[CCCĐ] Đà Lạt trong trí nhớ của các cụ như thế nào???

genie_87

Xe hơi
Dã Quỳ

Dã quỳ muốn thưởng cụ phải đến Đà Lạt khoảng cuối tháng 10 đầu tháng 11, mùa thu Đà Lạt trầm lắng hơn vì có nhiều sương, không khí cũng trùng lại "ra cái vẻ" rất bí ẩn đấy ạ =)))
Chắc e phải đi dần các mùa thôi, bỗng dưng thấy nhớ ĐL, Hà nội cứ keng keng tiếng chung cư cả ngày, muốn xách balo lên r

Website
joombooking.com
E ra HXH lúc 5h-5h30 khá nhiều, nhưng hem thấy thú vị gì nhỉ ?
Em thấy ví dụ nếu cụ sống ở HN, ở đâu có không gian chút là mỗi sớm mọi người sẽ đổ ra tập thể dục, hít thở không khí.. rất nhiều. Nhưng Đà Lạt thì không hẳn, người tập thể dục không nhiều, chắc tại chỗ nào Đà Lạt cũng có không gian nên em thấy HXH sáng sớm vẫn yên bình lạ, ngựa béo mầm thảnh thơi nhai cà rốt, người với người chầm chậm vừa tập thể dục vừa chơi thể thao, cuộc sống chầm chậm trôi cụ ạ..

Ah còn được ngắm bồ công anh nở nữa ạ =)))
Bồ công anh chỉ nở vào buổi sớm, đến khi mặt trời lên cao thì bay hết theo gió luôn :D:D

Chuột bạch

Xe container
Em thấy ví dụ nếu cụ sống ở HN, ở đâu có không gian chút là mỗi sớm mọi người sẽ đổ ra tập thể dục, hít thở không khí.. rất nhiều. Nhưng Đà Lạt thì không hẳn, người tập thể dục không nhiều, chắc tại chỗ nào Đà Lạt cũng có không gian nên em thấy HXH sáng sớm vẫn yên bình lạ, ngựa béo mầm thảnh thơi nhai cà rốt, người với người chầm chậm vừa tập thể dục vừa chơi thể thao, cuộc sống chầm chậm trôi cụ ạ..
Ah, dân Đà lạt ít thể dục buổi sáng thật

Nhưng họ tập buổi chiều, hehe

DucMax

Xe tải
Lạnh kinh hồn cụ ạ. Em cớm rét, em chỉ thấy lạnh thôi :((

NASAHADU

Xe máy
Đà lạt phù hợp cho những cặp tình nhân, những người sống nội tâm, những ng thích lang thang khám phá, yêu thiên nhiên, kiến trúc, con người, ẩm thực....

emut

Xe hơi
Lịch chuyến đi tới chắc em sẽ đi Đà Lạt thôi.Chửa được đi lần nào.:T

genie_87

Xe hơi
Đà lạt phù hợp cho những cặp tình nhân, những người sống nội tâm, những ng thích lang thang khám phá, yêu thiên nhiên, kiến trúc, con người, ẩm thực....
Cái này e tuyệt đối đồng ý với cụ

Từng con dốc quanh co với những ngôi nhà nhỏ nhỏ, nhà nào cũng trồng hoa trước cửa, làm em thấy thật bình yên mà dịu nhẹ.
Đà lạt đẹp và lãng mạn, co ro trong cái lạnh của Đà lạt với người m yêu thì chả gì bằng ạ