[Funland] Đàn ông học B1

Thaolee1102

Xe máy
Có cái mẹ gì mà chạnh. Em bằng B2 đây. Hôm có VIP đến lanh chanh ra đón rồi bảo em cất xe cho anh. Leo lên xe thấy cần số có số 1-5, dưới chân thì thêm cái pedal nữa, xuống vội đi gọi lái xe chuyên nghiệp đánh hộ vào chỗ đỗ.
Đọc còm cụ buồn cười quá

Thằng hề 06

Xe tăng
Ý cụ là sao e k hiểu
Tức là cụ có nhu cầu học bằng gì thì cứ triển, để ý gì đến chê bôi mà phải lăn tăn, thế ko lẽ cụ đi kia họ chế cụ phải đổi sang mẹc à.... Phù hợp với mình thì choi chứ vừa lòng thiên hạ biết thế đek nào đc, và cũng chẳng cần hỏi ở trên này

Danghai88

Xe buýt
Cụ lấy B1 lâu chưa ạ. Đợt này e thi nhiều ng học B1 quá
e lấy mấy năm r,đợt đó đúng là 50ng thi có mình e là con zai,cả sân có 1 cái xe tự động lắp chip nên đợi lâu kinh,nh e vẫn thấy hợp lý vì mình chắc cả đời có khi ko ngồi lái xe sàn 1 lần nên học xog k để làm gì,còn mấy ô cứ ca tụng học b2 xog ra cũng chưa thấy ô nào xuống tiền mua xe số sàn cả nên ... =)) b ơi kệ đi b ạ,như e ns r đó,trình độ thể hiện qa sự an toàn,còn vđề nhanh chậm là do tác phong của mỗi ng nên cũng ko có gì để bàn thêm cả,cả xhội h ai cũng thấy xe tự động mức độ phổ biến sdụng nó đến đâu nên k cần bàn nữa :D

Thaolee1102

Xe máy
e lấy mấy năm r,đợt đó đúng là 50ng thi có mình e là con zai,cả sân có 1 cái xe tự động lắp chip nên đợi lâu kinh,nh e vẫn thấy hợp lý vì mình chắc cả đời có khi ko ngồi lái xe sàn 1 lần nên học xog k để làm gì,còn mấy ô cứ ca tụng học b2 xog ra cũng chưa thấy ô nào xuống tiền mua xe số sàn cả nên ... =)) b ơi kệ đi b ạ,như e ns r đó,trình độ thể hiện qa sự an toàn,còn vđề nhanh chậm là do tác phong của mỗi ng nên cũng ko có gì để bàn thêm cả,cả xhội h ai cũng thấy xe tự động mức độ phổ biến sdụng nó đến đâu nên k cần bàn nữa :D
E cảm ơn cụ. Chúc cụ sức khoẻ nhé

Toilaai08

Xe tăng
Không quan trọng, lái xe quen rồi thì lái số sàn chỉ là chuyện nhỏ.

kachiphoto

Xe hơi
Website
phieumedia.vn
Chục năm nữa thì kiếm cái xe MT để chạy còn khó, ở đấy mà B1 với đàn bà :))

hoangbaolong

Xe buýt
Chào cccm.
Hôm nay e ngồi nc với ông anh vợ thì ông ấy hỏi e là học bằg lái xe gì. Em bảo e học B1 ông ấy cười xong bảo sao m lại đi học bằng của đàn bà.Rồi mày p học lái qua xe số sàn trước sau lái gì cũng dễ.
Cái đó thì e biết nhưng e cũng xin trình bày với các cụ là mắt e cận khá nặng.Lên trc khi nộp hồ sơ b1 e cũng xác định là k hành nghề lái xe taxi hay xe tải gì cả. E đã xác định trc như vậy. Cộng với đầu năm nghe tin chuẩn bị tăng giá học lên e đăng kí b1 cho ít người. ( cái này e đoán vì có lẽ b1 chắc ít hơn b2) để đc thi lấy bằng sớm. Cuối t8 này là e đc thi rồi ạ
Điều e muốn nói là đàn ông có nhất thiết cứ phải học b2 k các cụ.
E thấy nhiều cụ thi lần 1 lần 2 B2 k đc xong đâm ra tâm lí bị hoảng. Mà thực ra có khi học về chả bao giờ độg vào số sàn 1 lần. Tương lai xe cá nhân gia đình bây giờ ng ta cũng chuộng số tự độg hơn số sàn.
Nhưng nghĩ lại câu của ông a rể vẫn thấy nhoi nhói các cụ ạ.
Vậy cụ nào trong này có lỡ " học cái bằng của đàn bà" thì vào an ủi e 1 câu với ạ.
Chúc sức khoẻ các cụ!!
Cụ học xong mua con xe Landrover xem anh cụ còn bảo cụ đàn bà ko

vô lăng dây

Xe tải
Cụ đã xác định không bao giờ sử dụng B2 thì cứ B1 mà diễn, còn ai nói B1 là cái gì đàn bà đàn ông gì kệ họ. À mà cái ông chê cụ ông ấy chạy xe gì?

hbu082

Xe container
thấy ông anh cụ hơi gàn dở, nhưng hắn nói có phần đúng đấy.

phuclam167

Xe tải
Em cũng tính như cụ học B1 cho xong vì cũng xác định chả dùng đến việc chạy dịch vụ.
Khổ nỗi nhà có lại có xe số sàn của ông cụ =))