[Đà Nẵng] hỏi địa chỉ chăm sóc xe uy tín !

hunglqict

Xe hơi
Chào các bác !
Có bác nào tư vấn giúp em địa chỉ chăm sóc xe uy tín ở Đà Nẵng không ạ?
Em đang cần tư vấn để bọc da cho ghế và sơn gầm !
Cảm ơn các bác !

Musical Stone

Xe điện
B10A KĐT Nam Trung Yên, Trung Hòa, Cầu Giấy
Website
amisha.vn
Em thấy hình như nội thất Thanh Bình có mở chi nhánh ở Đà Nẵng rồi mà. Với trải nghiệm của em thì em thấy Thanh Bình làm rất ok, phải chia sẻ thật với các cụ như thế. Có cụ nào trải nghiệm ở Thanh Bình rồi chia sẻ thêm những ý kiến khác được không? Em cũng làm nghề nhưng thật sự chưa tốt bằng, đang cố học hỏi đây :).

USDCAMARO

Xe hơi
Em thấy hình như nội thất Thanh Bình có mở chi nhánh ở Đà Nẵng rồi mà. Với trải nghiệm của em thì em thấy Thanh Bình làm rất ok, phải chia sẻ thật với các cụ như thế. Có cụ nào trải nghiệm ở Thanh Bình rồi chia sẻ thêm những ý kiến khác được không? Em cũng làm nghề nhưng thật sự chưa tốt bằng, đang cố học hỏi đây :).
Hình như cụ này làm ở Thanh Bình nên mới nói vậy.
Nói ko phải chê, TB làm ko chuyên nghiệp lắm. Mặt bằng thì nhỏ xíu, 1 xe mà vô làm thì ko có cái chỗ để ngồi. Để xe bên ngoài thì cái bà bên cạnh chửi thôi rồi.
Nói ko phải dìm chứ mặt bằng còn nhỏ xíu, xe vô dán phim thì nửa trong nhà, nữa ngoài đường.
Làm 1 lần sợ tới giờ.

macarongcon

Xe đạp
Em thì chưa làm j ở Thanh Bình. Nhưng có đợt đi Huế, ghé vào TB Huế ở đường Đống Đa. Hỏi mua vài thứ lặt vặt mà nhân viên nhìn mình mắt cứ láo lơ. Hay nó biết em không có chiền. hic. Mất cảm luôn

Musical Stone

Xe điện
B10A KĐT Nam Trung Yên, Trung Hòa, Cầu Giấy
Website
amisha.vn
Hình như cụ này làm ở Thanh Bình nên mới nói vậy.
Nói ko phải chê, TB làm ko chuyên nghiệp lắm. Mặt bằng thì nhỏ xíu, 1 xe mà vô làm thì ko có cái chỗ để ngồi. Để xe bên ngoài thì cái bà bên cạnh chửi thôi rồi.
Nói ko phải dìm chứ mặt bằng còn nhỏ xíu, xe vô dán phim thì nửa trong nhà, nữa ngoài đường.
Làm 1 lần sợ tới giờ.
Dạ em hoàn toàn ko liên quan gì đến TB, chỉ là cá nhân em thấy thợ TB ở chi nhánh dưới Nguyễn Trãi khá ổn, còn các chỗ khác em chưa thử. Bởi vậy em mới bảo các cụ cho thêm ý kiến. Trải nghiệm của cụ chia sẻ cho mọi người rất đáng quý, với em cũng thế. Em cũng là người làm dịch vụ, cũng chỉ muốn phục vụ tốt nhất cho các cụ KH. Nhiều khi chưa được hoàn hảo, nhưng về thái độ và lương tâm thì phải giữ, như nhân phẩm của mình.

hunglqict

Xe hơi
em chưa qua Thanh Bình ĐN, nhưng thấy nó nằm ở đường Trưng Nữ Vương thì e là khó cho việc chăm sóc xe. Vì ở đó đường chật mà đông ng qua lại