[Funland] Đàn ông như thế nào gọi là hèn?

PHANTOM OPERA

[Tịch thu bằng lái]
Ngoài đời em đã hèn rồi, vào đây mong gỡ gạc tí mà lại gặp khắc tinh, bóc mẽ em thế này thì mất mặt quá ... :(( thôi em lượn.
Lão này hèn quá... chỉ là đàn bà thôi sao phải lượn.

refaire

Xe tăng
Em ko dám nhận xét thế nào là người đàn ông hèn, đối với chỉ có tiêu chuẩn đàn ông tốt thôi đó là :" nói ít, làm nhiều và có trái tim nhân hậu".
Nói ít, làm nhiều, trái tim nhân hậu á mợ ? Vợ nó cho là "con Tâu nhà lão Am" đới mợ chứ chả báu gì đâu ;)

tronvodichoi

Xe buýt
1 điều nhịn là 9 điều lành cụ chủ ạ. Bh thanh niên manh động lém;(

kentdju

Xe điện
Đàn ông hèn là thằng đàn ông vô ơn , ăn cháo đá bát , ăn mứt đá bô , khi nó giàu có sung sướng nó quay ra nó chửi người bên cạnh nó lúc nó nghèo khổ .
Mợ này hằn học với đàn ông quá.

buu

Xe hơi
Nhịn cho lành, hung hăng phải trẻ trâu nó xiên cho cái thì lúc đó có muốn hèn cũng chả được

Cơ mà người yêu cụ gấu nhỉ, nhưng e dự là to mồm thôi chứ đòi xử sao lúc nó hỏi cụ nhìn gì ko bảo vệ cụ luôn ?

Hai_dang

[Tịch thu bằng lái]
Đàn ông nói không làm cũng là hèn!

mit_map

Xe tải
Người êu cụ là hơi bị hung đấy. Lại còn đòi xử nữa mới ác chứ =))

khongan

Xe buýt
Vừa nãy em đang đi trên đường gần qua chốt 141 em đang xi nhan và để ý xem có được mấy ông 141 gọi vào không, tự dưng có ông có vẻ lớn tuổi hơn đi xe máy đèo 1 bà và 1 con nhỏ tạt đầu ô tô bất ngờ sang làm em suýt đụng phải, em quay lại nhăn mặt nhìn rồi đi tiếp. Được một đoạn thì ông kia phi lên hỏi: -Nhìn kiểu gì thế. Em bảo: -Anh cắt ngang đường chẳng chịu nhìn gì cả. Ông kia bảo:- Lúc đó đi chậm thì ông cũng phải đi chậm mà nhìn. Người yêu em xen vào: 141 ở đó thì bố ai dám đi nhanh... Nói chung là nói 1 lúc ông kia tưởng em nhìn đểu nên phi lên hỏi, em bảo em nhìn chả có ý gì cả. Xong ông kia bảo thế thì được và đi mất. Xong rồi người yêu em bảo là em thế là ko được, và nhớ biển số xe đòi xử ông kia... Chẳng hiểu tại sao người yêu em tại sao nói thế, lúc nói chuyện với ông kia xong em thấy bình thường, nghe người yêu nói thế xong bắt đầu em thấy bực bực :)) Các cụ mợ thấy em thế có... hèn không ạ?
So với người yêu Cụ hơn hèn đấy, nhưng không sao có người nọ người kia. Có Gấu như vậy sau này ra đường cụ khỏi lo bị bắt nạt :P

k_ngan124

Xe container

1 đứa trẻ 3t cư xử như thế này có ai gọi : nó là hèn ko ah ? Cứ nhã nhặn là đc

goldsmith

Xe buýt
CÁCH LÀM CHO PHỤ NỮ THẤY HẠNH PHÚC?

Hoàn toàn không khó khăn, để làm cho phụ nữ hạnh phúc bạn chỉ cần trở thành và tuân thủ những quy tắc đơn giản sau:

1. Là một người bạn
2. Là một người đồng hành
3. Là một người yêu
4. Là một người anh em
5. Là một người cha
6. Là một người thầy
7. Là đầu bếp
8. Là thợ điện
9. Là thợ sửa ống nước
10. Là thợ cơ khí
11. Là thợ mộc
12. Là thợ trang trí
13. Là stylist
14. Là nhà tình dục học
15. Là bác sĩ phụ khoa
16. Là nhà tâm lý học
17. Người không biết sợ côn trùng
18. Là bác sĩ tâm thần
19. Là người biết chữa bệnh
20. Là người biết lắng nghe
21. Là người biết tổ chức
22. Là người cha tốt
23. Là người ăn ở sạch sẽ
24. Là người biết thông cảm
25. Là người biết thể thao
26. Là người có vòng tay ấm áp
27. Là người chu đáo
28. Làngười biếtchiều chuộng
29. Là người thông minh
30. Là người có tính hài hước
31. Là người biết sáng tạo
32. Là người mềm mỏng
33. Nhưng mạnh mẽ
34. Là người có tầm hiểu biết
35. Là người biết khoan dung
36. Lại còn khôn ngoan
37. Là người có đầy tham vọng
38. Và phải có năng lực
39. Làngười can đảm
40. Và quyết đoán
41. Là người trung thực
42. Là người đáng tin cậy
43. Và phải có đam mê

NHỚ KHÔNG ĐƯỢC QUÊN:

44. Thường xuyên khen ngợi cô ấy
45. Đi mua sắm với cô ấy
46. Tử tế với cô ấy
47. Phải thật giàu có
48. Không làm cô ấy căng thẳng
49. Không nhìn gái nào khác ngoài cô ấy.

VÀ CÙNG LÚC ĐÓ, BẠN CÒN PHẢI:

50. Dành cực nhiều sự quan tâm chăm sóc cho cô ấy.
51. Phải để cho cô ta có thật nhiều thời gian, Nhất là thời gian ở một mình mà cô ấy thích.
52. Phải để cho cô ta có không gian thoải mái, không gò bó và không bao giờ lo lắng về những nơi mà cô ấy đi.

VÀ QUAN TRỌNG NHẤT VẪN LÀ:

53. Không bao giờ được quên
* Ngày sinh nhật
* Ngày kỷ niệm * Valentine
* Những lần hẹn hò.
Khẩu quyết này dài quá, các cụ OF có nhiều kinh nghiệm dễ nhớ dễ hơn nhiều cụ ạ :D
Cụ nào đào mộ kinh quá,

Hoangnanhn

Xe hơi
Người yêu cụ cũng có máu giang hồ đấy. Còn cụ thì lịch sự văn hóa chứ không hèn

CuChuoi12g

Xe điện
phụ nữ bây giờ gấu hơn đàn ông ae mình,điển hình là chuyện nhà em, chả là cạnh nhà em có 1 cô bé chưa chồng chuyển đến ở cạnh nhà, hôm qua cô ấy có nhờ em kiểm tra hộ cái van ga vì thấy mùi ga bốc lên, em đang bế con chơi ở cổng,nhân tiện vào hộ tý, thế nào gấu nó biết ghen linh tinh, bảo em là ( leng phéng là đi cả cụm luôn) em vừa tức vừa buồn cười,mình có chấm mút gì đâu mà cứ như điên thế nhỉ,ở mà oánh cả cụm của cậu thì mợ dùng bằng niềm tin ad,mà người ngoài người ta biêt ta cười cho chứ.
Nên các mợ cứ vừa vừa thôi nhé.

maitrang1972

Xe điện
Khi nhìn thấy " lô cốt " mà không dương súng lên được, hoặc mới mới lò mò đến miệng hầm súng đã vãi đạn như mưa thì thật là ... " hèn ", một hót-gơn hồn nhiên cho biết. =))

kimhoan021

Xe máy
hèn thì vô cùng lắm ...

Phập

Xe điện
Tình huống người yêu chê là hèn...

Vừa nãy em đang đi trên đường gần qua chốt 141 em đang xi nhan và để ý xem có được mấy ông 141 gọi vào không, tự dưng có ông có vẻ lớn tuổi hơn đi xe máy đèo 1 bà và 1 con nhỏ tạt đầu ô tô bất ngờ sang làm em suýt đụng phải, em quay lại nhăn mặt nhìn rồi đi tiếp. Được một đoạn thì ông kia phi lên hỏi: -Nhìn kiểu gì thế. Em bảo: -Anh cắt ngang đường chẳng chịu nhìn gì cả. Ông kia bảo:- Lúc đó đi chậm thì ông cũng phải đi chậm mà nhìn. Người yêu em xen vào: 141 ở đó thì bố ai dám đi nhanh... Nói chung là nói 1 lúc ông kia tưởng em nhìn đểu nên phi lên hỏi, em bảo em nhìn chả có ý gì cả. Xong ông kia bảo thế thì được và đi mất. Xong rồi người yêu em bảo là em thế là ko được, và nhớ biển số xe đòi xử ông kia... Chẳng hiểu tại sao người yêu em tại sao nói thế, lúc nói chuyện với ông kia xong em thấy bình thường, nghe người yêu nói thế xong bắt đầu em thấy bực bực :)) Các cụ mợ thấy em thế có... hèn không ạ?
Người yêu cụ hèn thế, sao lúc nó ở đấy không xử luôn đi để nó đi rồi mới húng với cụ thế :))

Cụ xử lý chuẩn rồi, chuẩn hơn nữa là rút 100K đưa nó cảm ơn vì anh đã hỏi thăm em. Sẽ có người khác xử nó.