Thảo luận Đã có giá Ranger Raptor

Nguyen Van Nam TKV

Xe điện
Các cụ cho em hỏi, Raptor là xe bán tải, sao thuế trước bạ lại là 10 và 12%?
Các dòng xe bán tải cỡ lớn về VN xưa nay toàn đăng ký trước bạn 12% như xe con cụ nhé. Lấy biển xe con hết. Giờ thêm em Ranger Raptor nữa.

Ví dụ như một số dòng đã về VN: F150, Tundra, Tacoma.......

Nguyen Van Nam TKV

Xe điện
Cụ để ý chỗ cần số dưới chữ D là chữ M. Chữ M này chính là shortcut để vào TMS
Thực tế em chưa được nhìn tận mắt con Ranger Raptor bản VN nó như thế nào cụ ạ. Lưu ý cụ là bản VN về cấu hình có thể khác bản bên Thái nhé. Video giới thiệu xem trên Youtube là bản của Thái.

Nguyen Van Nam TKV

Xe điện
nếu như ông Auto này viết thì hóa ra Raptor chỉ được cái vỏ thôi à. có 2 cái là TMS với Fox là cái ăn điểm so với Wildtrak mà bị cắt thì bán cho ai?
Chế độ quản lý đa địa hình cần phải chuyển nhanh và dễ thao tác vì thế nó phải để ngay trên vô lăng hoặc bên ngoài hoặc kích hoạt nhanh ở lẫy chuyển số trên vô lăng chẳng hạn
Có Video demo chế độ MTS đa kịa hình cụ xem nhé.

ChAYrATcHAM

Đi bộ
muốn có em nó thì lạc 200 củ nhé các bác!!

thaison811989

Xe hơi
Bên em có xe giao luôn trong tháng 11,cụ nào có nhu cầu ib hoặc để lại sdt em tư vấn nhé

Nguyen Van Nam TKV

Xe điện

Alibusay

Xe tải
Cút cmm đi. Lần sau đừng quote bài bố. La liếm cmm ấy.
Bị chửi thế mà vẫn lao vào liếm láp.
Mày biết thì mày chia sẻ với mọi người, đừng có lên giọng rởm đời đạo mạo, nói một câu mỉa một câu, bố khinh.
Còn mày nói câu chả bao giờ lái xe với chưa có xe thì biết đầu óc thế nào rồi. Mày cá bao nhiêu bố cũng chơi nghe chưa. Tao đến lạ là loại nho nhe đểu như mày chưa bị bem bao giờ.
Tôi chỉ có thái độ ấy với ông thôi, thằng ngây ngô ngớ ngẩn ( các cụ tò mò đọc hết các bài nó xem). Không sang thởt everest cãi nhau với ông sở hữu xe nữa à. Toàn reveiw bằng mồm, mọi người bảo post xe lên ( kể cả xe mượn cũng ko sao) thì lặn một hơi tót sang đây chém tiếp nhưng toàn chém kiểu ngây ngô, được cái chửi thì giống người thường. Chả biết cc thế nào chứ em chịu cái thể loại này, vào bẩn thớt người khác.

Navy.seal

Xe tải
Tôi chỉ có thái độ ấy với ông thôi, thằng ngây ngô ngớ ngẩn ( các cụ tò mò đọc hết các bài nó xem). Không sang thởt everest cãi nhau với ông sở hữu xe nữa à. Toàn reveiw bằng mồm, mọi người bảo post xe lên ( kể cả xe mượn cũng ko sao) thì lặn một hơi tót sang đây chém tiếp nhưng toàn chém kiểu ngây ngô, được cái chửi thì giống người thường. Chả biết cc thế nào chứ em chịu cái thể loại này, vào bẩn thớt người khác.
Mày cá không. Nếu tao có evbi thì mày mất bao tiền.
Mở mồm nói câu không thì mượn xe chụp lên đủ biết tư cách rởm rít bẩn tưởi thế nào, tao phải làm cái cách đấy á.
mà tính mày buồn cười nhỉ, tao vào tao trao đổi không động chạm đến mày mà mày lại đi xưng xỉa với tao là sao, đi sinh sự xong lại bảo làm thớt vấy bẩn. Bố ngô nghê đấy, thì làm sao, ngô nghê là mày thích bỉ bôi, nói giọng bố láo đc à.

Chỉnh sửa cuối:

Nguyen Van Nam TKV

Xe điện
Bình tĩnh đi các cụ............ Chia sẻ trao đổi chứ bem nhau làm gì.

nhanviettuyen

Xe tăng
Lúc nào hết lạc thì Cháu cưới

Nguyen Van Nam TKV

Xe điện
Cụ để ý chỗ cần số dưới chữ D là chữ M. Chữ M này chính là shortcut để vào TMS
Lúc nào hết lạc thì Cháu cưới
tóm lại là chênh bn ạ? em đang muốn mua đây nhưng kèm lạc thì em hoãn cho nó về gt thật cũng chẳng vội
em đang buồn thối ruột vụ này!
Nghe sale nói có xe Ford RR về đại lý rồi nhé.

chạy thuế

Xe hơi
Hôm nay được mục sở thị Raptor em thấy một số cải lùi sau:
Xe không có cảm biến phía trước như WT 3.2,
Không có căn làn đường, không có cốp nhỏ dưới bệ tỳ tay ngay phía trên hộc làm mát (Ranger mới cũng ko có)
nội thất về cơ bản không có thay đổi nhiều ngoài việc đổi mầu sắc, chất liệu da và form ghế thể thao cho ghế lái và ghế phụ, ghế phụ vẫn chỉnh cơm, hàng ghế sau không hề ngả hơn và ko có gì thay đổi,
Em có chụp cái thụt như hình thấy vẫn là Fox, lạc thì vẫn 200 củ, chưa có xe lái thử.
Riêng Form ngoài thì đẹp rồi! Nói tóm lại ra biển em này hết hơn tỏi rưỡi. Em quyết rồi! không đổi xe nữa sẽ giữ WT3.2 cho tới khi có lựa chọn nào khác tốt hơn. Em xin hết
P/s: Ford Việt Nam bắt đầu chơi bài cắt options để tăng lợi nhuận theo lối mòn ông Toy Việt Nam rồi! Các cụ để ý sẽ thấy từ khi focus cắt bớt option để giảm giá bán nhưng FVN ko biết rằng người chơi Ford hầu hết ko để chạy dịch vụ mà phục vụ gia đình là chính nên cắt option đặc biệt là các tính năng an toàn thì người dùng sẽ quay lưng lại thôi.
Toy nó cắt option để giảm giá bán vì phần lớn khách hàng của toy mua chạy dịch vụ.

Chỉnh sửa cuối:

nhanviettuyen

Xe tăng
Hôm nay được mục sở thị Raptor em thấy một số cải lùi sau:
Xe không có cảm biến phía trước như WT 3.2,
Không có căn làn đường, không có cốp nhỏ dưới bệ tỳ tay ngay phía trên hộc làm mát (Ranger mới cũng ko có)
nội thất về cơ bản không có thay đổi nhiều ngoài việc đổi mầu sắc, chất liệu da và form ghế thể thao cho ghế lái và ghế phụ, ghế phụ vẫn chỉnh cơm, hàng ghế sau không hề ngả hơn và ko có gì thay đổi,
Em có chụp cái thụt như hình thấy vẫn là Fox, lạc thì vẫn 200 củ, chưa có xe lái thử.
Riêng Form ngoài thì đẹp rồi! Nói tóm lại ra biển em này hết hơn tỏi rưỡi. Em quyết rồi! không đổi xe nữa sẽ giữ WT3.2 cho tới khi có lựa chọn nào khác tốt hơn. Em xin hết
P/s: Ford Việt Nam bắt đầu chơi bài cắt options để tăng lợi nhuận theo lối mòn ông Toy Việt Nam rồi! Các cụ để ý sẽ thấy từ khi focus cắt bớt option để giảm giá bán nhưng FVN ko biết rằng người chơi Ford hầu hết ko để chạy dịch vụ mà phục vụ gia đình là chính nên cắt option đặc biệt là các tính năng an toàn thì người dùng sẽ quay lưng lại thôi.
Toy nó cắt option để giảm giá bán vì phần lớn khách hàng của toy mua chạy dịch vụ.

View attachment 1939251
Cụ lựa chọn đúng đắn, 200tr làm đc rất nhiều điều tốt đẹp