dán nilon hay phủ pha lê ? nhờ các cụ tư vấn.

Tuongquan

Xe hơi
Xe cụ nào đi nhiều mà không giữ gìn được thì theo em tốt nhất là nên đi dán nilon
Em phủ rồi nhưng mà giờ xước toét tòe loe hết cả do em thường để xe lung tung và bãi để xe thường để lung tung

Phuphale

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Xe cụ nào đi nhiều mà không giữ gìn được thì theo em tốt nhất là nên đi dán nilon
Em phủ rồi nhưng mà giờ xước toét tòe loe hết cả do em thường để xe lung tung và bãi để xe thường để lung tung
Nếu hay để lung tung thì dán hay phủ cũng không đỡ được,mà dán thì còn tróc vẩy ố vàng còn bẩn mắt hơn nhiều cụ ạ

dracula_bg

Xe điện
em cũng cứ lăn tăn phân vân mãi không biết nên dán hay nên phủ, hôm nào vào cũng cứ mỗi cụ một ý kiến, giờ quyết định để không, khoảng 1 -2 năm đi sơn lại một lần cho nó máu.

Phuphale

Xe buýt
Website
www.facebook.com
em cũng cứ lăn tăn phân vân mãi không biết nên dán hay nên phủ, hôm nào vào cũng cứ mỗi cụ một ý kiến, giờ quyết định để không, khoảng 1 -2 năm đi sơn lại một lần cho nó máu.
Tất nhiên 1 đến 2 năm sơn lại một lần sẽ như mới, nhưng nếu phủ thì trong thời gian đó luôn bóng đẹp không bám bụi nên nếu không bị đổ xước sâu thì cần gì phải sơn lại.Nếu cụ sơn lại 3 tháng sẽ ngả mầu còn phủ thì 3 năm vẫn bóng đẹp mới hay chứ ạ

santatocxu124

Xe hơi
đừng phủ pha lê hay nano gì gì cả cụ ạ, xe e phủ pha lê xong về vẫn xước loè toè xoè mà bóng chả đc bao lâu, nói chung là coi như mất mấy trăm mà chả đc gì ~X(theo e thì cứ dán dấy màu giống xe là tốt nhất, mà chọn cái loại nào dầy dầy 1 tí ,kể cả có ngã xe thì cũng không lo xước :-bd

Sharp 777

Xe đạp
Nếu các anh sợ xước do va quệt thì may cho nó cái áo vải bạt nhé. Xước do lực tác động thì có giời chống. Dán nylon sau một thời gian ngả mầu và xước nhìn như em hàng oánh phấn đểu khi đi khách ấy. Em nghĩ chán rồi đi phủ CC-shield, cứ gọi là bóng lộn l ồn lôn, đẹp bóng nhẫy mấy ông bạn lại cứ bảo ông ôn này có cái xe mà suốt ngày xi xủng lau chùi. Nó không phải là lớp giáp mà chỉ là lớp men trong, cứng và bóng giúp làm đẹp và sâu mầu sơn thôi.

aladin_co

Xe buýt
Tất nhiên 1 đến 2 năm sơn lại một lần sẽ như mới, nhưng nếu phủ thì trong thời gian đó luôn bóng đẹp không bám bụi nên nếu không bị đổ xước sâu thì cần gì phải sơn lại.Nếu cụ sơn lại 3 tháng sẽ ngả mầu còn phủ thì 3 năm vẫn bóng đẹp mới hay chứ ạ
Cụ cho em hỏi là nếu xe em đi được vài tháng rồi, có một số chỗ xướt sát khá sâu thì cụ có phủ được ko? sau này xướt xát rồi thì đi phủ lại hay làm thế nào để tháo lớp pha lê ra. Vì nếu em bọc nilon còn bóc được nilon ra mà.
Tiện thể cho em xin cái giá hữu hảo vào inbox nhé, xe SH

Huyphucru

Xe tải
cứ phủ mới dán làm gì cho tốn tiền các cụ,...va quyệt thì sơn lại cho nhanh.Vì giờ oto ng ta sơn còn đc nữa là cái xe máy.

Phuphale

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Cụ cho em hỏi là nếu xe em đi được vài tháng rồi, có một số chỗ xướt sát khá sâu thì cụ có phủ được ko? sau này xướt xát rồi thì đi phủ lại hay làm thế nào để tháo lớp pha lê ra. Vì nếu em bọc nilon còn bóc được nilon ra mà.
Tiện thể cho em xin cái giá hữu hảo vào inbox nhé, xe SH
Nếu xước sâu thì vẫn nhìn thấy cụ ạ,còn phủ rồi thì không phải bóc gỡ vì màng phủ rất mỏng chủ yếu là che những nốt rỗ trên bề mặt sơn để chống bám nước bui bẩn và xước dăm do lau bằng dẻ bẩn.

Phuphale

Xe buýt
Website
www.facebook.com
cứ phủ mới dán làm gì cho tốn tiền các cụ,...va quyệt thì sơn lại cho nhanh.Vì giờ oto ng ta sơn còn đc nữa là cái xe máy.
Hay là ở chỗ xe luôn sach và bóng đẹp các cụ ạ,còn sơn lại có đẹp được thế này sau một tháng không mới là vấn đề

Soigia

Xe tăng
Phủ phale thì em không biết nhưng dán nylon thì chán lắm cụ ạ

Phuphale

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Phủ pha lê rất hay luôn cụ ạ,từ khi em xé bộ này ra làm cho xe máy được anh em đón nhận và tin tưởng nhiều.Có khách làm cả oto với vài cái xe máy chứng tỏ có đánh giá tốt về công dụng từ phía người sử dụng.Bản thân em là thợ làm nội thất oto cũng có kiến thức về cái đẹp và cảm thấy tự tin khi bảo hành cho độ bóng trong 3 năm.Lúc trước và sau khi phủ thực sự khác biệt xứng đáng để bỏ tiền và công sức cho cái đẹp

hissteria

Xe hơi
xe màu trắng không nên dán nylon. Em hồi trước mới mua xe về đi dán ngay. Sau bị ngả màu ố ra đấy ạ