[Funland] Đại tướng, Tổng tư lệnh Võ Nguyên Giáp

Kingpin

[Tịch thu bằng lái]
Bộ trưởng Quốc phòng chúc Tết Đại tướng Võ Nguyên Giáp

18/01/2012 15:57:42
Sáng nay, Đại tướng Phùng Quang Thanh, Bộ trưởng Quốc phòng đã đến thăm và chúc Tết Đại tướng Võ Nguyên Giáp nhân dịp Tết Nhâm Thìn.
Thay mặt Quân ủy Trung ương, Bộ Quốc phòng và cán bộ, chiến sĩ toàn quân, Đại tướng Phùng Quang Thanh trân trọng thăm hỏi sức khỏe của Đại tướng Võ Nguyên Giáp và vui mừng khi được biết sức khỏe của Đại tướng vẫn ổn định.
Bộ trưởng Phùng Quang Thanh thăm hỏi sức khỏe của Đại tướng Võ Nguyên Giáp. Ảnh: QĐND.
Bộ trưởng Phùng Quang Thanh chúc Đại tướng Võ Nguyên Giáp khỏe mạnh, trường thọ, cùng gia đình đón năm mới an khang, thịnh vượng.
Nhân dịp này, Bộ trưởng biểu dương Bệnh viện Trung ương Quân đội 108 đã làm tốt công tác chăm sóc sức khỏe cho Đại tướng Võ Nguyên Giáp thời gian qua và căn dặn đội ngũ cán bộ, bác sĩ của bệnh viện tiếp tục chăm sóc sức khỏe Đại tướng Võ Nguyên Giáp thật chu đáo để Đại tướng mạnh khỏe, trường thọ.
Năm nay, Đại tướng Võ Nguyên Giáp bước sang tuổi 101.

(Theo VnE)

Kingpin

[Tịch thu bằng lái]

sanotothudo

Xe hơi
quá tuyệt vời em mời cụ một ly,

truonganh2003

Xe buýt
Đại tướng Phùng Quang Thanh thăm và chúc Tết Đại tướng Võ Nguyên Giáp
QĐND - Thứ Tư, 18/01/2012, 14:5 (GMT+7)
QĐND Online- Nhân dịp Tết nguyên đán Nhâm Thìn, sáng 18-1, Đại tướng Phùng Quang Thanh, Ủy viên Bộ Chính trị, Phó bí thư Quân ủy Trung ương, Bộ trưởng Bộ Quốc phòng đã đến thăm và chúc Tết Đại tướng Võ Nguyên Giáp.

Thay mặt Quân ủy Trung ương, Bộ Quốc phòng và cán bộ, chiến sĩ toàn quân, Đại tướng Phùng Quang Thanh trân trọng thăm hỏi sức khỏe của Đại tướng Võ Nguyên Giáp. Bộ trưởng vui mừng khi được biết sức khỏe của Đại tướng Võ Nguyên Giáp vẫn ổn định.

Trước thềm năm mới, Bộ trưởng Phùng Quang Thanh chúc Đại tướng Võ Nguyên Giáp khỏe mạnh, trường thọ, cùng gia đình đón năm mới an khang, thịnh vượng.Nhân dịp này, Bộ trưởng biểu dương Bệnh viện Trung ương Quân đội 108 đã làm tốt công tác chăm sóc sức khỏe cho Đại tướng Võ Nguyên Giáp thời gian qua và căn dặn đội ngũ cán bộ, bác sĩ của bệnh viện tiếp tục chăm sóc sức khỏe Đại tướng Võ Nguyên Giáp thật chu đáo để Đại tướng mạnh khỏe, trường thọ.

Trung Kiên

P/S: Tin buổi sáng còn ảnh Đại tướng, đến giờ đã gỡ ảnh rồi...
Sinh lão bệnh tử vốn là vòng quay tất yếu. Các cụ thử bình xem vì sao các bác nhà mình lại giữ kín bệnh trạng của Đại tướng nhỉ???
Dẫu gì, cũng mong Đại tướng khỏe...

hoanglz

Xe máy
Kính chúc Đại Tướng Võ Nguyên Giáp và gia đình luôn mạnh khỏe.

hoanglz

Xe máy
Chỉnh sửa cuối:

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Ảnh chụp đại tướng Võ Nguyên Giáp theo dõi tập trận ở Sơn Tây (cỡ 1959)
Chiếc ống nhòm xa (trong chiến dịch Điện Biên Phủ) đặt cách chỉ huy sở Mường Phăng chừng 15 km (đi bộ), cách lòng chảo Điện Biên Phủ chừng 20 km, và được ngụy trang cẩn thận

Lại có thằng nói bức anh này chụp ở Sơn tây năm 1959, em chỉ tìm đc đến thế thôi, sẽ cố tìm hàng ngon hơn, tạm thế đã.
nguồn này

http://www.vnmilitaryhistory.net/index.php/topic,236.msg329658.html#msg329658
Cụ ơi, cụ tìm làm gì. Tướng ra trận quan trọng là thắng trận, chứ không quan trọng ăn mặc đẹp, chụp hình ăn ảnh đâu cụ ạ. Tụi Phú lang sa ở ĐBP nó có khối ảnh đẹp đấy thôi, cuối cùng kết quả ra sao chắc cụ cũng rõ. Tướng tư lệnh mà xông pha nơi đầu tên hòn đạn thì gọi là tiểu đội trưởng cụ ạ. Cụ hoang tưởng thế này sao không đi diễn hài đi, có khi kiếm được nhiều hơn tiền trợ cấp đấy, em thật. :D

inochi

Xe điện
Những hình ảnh quý báu về Đại Tướng, chúc Đại Tướng sinh nhật 101 tuổi mạnh khỏe, sống lâu

vietran

Xe ba gác
Em không chém đc nữa kụ ạ, kụ chém với thằng bị bịt mồm thì thắng cũng chả vinh, em té cho lành khà khà
Em thấy Đại tướng là một trí thức phong nhã, hình như có thời kỳ Đại tướng làm Bộ trưởng nội vụ thì phải
Em trồng cây thị nuôi con hến

TONGIA

Tầu Hỏa
Với TONGIA này NGƯỜI là Thần Tượng Cuối Cùng.

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Đại tướng Phùng Quang Thanh thăm và chúc Tết Đại tướng Võ Nguyên Giáp
QĐND - Thứ Tư, 18/01/2012, 14:5 (GMT+7)
QĐND Online- Nhân dịp Tết nguyên đán Nhâm Thìn, sáng 18-1, Đại tướng Phùng Quang Thanh, Ủy viên Bộ Chính trị, Phó bí thư Quân ủy Trung ương, Bộ trưởng Bộ Quốc phòng đã đến thăm và chúc Tết Đại tướng Võ Nguyên Giáp.

Thay mặt Quân ủy Trung ương, Bộ Quốc phòng và cán bộ, chiến sĩ toàn quân, Đại tướng Phùng Quang Thanh trân trọng thăm hỏi sức khỏe của Đại tướng Võ Nguyên Giáp. Bộ trưởng vui mừng khi được biết sức khỏe của Đại tướng Võ Nguyên Giáp vẫn ổn định.

Trước thềm năm mới, Bộ trưởng Phùng Quang Thanh chúc Đại tướng Võ Nguyên Giáp khỏe mạnh, trường thọ, cùng gia đình đón năm mới an khang, thịnh vượng.Nhân dịp này, Bộ trưởng biểu dương Bệnh viện Trung ương Quân đội 108 đã làm tốt công tác chăm sóc sức khỏe cho Đại tướng Võ Nguyên Giáp thời gian qua và căn dặn đội ngũ cán bộ, bác sĩ của bệnh viện tiếp tục chăm sóc sức khỏe Đại tướng Võ Nguyên Giáp thật chu đáo để Đại tướng mạnh khỏe, trường thọ.

Trung Kiên

P/S: Tin buổi sáng còn ảnh Đại tướng, đến giờ đã gỡ ảnh rồi...
Sinh lão bệnh tử vốn là vòng quay tất yếu. Các cụ thử bình xem vì sao các bác nhà mình lại giữ kín bệnh trạng của Đại tướng nhỉ???
Dẫu gì, cũng mong Đại tướng khỏe...
Sức khỏe của Đại tướng vẫn tốt, cụ yên tâm nhá.

DAEWOORACER

[Tịch thu bằng lái]
Em xin chúc đại tướng sống khỏe mạnh thêm vài năm nữa,yêu đại tướng.

ngựa gỗ

Xe hơi
vinh quang một người dân Việt; một nhân cách Việt
Xuân mới kính chúc cụ mạnh khỏe

deatlove73

Xe hơi
Đẹp lắm bác ạ, đây là lịch sử viết bàng ảnh , kể về những danh nhân đã làm thay đổi cách nhìn của thế giới về Việt Nam chúng ta
Cụ Võ Nguyên Giáp đã làm cho thế giới nể phục
cảm ơn cụ!