[Camera] Đâm phải thằng học sinh vượt đèn đỏ.

TNLak

Xe điện
Cụ ko sai nhưng đi hơi nhanh ở cái xã hội này ợ ;))

RONGDEN1008

Xe hơi
Cụ ko sai nhưng đi hơi nhanh ở cái xã hội này ợ ;))

Cụ này nói chuẩn, mình ko sai, đúng luật, nhưng ở việt nam nhiều thể loại ng ra quốc lộ mà cứ ngỡ mình đang đi ngoài sân, đi đứng chả đâu với đâu thì sẽ hay xảy ra trường hợp như thế này. E sang Thái thấy dân bên đó đi nhanh nhưng mà họ có ý thức lắm, hơn dân việt mình nhiều.

HanhScoopy

Xe hơi
Website
www.apzon.com
Lâu lắm cháu với comment. Nhưng chỉ cần đọc cái "Đâm phải thằng học sinh vượt đèn đỏ" Nói thât nhà cháu đã không có chút cảm tình với tiêu đề này. Dù đúng, sai thế nào chưa rõ, đọc thì thấy cụ hằn học vì 1 vụ và quệt rất nhỏ. Nhất nhìn cụ trong video thì có tuổi như bố cháu nó rồi. Ghi nhân cụ có xuống xe có đỡ cháu nó, nhưng rồi lại có vẽ có hùng hổ với cháu học sinh. Nhà cháu đi làm sớm có lần xe máy đi chợ sớm vội đâm thẳng vào đít xe, móp sạch mà còn hoảng hốt xem họ có sao ko? rồi xuống nhắc sau đi cẩn thận ko nguy hiểm. Tóm lại không sao là mừng rồi cụ ạ!

lele3t

Xe tải
Em thấy cụ chủ cứ phải nói thẳng như vậy mới là điều tốt. Thằng cu kia không chỉ là một trường hợp cá biệt đâu mà coi nó như con trẻ với cả nhỏ nhẹ, nó lớn tướng rồi đấy các cụ à, và đang điều khiển xe máy ạ, chắc chắn không có bằng lái, dạng như này đi không cần biết người khác đâu ạ, không bằng ninja đâu. Nếu có chuyện gì xảy ra nặng thì cụ chủ là người thiệt nhiều lắm vì phụ huynh người giám hộ sẽ là người đứng ra chứ không phải bọn nó, dễ đến nhiều chuyện rắc rối vì tham hơn nữa ạ. Cụ chủ có thể thì còi mạnh vào, thằng kia đi tốc độ cũng cao nên chắc bay vào cột A mù của cụ chủ luôn.
Còn thể loại hóng hớt thì đầu tiên cụ cứ lờ nó đi, tập trung nói với người liên quan, kẻ không liên quan không có tư cách thêm lời hay được nghe trong vấn đề liên quan quyền lợi trực tiếp của mình như này.

vinaxin

Xe hơi
Học sinh bây giờ đi nguy hiểm quá

Nam Tào

Xe điện
Không sao là tốt rồi !
Cu học sinh cũng được bài học nhớ đời , thế là tốt !

đội mũ_ lái xe

Xe ba gác
Ngã tư Nguyễn Trãi, Khuất Duy Tiến, đèn xanh còn 5 s. Em đi đúng đèn, thằng học sinh vượt đèn đỏ cắt đầu xe của em, may em đi chậm và phanh kịp nên ba đờ xốc xe em va nhẹ vào xe máy nên nó ngã lăn ra đường.
Hôm nay quả đó mà gặp xe tải chắc xong rồi.
Có thằng áo hồng, đi con click tự nhiên nhảy bổ vào là bảo em vượt đèn đỏ. Xung phong đứng ra làm chứng là em sai, thằng học sinh đúng. ĐCM , em định vả cho mấy phát nhưng mọi người xung quanh bảo thôi với lại có gấu và 2 F1. Em nhìn xung quan không thấy chú xxx nào đứng để em ra làm việc.
Mọi người đứng hóng nhiều. Những người đi xe máy thì nói em sai còn mọi người đi ô tô thì bảo đi xe máy họ hay đi trước khi có đèn xanh nên khi xem camera hành trình thì cứ bảo em xử lý thằng học sinh.
Em nhìn thấy nó xanh mặt và đứng như tượng nên em cho nó đi.
Clip hơi dài, em không biết cắt, các cụ xem gần cuối clip nhé.

Cái thói tranh thủ vượt khi đèn đỏ đếm ngược còn vài giây, chưa kể vượt đèn cả bầy

đội mũ_ lái xe

Xe ba gác
Em xem lại camere trên này cũng thấy nhanh hơn so với em đi thực tế thật. Tốc độ lúc đó chỉ hơn 20km/h. Vì nó chui ra rất nhanh và em lại đến gần nên đâm vào nó. Xe em bị xước sơn một tý thôi và nó cũng ko bị sao. Em mà đi nhanh như tốc độ trong cam thì chắc là xong
Mừng lão tai qua, nạn khỏi, chưa qua tháng cô hồn đâu

Kandahar

[Tịch thu bằng lái]
Không sao là tốt rồi !
Cu học sinh cũng được bài học nhớ đời , thế là tốt !
May lúc đó em cũng đi chậm. Cái camere tàu em mua ở lạng sơn nhìn cứ như là em đang đi trên cao tốc. Xe em bị xước tý sơn

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Không sao là mừng rồi, chứ mà nó sao cũng khổ cụ lắm

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net

nhabaxe

[Tịch thu bằng lái]
Tình trạng hs cấp 2 và cấp 3 vượt đèn đỏ rất nhiều và rất nguy hiểm.
Kể ra cũng may mắn cho cụ và cháu hs. Với lại xe cụ có cam thì không ngại lắm.
Nhiều thằng vẫn nghĩ rằng xe to phải đền xe bé, thằng khỏe đè thằng yếu là thằng khỏe sai nên mới ngoạc mồm ra gào thét một cách ngu xuẩn.
PS: e thấy cái cụ 30E - 039.43 đi bon chen quá.

Kandahar

[Tịch thu bằng lái]
Tình trạng hs cấp 2 và cấp 3 vượt đèn đỏ rất nhiều và rất nguy hiểm.
Kể ra cũng may mắn cho cụ và cháu hs. Với lại xe cụ có cam thì không ngại lắm.
Nhiều thằng vẫn nghĩ rằng xe to phải đền xe bé, thằng khỏe đè thằng yếu là thằng khỏe sai nên mới ngoạc mồm ra gào thét một cách ngu xuẩn.
PS: e thấy cái cụ 30E - 039.43 đi bon chen quá.
Vâng cụ. Em định vượt nó nhưng em nhường. Nhìn sang thấy đang nghe điện thoại

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Em vào giữa ngã tư đèn xanh vẫn còn 2s thế mà chúng nó đã kéo nhau vượt đèn
CHuuyện bình thường ở Hà Lội, cho nên thôi mình cứ nên cẩn thận vẫn hơn cụ à :) có mệnh hệ gì lại rách việc mình ra

ngựa thồ

Xe tăng
- cụ nói tốc độ là 20km/h e thấy ko ổn
- cụ thiếu quan sát: vì trước đó đã có mấy xe cắt mặt xe cụ. Nếu là người đi cẩn thận, cụ đã rà phanh và quan sát. Đằng này cụ vẫn phi.