ngày gọi điện, thậm chí bày cho bà cách đối phó với con cái bằng lập luận bảo vệ sức khoẻ..v.v...Mẹ em giờ như một người nghiện, chỉ có một câu" tao lo sức khoẻ cho tao, chúng nó xoa bóp tốt lắm" và còn được chia lãi 400% sau 3 năm nưa.
Thú thật với các cụ, nếu là con em thì em xử ngay nhưng lại là mẹ mình mà bố em thì đã đi xa. Giờ em chỉ mong mẹ em chấm dứt dính dáng đến chúng nó, không làm tay sai , không mở rộng mạng lưới cho chúng nó bằng cách dụ dỗ người thân xung quanh. Thế mà còn chưa kéo mẹ em ra được.
Giờ em đang có cảm giác gia đình nhu dang có một thằng con nghiện.
cụ cho mấy con ranh thành Rau cỏ đi

camry165

Xe máy
Đếch hiểu sao cái thể loại lừa đào trừng trừng ra ntn mà vẫn ngang nhiên lộng hàng được, ếu hiểu nổi. Ngay cạnh tòa nhà e có cơ sở bọn này (đường Nguyễn Khang), ko biết cái thẳng mả mịa nào kiểu to to cửa nó đi con au đì, suốt ngày thấy đứng cạnh xe làm hàng, nhìn đã thấy lừa đảo.

Chả hiểu luật pháp ở đâu?? Mà giờ chúng lừa ở phố không được, đang rầm rập mở cơ sở tại các địa phương các cụ ợ, nát nhà nát cửa, mất con mất cháu với cái loại mặt đĩ này!!!