[Funland] Đại lý của Phan Sào Nam

Cách đây mấy năm Cát bà chứ đâu ạ, lễ tân kiêm zích luôn ạ, bọn em đi thuê phòng 2 tầng khác nhau, bọn tầng dưới nghi binh đi mua bài, oánh tầng trên mà phải khênh cái giường của đội hóng ra chặn cửa. Y như rằng đêm có thằng vào nhầm phòng tầng dưới các cụ ạ
Em hỏi thật sao các cụ phải khổ thế ạ?

datinh

Xe container
Đấy, cho nên em cấm f1 nhà em chơi bài dưới mọi hình thức.
đầy vụ đăng báo chính thống rồi. cán bộ cấp làng nhàng kiểu hiệu phó. phó chủ tịt xã vv ...nghiện môn thể thao này. bọn đối thủ nó rình phím cho các chiến sĩ ập vào tóm sống.
nên tránh xa là đúng. kể cả le ve gần đó cũng không đc

Frontier70

Xe máy
May cuối năm rồi các chã không quy mã ra xèng, không thì tội chứng rành rành, đã vậy còn công khai nữa chứ >:)>:)>:)

congngo

Xe điện
Tiện thớt cho em hỏi phát. Sắp tới cty em đi nghỉ mát, mà các cụ đều biết, ra biển có khi chỉ nhúng chân xuống phát rồi thôi, còn lại nhậu với phân chia lại thu nhập.
Vậy có nhiều vụ bị xxx bắt tại nhà nghỉ khách sạn chưa ạ? Nếu bị bắt thì phải làm sao?
Em cảm ơn.
Bị đầy, công ty cũ của em bị bắt hai lần.

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Chuẩn đét, bạn em vui tay góp tiền làm 1000 điểm lô sau khi nhậu tây tây, xong còn quên ko đi linhc tiền hơn 1 tháng, đen cái dây đó vào chuyên án của tp, bà ghi lô là đại kí lại ko xóa tin nhắn trong điện thoại, thế là mất gần 600 củ ko thì dính án đi 6 tháng:)
nặng zậy cụ

Moriarty

Xe container
Cảm ơn cụ. Túm lại là chiều uống say cmnl tối đỡ bị thằng nào nó gạ gẫm cụ nhỉ :D
10 ông máu cờ bạc thì cả 10 ông điếc ko sợ súng, chắc chắn sẽ chơi có doạ trời sập cũng kệ hết.

dichvuflycamhn

Xe buýt
Để hết tiền bạc, ví, phong bì ở 1 phòng, sang 1 phòng khác chỉ mặc mỗi quần đùi ngồi chơi, mua gói kẹo 3 màu làm phỉnh thì may ra, nếu có bị tóm cũng không có xu nào, chơi vui ăn kẹo thôi mà :))
Bài này của cụ mấy anh conan lại chả đi guốc trong bụng. Cũng đầy vụ chơi theo kiểu đấy vẫn bị bớ như thường. Vỏ quýt dày có móng tay nhọn, có ít tiền hoặc ko có tiền thì các anh ý ném vào cho nó đủ. Nhân văn hơn thì cứ lôi về đồn, mỗi ông 1 phòng ngồi đấy mà khai. Trong 1 team kiểu gì cũng có ông ăn vài ba cái bạt tai là run bần bật lên rồi.
Đội conan nào mà đang khát tiền thì em đố cụ dùng bài đó đc.

Victor Ban

Xe buýt
Nhiều người ca ngợi thằng này, kkkk. Nó phá tan bao gia đình vì đánh hàng của nó. Nó đi tù rồi mà còn kéo đc 1 đống ae quan lại dân thường ra toà tiếp.
Quả là độc hại.
Mà sao ko bắt cái bọn ở ngoài mang riền chạy án hộ nó các cụ nhở? E hóng típ theo

trikhanh

Xe tải
Bài này của cụ mấy anh conan lại chả đi guốc trong bụng. Cũng đầy vụ chơi theo kiểu đấy vẫn bị bớ như thường. Vỏ quýt dày có móng tay nhọn, có ít tiền hoặc ko có tiền thì các anh ý ném vào cho nó đủ. Nhân văn hơn thì cứ lôi về đồn, mỗi ông 1 phòng ngồi đấy mà khai. Trong 1 team kiểu gì cũng có ông ăn vài ba cái bạt tai là run bần bật lên rồi.
Đội conan nào mà đang khát tiền thì em đố cụ dùng bài đó đc.
Bọn e mua bộ phỉnh thay cho tiền rồi, toàn mấy ae cùng cty chơi nên hy vọng không bị móng tay nhọn như này.

minhhai985

Xe lăn
Hôm tết đi Mộc Châu mấy ae cũng làm tí mà vừa chơi vừa run. Nhưng đúng là máu mê nó át hết cả sự sỡ hãi.

BMW X4

[Tịch thu bằng lái]
Chuẩn đét, bạn em vui tay góp tiền làm 1000 điểm lô sau khi nhậu tây tây, xong còn quên ko đi linhc tiền hơn 1 tháng, đen cái dây đó vào chuyên án của tp, bà ghi lô là đại kí lại ko xóa tin nhắn trong điện thoại, thế là mất gần 600 củ ko thì dính án đi 6 tháng:)
Bạn bác là nạn nhân mà dính 6 tháng kia à?

Nhiều cụ dọa hơi quá, nào là XXX ném thêm tiền vào rồi mời về đồn mỗi người 1 phòng...abc...xyz...
Xin lỗi, pháp luật cấm đánh bạc chứ không cấm đánh bài.
Ngồi chơi bài mà không có tiền trong người, được thua bằng phỉnh hay vỏ hạt hướng dương + đầy đủ CCCD trong người, XXX lấy lý do gì mời lên đồn ạ?
XXX kiếm ăn theo luật thì cũng phải dựa vào luật. Hơn nữa miếng ngon thì ăn, miếng khó phải bỏ, chứ cứ cố ăn phản đam mệt đấy.

Bống đáng yêu

[Tịch thu bằng lái]
Nhiều cụ dọa hơi quá, nào là XXX ném thêm tiền vào rồi mời về đồn mỗi người 1 phòng...abc...xyz...
Ngồi chơi bài mà không có tiền trong người, được thua bằng phỉnh hay vỏ hạt hướng dương + đầy đủ CCCD trong người, XXX lấy lý do gì mời lên đồn ạ?
XXX kiếm ăn theo luật thì cũng phải dựa vào luật. Hơn nữa miếng ngon thì ăn, miếng khó phải bỏ, chứ cứ cố ăn phản đam mệt đấy.
Cụ nói rất chuẩn. Giả sử chơi bài ăn tiền thật, không có cam, hình ảnh, không có bằng chứng ập vào bảo bọn tao đánh vui, tiền tao thích tao vứt lên chiếu thì cũng không làm gì được.

Nhưng cái khó nhất là phải đồng lòng. 4 ông ngồi chỉ 1 ông bị dụ cung là chết rồi. Lì đòn cho giữ đủ 9 ngày bọn bố mày chỉ chơi vui thì chả làm gì nhau. Lỗi tại 1 trong số các ông ngồi dốt luật và nhát chết thôi.

dichvuflycamhn

Xe buýt
Trước đó, ngày 13.10, Công an Q.Nam Từ Liêm nhận tin báo về việc một nhóm người tụ tập đánh bạc tại bãi xe đường Dương Đình Nghệ, P.Mỹ Đình 1, Q.Nam Từ Liêm, đã tổ chức kiểm tra và phát hiện 7 bị can kể trên đang có hành vi đánh bạc; thu giữ tại hiện trường 3 bộ tú lơ khơ, hơn 350 “phỉnh” (dụng cụ quy đổi dùng để đánh bạc) và một số tang vật liên quan.

Tại cơ quan điều tra, nhóm bị can khai nhận khoảng 18 giờ 30 ngày 13.10, sau khi uống rượu tại căn nhà cấp 4 trong bãi xe, nhóm này chia thành 2 chiếu bạc, rồi đánh bạc dưới hình thức “tá lả” và “liêng”, nhóm này thống nhất dùng “phỉnh” để thay tiền mặt sử dụng trên chiếu bạc, với quy ước 1 “phỉnh” bằng 200.000 đồng. Sau khi kết thúc cuộc chơi sẽ quy đổi “phỉnh” thành tiền để thanh toán thắng, thua.
Cụ đọc đi rồi cho ý kiến xem nào. Mấy cái trường hợp này cụ cứ lên google gõ lúc là ra đầy vụ. xxx họ thừa kinh nghiệm và biện pháp để biết cụ chơi vui hay chơi ăn tiền.

dichvuflycamhn

Xe buýt
Cụ nói rất chuẩn. Giả sử chơi bài ăn tiền thật, không có cam, hình ảnh, không có bằng chứng ập vào bảo bọn tao đánh vui, tiền tao thích tao vứt lên chiếu thì cũng không làm gì được.

Nhưng cái khó nhất là phải đồng lòng. 4 ông ngồi chỉ 1 ông bị dụ cung là chết rồi. Lì đòn cho giữ đủ 9 ngày bọn bố mày chỉ chơi vui thì chả làm gì nhau. Lỗi tại 1 trong số các ông ngồi dốt luật và nhát chết thôi.
Đc rồi, chúng tôi nhận đc tin báo của quần chúng nhân dân là các anh đang oánh bạc. Mời các anh lên phường để chúng tôi xác minh làm rõ.
Về đến nơi thì làm tý vài đòn nghiệp vụ là cụ ngoan ngay. Dễ như cụ nói thì mấy cái bọn đi buôn mai thúy với bọn cướp giết hiếp đã chả có thằng nào chịu nhận tội. Ở bên ngoài xã hội thì xxx họ còn bị tác phong, điều lệnh, tai mắt nhân dân... chi phối. Chứ 1 khi cụ đã ở trong phòng làm việc của xxx thì cụ sẽ thấy mọi thứ nó khác nhau như thế nào ngay.