[VHGT] "Đại da" mở cửa nóc xe cho "thiếu da" ngắm phố

ngựa thồ

Xe tăng
Cụ nói em mới nhớ cái thời xe IFA đóng thành xe khách cũng vài lần em được ngồi nóc xe roài. Cả tàu hỏa nữa cũng ngồi nóc:)) còn chuyện gì nó đến thì tất đến có tránh cũng chả thoát. Cụ có tin đã từng có bà cụ ngồi trong nhà mà vẫn bị TNGT không?:P
Hôm nào cụ thử cho f1 nhà cụ ngồi nóc dạo phố đi :)

Luu Lehong

Xe container
Cụ mù ah, cụ ko xem các bình luận ở dưới ah, tuy cụ ấy ko chửi nhưng đưa bài lên để cho người khác chửi cũng thế.
Bác làm sao thế, bình tĩnh lại đi?
Tôi có vi phạm quy định of ko? Bác ăn nói thế mà nghe được à? Bác tuổi gì với mọi người ở đây mà ăn nói mạt sát,lên giọng phán xét?
Ai cũng có quan điểm và bày tỏ là quyền cá nhân của họ, ko ai phải chịu trách nhiệm thay và bác cũng ko có cái quyền phán xét!

kienrieng

Xe hơi
Bác làm sao thế, bình tĩnh lại đi?
Tôi có vi phạm quy định of ko? Bác ăn nói thế mà nghe được à? Bác tuổi gì với mọi người ở đây mà ăn nói mạt sát,lên giọng phán xét?
Ai cũng có quan điểm và bày tỏ là quyền cá nhân của họ, ko ai phải chịu trách nhiệm thay và bác cũng ko có cái quyền phán xét!
Tôi cũng nêu quan điểm với cụ thôi, cụ bảo ai hoắng? Cụ mới hay có kiểu phán xét mọi người. Kiểu như cụ ra đời kiểu j cũng nếm đòn thôi. Còn tôi thách cụ chửi tôi 1 câu đấy?

Luu Lehong

Xe container
Tôi cũng nêu quan điểm với cụ thôi, cụ bảo ai hoắng? Cụ mới hay có kiểu phán xét mọi người. Kiểu như cụ ra đời kiểu j cũng nếm đòn thôi. Còn tôi thách cụ chửi tôi 1 câu đấy?
Em ko quen chửi nhau ạ! Rảnh rỗi đâu mà đi gây sự như trẻ con :D
Đây là lần đầu em tranh luận với trẻ trâu, và sau đây em cũng dừng!
Mong bác thứ lỗi nhé :-j

kienrieng

Xe hơi
Đây là lần đầu em tranh luận với trẻ trâu ạ! Và em dừng!
Mong bác thứ lỗi nhé :-j
Đây cũng là lần cuối tôi nói với cụ: có những chuyện sờ sờ ra nhưng thực tế chưa chắc đã vậy nên, ko trong trường hợp của họ thì đừng đánh giá hay kết luận vội vàng. Còn lại ai cũng có lúc ngu kể cả tôi và bác tài xế trong ảnh nhưng đừng vì thế mà đưa lên cho mọi người chế diễu, chửi bới họ, vì họ ko đến mức bị phán xét như thế. Còn lại cụ dừng lại thì tôi dừng thôi, tôi thì chưa gây sự trước với ai bao giờ, nhưng ai đụng đến tôi thì tôi ko ngại va chạm đâu. Xin hết!

Bonbanh1uocmo

Xe hơi
dzậy cho hỏi chứ cửa nóc các cụ dùng để làm gì dzạ? :D

F1 nhà e cứ lên xe là đòi mở SR, nhưng chỉ trời lặng gió, mát mẻ v khu nào ít bụi, đường vắng e mới mở cho lên nhưng toàn đi lane 2 và với tốc độ chậm, hạn chế những rủi ro bất ngờ có thể xảy ra. Xưa e có "nhí", đang đi đường đèo thì mở cho nó trồi lên hóng gió, xong nó hét thật to "eya" nge cũng phê sướng rơn cả cái thằng người đấy ạ :D :D :D
Em là em cũng thích được như cụ rồi đấy. Nhưng lương em tháng có chục triệu không biết bao giờ mới mua được oto đây, trước giờ toàn đi K3 của ông anh thôi, nó cũng không có cửa sổ trời :D

1.6gli

Xe container
Hôm nào cụ thử cho f1 nhà cụ ngồi nóc dạo phố đi :)
Cụ về mang f1 hoặc f2 nhà cụ thử trước theo ý tưởng của cụ đi đã rồi hẵng xúi người khác nhé:P chứ đường bản nhà em thì cứ mui trần mà dạo sao phải hóng qua SR làm chi cho bí?:))

Luu Lehong

Xe container
Cụ về mang f1 hoặc f2 nhà cụ thử trước theo ý tưởng của cụ đi đã rồi hẵng xúi người khác nhé:P chứ đường bản nhà em thì cứ mui trần mà dạo sao phải hóng qua SR làm chi cho bí?:))
Tưởng lão Chấm sáu ủng hộ thò đầu qua cửa nóc đón gió, ngắm phố chứ lại cũng biết sợ tụt vòi rồi à :))

1.6gli

Xe container
Tưởng lão Chấm sáu ủng hộ thò đầu qua cửa nóc đón gió, ngắm phố chứ lại cũng biết sợ tụt vòi rồi à :))
Hờ hờ em chả ủng hộ, cũng chả phản đối. họ làm gì kệ họ hơi đâu mà để ý cho mệt nhể?:D

chung.gt

Xe máy
Bản thân em cũng mở cửa trời cho con em ngó lên. Nó thích lắm. Thấy 1 số cụ comment mang nặng tính đố kị quá mức. Còn việc đảm bảo an toàn thì là trách nhiệm của cá nhân em và các cụ chiều con, chả đến lượt các cụ lo cho đâu ạ.

Smile Lion

Xe buýt
Hờ hờ em chả ủng hộ, cũng chả phản đối. họ làm gì kệ họ hơi đâu mà để ý cho mệt nhể?:D
Lão nghĩ đến sợ là lão đã có câu trả lời rồi đấy!\:D/
Trời đông gió lạnh có ô tô cho kín gió lại nhao ra, xe máy thì tạt ngang tạt ngửa, ông bố phanh gấp liệu có ổn ko?=))

ngựa thồ

Xe tăng
Bản thân em cũng mở cửa trời cho con em ngó lên. Nó thích lắm. Thấy 1 số cụ comment mang nặng tính đố kị quá mức. Còn việc đảm bảo an toàn thì là trách nhiệm của cá nhân em và các cụ chiều con, chả đến lượt các cụ lo cho đâu ạ.
Đố kị gì đâu. Xe cụ cụ đi, con cụ cụ chiều, làm sao thì cụ hưởng mà :). Chủ thớt chỉ muốn cảnh báo thôi. Cũng như tivi báo đài người ta cảnh báo tác hại của bia rượu, thuốc lá... ai nghe thì ấm vào thân, không nghe cứ uống tẹt ga cũng tốt, càng nhanh về sum vầy với tổ tiên :)

ubisapro

Xe trâu
An toàn cái con khỉ. Có mỗi việc lên xe cài dây an toàn mà nhiều cụ còn chả cài, cái xe nó kêu nhiều quá thì mua cái chốt giả cắm vào cho hết kêu....vậy mà còn bày đặt cảnh báo an toàn...tuyền thánh chém cả thôi:))
E tiếc tiền mua cái chốt giả nên lên xe cứ phải đeo dây ;))

Luu Lehong

Xe container
Nếu vậy cụ phải comment: tôi không có ý kiến gì. Chứ như này là cụ đang ủng hộ đấy :)
Cái lão Chấm sáu ý toàn a dua chích chòe ý mà! Chém gió mãi mấy cái thớt xe hàn xe Nhật em lạ gì, toàn gió chiều nào quay chiều ý, ỡm à ỡm ờ a dua mấy thành phần quá khích! Nói chuyện cà ke dê mèo với cái lão ẩm ương ý có mà hết ngày :))

mrbean304

Xe tải
cái này dễ thương mà, trời đông năm nay có lạnh mấy đâu cụ

Autoopen

Xe đạp
Chủ thớt này là loại đàn bà mặc váy thôi, ra vẻ quan tâm đến người khác nhưng thực sự cực kỳ nhỏ nhen, 1 cái ảnh vô bổ mà gây tranh cãi gần chục thớt, việc người ta cho con thò đầu ra khỏi cửa nóc thì người ta cũng phải lường hết nguy hiểm hoặc lúc đó lái xe ở tốc độ cực chậm, tuy nhiên hành vi này cùng ít nhiều có rủi ro, nhưng cái cách giật tít của chủ thớt thể hiện thái độ bẩn thỉu của những người nhỏ nhen.

vertucare53

Xe máy
Nguy hiểm lắm ạ, nhỡ phanh đột ngột thì ảnh hưởng đến cháu bé