[CCCĐ] Đà Lạt trong trí nhớ của các cụ như thế nào???

genie_87

Xe hơi
Em thì hay đi ăn bún riêu ngọt lành với rau mầm cao nguyên cạnh cây xăng Nguyên Tử Lực, ra chợ đêm ăn bánh tráng nướng với tào phớ nóng. Chưa ăn dâu bao giờ và cũng không vào vườn hoa TP :D:D
Em cũng k ăn dc dâu, cơ mà vẫn vào dalatfarm để xem cây và hoa

Chạy lên bàn xoay mà em làm cả buổi nó k xoay dc nữa =))

Cụ nào xoay được bẩu em cách với nhé ;)

Website
joombooking.com
Em cũng k ăn dc dâu, cơ mà vẫn vào dalatfarm để xem cây và hoa

Chạy lên bàn xoay mà em làm cả buổi nó k xoay dc nữa =))

Cụ nào xoay được bẩu em cách với nhé ;)
=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))
Cụ dễ thương

Lệ Cẩm

Xe điện
Em đến Đà Lạt vào ngày 26/04/2014 đến bây giờ đã gần 4 năm nhưng tất cả những hình ảnh của Đà Lạt em vẫn còn nhớ hết. Em đang cố gắng sắp xếp thời gian qua năm quay lại với Đà Lạt.

Website
joombooking.com
Em đến Đà Lạt vào ngày 26/04/2014 đến bây giờ đã gần 4 năm nhưng tất cả những hình ảnh của Đà Lạt em vẫn còn nhớ hết. Em đang cố gắng sắp xếp thời gian qua năm quay lại với Đà Lạt.
Mợ quay lại mùa xuân này thì đẹp, mai anh đào đang rộ.
Nếu không mợ quay lại mùa hạ, Đà Lạt sẽ hóa giải mọi muộn phiền bằng cái thoáng đãng sảng khoái của thiên nhiên và trả lại cho chúng một trái tim ấm áp hơn rất nhiều ^^

Lệ Cẩm

Xe điện
Mợ quay lại mùa xuân này thì đẹp, mai anh đào đang rộ.
Nếu không mợ quay lại mùa hạ, Đà Lạt sẽ hóa giải mọi muộn phiền bằng cái thoáng đãng sảng khoái của thiên nhiên và trả lại cho chúng một trái tim ấm áp hơn rất nhiều ^^
cảm ơn cụ. em đang sắp xếp vào mùa hè :D

Website
joombooking.com
cảm ơn cụ. em đang sắp xếp vào mùa hè :D
Mùa hè trốn lên Đà Lạt là lý tưởng nhất đấy mợ ạ.
Mợ lên Đà Lạt rồi nhớ ới em nhé, kẻo mợ ở đấy không muốn về còn có em biết tin hehee

Lệ Cẩm

Xe điện
Mợ lên Đà Lạt rồi nhớ ới em nhé, kẻo mợ ở đấy không muốn về còn có em biết tin hehee
:)) thế thì cụ lại phải kiếm cho em 1 công việc trên đấy rồi. em lên đó thật sự là chẳng muốn về nữa.

genie_87

Xe hơi
Kiểu gì e cũng contact vs cụ rồi :D

Vì Đà lạt là 1 góc trong em rồi, cơ mà em chỉ ở đúng khách sạn em quen, đi đúng con đường em đi, cụ pm em nchuyen nào,

năm nào e cũng đi Đà lạt cụ ạ

Website
joombooking.com
:)) thế thì cụ lại phải kiếm cho em 1 công việc trên đấy rồi. em lên đó thật sự là chẳng muốn về nữa.
Mợ lên đó bán phòng khách sạn giùm em, ngày ngày bán phòng, tối tối đi chợ, cuối tuần vi vu khắp các nẻo đường..

Chuột bạch

Xe container
Một ngày ở Đà lạt :D

Buổi sáng dậy, dạo 1 vòng quanh Hồ Xuân Hương, thưởng lãm nắng ngọt như lời tình. Rồi cafe bên hồ, nhìn vào mắt nhau một màu xanh ân ái . Trưa ăn cơm xong lang thang mấy khu chợ ngắm nhân gian bán mua. Chiều ngồi cafe ngắm mưa phùn bay qua thành phố nhỏ. Rồi đi ăn vặt nào là mì quảng, bánh bèo, bánh ướt lòng heo .... chiều tối ngồi bên nhau ăn bánh tráng nướng, áp tay vô ly sữa đậu nành nóng, xong về úm nhau trong chăn ấm, trên căn gác nhỏ, ôm nhau nghe tiếng mưa sau khi đã mệt nhoài vì tiếng thở của nhau ....

Lệ Cẩm

Xe điện
Mợ lên đó bán phòng khách sạn giùm em, ngày ngày bán phòng, tối tối đi chợ, cuối tuần vi vu khắp các nẻo đường..
em chụp lại câu này rồi đấy nhá. :)). Lên bán phòng cho cụ, cuối năm kiếm cái homestay :))

Website
joombooking.com
Một ngày ở Đà lạt :D

Buổi sáng dậy, dạo 1 vòng quanh Hồ Xuân Hương, thưởng lãm nắng ngọt như lời tình. Rồi cafe bên hồ, nhìn vào mắt nhau một màu xanh ân ái . Trưa ăn cơm xong lang thang mấy khu chợ ngắm nhân gian bán mua. Chiều ngồi cafe ngắm mưa phùn bay qua thành phố nhỏ. Rồi đi ăn vặt nào là mì quảng, bánh bèo, bánh ướt lòng heo .... chiều tối ngồi bên nhau ăn bánh tráng nướng, áp tay vô ly sữa đậu nành nóng, xong về úm nhau trong chăn ấm, trên căn gác nhỏ, ôm nhau nghe tiếng mưa sau khi đã mệt nhoài vì tiếng thở của nhau ....

Tình quá cụ ơi :x:x:x:x

Trần Cù

Xe máy
Nhà cháu chỉ đến Đà Lạt 2 ngày, nhưng sau lúc về, nhà cháu đã có quyết định đây sẽ là nơi thứ 2 nhà cháu đến sống.
Mê hồn, cả cảnh cả tình, cháu chỉ biết nói thế về xứ sở này.

Website
joombooking.com
E chưa có dịp nào dc ngắm hoa dã quỳ, cụ tư vấn em phát nhé
Dã quỳ muốn thưởng cụ phải đến Đà Lạt khoảng cuối tháng 10 đầu tháng 11, mùa thu Đà Lạt trầm lắng hơn vì có nhiều sương, không khí cũng trùng lại "ra cái vẻ" rất bí ẩn đấy ạ =)))

Chỉnh sửa cuối:
Website
joombooking.com
Nhà cháu chỉ đến Đà Lạt 2 ngày, nhưng sau lúc về, nhà cháu đã có quyết định đây sẽ là nơi thứ 2 nhà cháu đến sống.
Mê hồn, cả cảnh cả tình, cháu chỉ biết nói thế về xứ sở này.
Đất Đà Lạt đang chững giá đó cụ, cụ đã tính làm miếng ở trỏng tiện đi lại nghỉ ngơi chưa ^^