[Funland] Dại dột khi chuyển từ điện thoại Android sang Ios

VascoReborn

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy khoản quay phim chưa thấy con flagship android nào qua được iPhone

cascadabadboy

Xe buýt
Cụ cứ làm em tầm 11-12 pro mã màn to pin khoẻ, chạy mượt mà để trải nghiệm chứ iphone mà lom dom máy cũ dễ dính hàng dựng, lại muốn đòi hỏi cao thì vất ...

tui102

Xe tăng
Ios ko có google lens
Các PM khác hầu hết đòi thu phí. Hơi khoai
Android có pm scan từ ảnh sang pdf rất hay. Ios em tìm ko thấy có

namphong12

Xe container
Năm 2009 em đang dùng black berry. Bóp mồn bóp miệng mua còn ip 3g. Lúc đó khủng lắm oai lắm. Dùng thấy ngu lắm. Đem tặng cho gấu. Rồi lại quay về bb. Khi bb chuyển sang androi thì dùng Sony cho tới bây giờ. Em chả thấy ip nó hay ở chỗ nào cả.

all2hero

Xe buýt
Em dùng iphone từ 2009, cách đây 2 năm dùng thêm máy android làm máy phụ. Dùng hai ngày thì chuyển android làm máy chính, iphone làm máy phụ, bây giờ vẫn vậy.
Công nhận dùng android mới thấy iOs ngu ngu, chỉ thích hợp với người dùng đơn giản.
Gấu đang dùng 2 iphone, trước tết em mua cho cái Samsung, bây giờ toàn thấy dùng Samsung.

NguyenAnhPhan

Xe container
Ơ, S7 là mơ ước ngày xưa của cháu đấy. Giờ thì hết rồi :D
Thế em mới nói. Mà cái gì cũng có thời thôi.
Như cụ nếu không thích xài ánh tím kia..nghĩa là nó không hợp thời với cụ. Giả dụ nó bay sang em - thì nghĩa là lại đến thời của em rồi coằn ;;);;);;)

gzelka

Xe tải
Em đang dùng mái già chuyển sang mái tơ cứ thấy nó ngu ngu thế nào ấy, giờ lại quay về mái già.

Tuan Can

Xe container
Cụ có thể cho vài ví dụ về IOS khôn hơn Android không, em hầu như chỉ dùng Android và quen rồi nên ngại đổi, mặc dù hay thấy mọi người khen IOS.
Bắt wifi, bluetooth nhanh và tranh giành với android tốt hơn. Ios đoán chữ đúng ý mình, chắc nó dựa trên câu mình hay dùng. Kể cả cú pháp sai chính tả.....

X.Gáo

Xe máy
Android dùng cho người hướng mở, thích vọc vạch. iOS cho người thích ăn chắc mặc bền.

Demchinhhang.net

Xe container
Em thấy khoản quay phim chưa thấy con flagship android nào qua được iPhone
Em chả thần thánh hãng nào, em chảng là tín đồ của bọn nào vì em mua là phải bỏ tiền chứ nó ứ cho không. Nhưng cụ nói thế không biết cụ trải nghiệm nhiều thể loại điện thoại chưa?
Nếu những dòng mức tiền nhất của Adroi đủ hãng thì khả năng quay phim của nó IP chưa có cửa, kể cả 12 pro max mới nhất bây giờ. Thằng Hoa Vĩ nó mua công nghệ của Laica để làm cam cho mayd ảnh của nó không ohair dạng vừa, SS 2 cái ảnh cụ sec thấy nó khác bọt, xử lý ngược sáng hay trong bóng tối thì SS nó khác bọt luôn. Tất cả đamg nói đến để tự động cho dân chơi phổ thông chứ không bàn đến cẫ cao thủ chơi ảnh hay đội review đánh giá điện thoại.

vandatAT

Xe container
Do thói quen, em dùng android quen rồi. Ko dùng được ios.

thinhtd

Xe container
Bẩm các cụ, sau bao nhiêu năm dùng điện thoại Android, nghe lời xúi dại của đồng bọn cháu chuyển sang con Ios giá hơn hai chục củ. Tưởng lên đời nhưng ai dè cả tết cứ bực mình với con Ios. Màn hình thì gõ cứ bộp bộp khi chạm móng tay vào, không chắc như em cũ, chụp hình không đẹp bằng, pin cũng kém hơn và phần mềm thì thấy “ngu ngu” hơn Android. Giờ còn mỗi an ủi vì thấy bảo Ios bảo mật tốt lắm nhưng chưa mất điện thoại nên chưa biết thế nào :D
Hix, có cụ nào từng hối hận như cháu chưa??? :((
Không thích thì lên chợ bán lại, rồi lại quay về Android đi cụ. Iphone bán thì giữ giá lắm. Mỗi hệ điều hành nó có cái hay của nó, cụ không hợp thì chuyển thôi. Em thích ios vì nó có cái facetime, khỏi phải cài các app khác, hàng ngày gọi về cho bố mẹ ở quê, không thấy xa bố xa mẹ ngày nào.

shoutaiyou

Xe hơi
Nghe các cụ phán về SS với Iphone mà cháu thèm vãi
Giờ cháu vẫn đang dùng con blackberry 9930 no cam thần thánh đây ạ!
Vẫn chưa có tiền để nên đời

Triển Chiêu

Xe tăng
Chuẩn ạ.
Cái Contact List của iphone kém.
Ví dụ là Edit: Tôi chỉ có thể chép lại từ đầu, chứ không thể sửa kiểu Tập Lái 2012 thành Tập Lái 2021 được.
Như nào cụ? Có khi cụ không biết làm thôi :D

Skoda_Favorit

Xe container
Bẩm các cụ, sau bao nhiêu năm dùng điện thoại Android, nghe lời xúi dại của đồng bọn cháu chuyển sang con Ios giá hơn hai chục củ. Tưởng lên đời nhưng ai dè cả tết cứ bực mình với con Ios. Màn hình thì gõ cứ bộp bộp khi chạm móng tay vào, không chắc như em cũ, chụp hình không đẹp bằng, pin cũng kém hơn và phần mềm thì thấy “ngu ngu” hơn Android. Giờ còn mỗi an ủi vì thấy bảo Ios bảo mật tốt lắm nhưng chưa mất điện thoại nên chưa biết thế nào :D
Hix, có cụ nào từng hối hận như cháu chưa??? :((
Thanh lý kg Cụ?