[Funland] Đàn ông U40 bổ sung testosterone như thế nào?

Sư phụ

Xe tải
Cách đây 2 năm là cụ 43-44 mà ngày không được phát thì cảm thấy búc xúc. Nếu thế thì thì cụ khá quá. Hơn hẳn nhiều cụ trên này

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Câu hỏi thú vị! Giờ em mới thấy có cụ quan tâm, hehee.
Có nhiều cách, phụ nữ có nhiều loại hỗ trợ lắm, ra hiệu thuốc hỏi và các cô bán hàng sẽ tư vấn thêm, như giờ cần uống collagen, bổ âm, vtm C v.v
Nên uống lắm rồi đấy ah!
Phu nữ giờ đẹp hơn xưa, có điều kiện kinh tế hơn xưa mà ko tận dụng thì phí :)
Em nói thế nhưng em chả uống gì cả, vì lười, hahaa.
Mặt trái vc uống colagen là tích nước, cảm giác béo lên nhưng thực chất ko phải thế đâu ah.

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Mặt trái vc uống colagen là tích nước, cảm giác béo lên nhưng thực chất ko phải thế đâu ah.
ko hề ah, hồi sói em còn sống, anh ấy có mua cho em từ bên Sing, chắc giống cụ chủ, thấy vợ xấu quá, thấy tội :)
Em tiếc của giời vì 7tr bạc, nên có uống, da rất đẹp nhé!
Ko béo, ko tích nước, chỉ là tanh quá thôi, em cố mãi mãi mãi mới hết 2 hộp 40 gói (mỗi ngày 1 gói). Buồn nôn dã man ý :P

clicklacp

Xe buýt
Cụ chuẩn! Làm quả gần bỉm chuyên mặc để đạp xe, ngồi lên yên mà thấy sướng! Nhiều cụ chủ quan bảo chả cần, nhưng đạp được tầm 10-15km là thấy khác biệt ngay! Không có quần bỉm thì khá nguy hiểm!
cụ có link mua hay hướng dẫn gì không, vì em thấy cũng khá phong phú không biết loại nào tốt ạ. Cám ơn cụ

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
cụ có link mua hay hướng dẫn gì không, vì em thấy cũng khá phong phú không biết loại nào tốt ạ. Cám ơn cụ
Chuyện quần bỉm em cực ghét! E thích cu con đc free, tuy nhiên quả yên chất lừ. Đạp 1 cuốc 20km thoáng mát, tiết lộ sịp quần aristino vn. Mk cái cu con thích thoáng mát mà đóng kho vào nó nóng thiu cmnd:)):)):))

Yên brooks stand tầm 3tr. Bh 10 niên

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Cụ qua decathlon.vn (ở HN tại hầm B2 Royal Nguyễn Trãi), hàng chính hãng dành cho người từ bắt đầu đến chuyên nghiệp. Em mua full vài bộ, mặc quần bỉm rồi mặc thêm cái quần short mềm cho đỡ lộ hàng. Hôm nào đi xa em mặc áo cho xe đạp thấy dễ chịu hơn áo khác. Còn đi ngắn hay dài em đều mặc bỉm, găng-tay, mũ giày bảo hộ.

P/S: Quần áo em chục năm nay giữ nguyên size M, tập luyện thể thao đều mà vòng 2 không chịu giảm.

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Cui
Chuyện quần bỉm em cực ghét! E thích cu con đc free, tuy nhiên quả yên chất lừ. Đạp 1 cuốc 20km thoáng mát, tiết lộ sịp quần aristino vn. Mk cái cu con thích thoáng mát mà đóng kho vào nó nóng thiu cmnd:)):)):))

Cụ không mặc quần bỉm cậu bé dễ nguy hiểm lắm, nữ còn phải mặc quần bỉm bảo vệ cô bé nữa là. Chú ý khi mặc quần bỉm không được mặc quần sịp/xi-lips.

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Cui

Cụ không mặc quần bỉm cậu bé dễ nguy hiểm lắm, nữ còn phải mặc quần bỉm bảo vệ cô bé nữa là. Chú ý khi mặc quần bỉm không được mặc quần sịp/xi-lips.
Thật vs lão nom tôi đã thấy phát ngốt cmnr:)) nóng thế thì T ko bao h tăng đc, lão thấy các cụ ngày xưa xịp xủng dề đâu đẻ chục đứa con lận:))
Nhiệt độ phải hợp lý thì hoạ mi hót cứ gọi là:))

Chỉnh sửa cuối:

catking113

Xe điện
Trứng vịt Lộn trộn với rau thì Là.

clicklacp

Xe buýt
Cụ qua decathlon.vn (ở HN tại hầm B2 Royal Nguyễn Trãi), hàng chính hãng dành cho người từ bắt đầu đến chuyên nghiệp. Em mua full vài bộ, mặc quần bỉm rồi mặc thêm cái quần short mềm cho đỡ lộ hàng. Hôm nào đi xa em mặc áo cho xe đạp thấy dễ chịu hơn áo khác. Còn đi ngắn hay dài em đều mặc bỉm, găng-tay, mũ giày bảo hộ.

P/S: Quần áo em chục năm nay giữ nguyên size M, tập luyện thể thao đều mà vòng 2 không chịu giảm.
Cám ơn cụ, em cũng chuyên vào decathlon mà đúng là chưa để ý cái này. Lần tới sẽ quay lại ạ.

clicklacp

Xe buýt

Peugeot thì oách rồi, như vậy phải mua cái yên brooks ạ? Nó ở đâu hả cụ?

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Thật vs lão nom tôi đã thấy phát ngốt cmnr:)) nóng thế thì T ko bao h tăng đc, lão thấy các cụ ngày xưa xịp xủng dề đâu đẻ chục đứa con lận:))
Nhiệt độ phải hợp lý thì hoạ mi hót cứ gọi là:))
Đi xe đạp thể thao mới phải mặc bỉm để bảo vệ trym và mông :)) Đi ngủ em chỉ mặc quần đùi mỏng hoặc không mặc gì :)) Em cũng không thích mặc ship, nhưng em hay mặc quần đùi mỏng và quần âu nên cọ cọ vài cái là trym nó ngỏng lên nhìn buồn cười vãi chưởng :)) Em vừa phải đi làm mớ quần ship mùa hè òi :))

clicklacp

Xe buýt
Đây cụ ơi, tầm loanh quanh 3tr
à chỗ này em biết, hồi trước vẫn qua đây để sửa xe, nhưng sau đó thấy bán hàng và sửa chữa hình như không còn cẩn thận như trước. cám ơn cụ, em sẽ quan tâm.

gaquay123

Xe tăng

Bụng không nhỏ được thì chắc là do chế độ ăn của cụ có vấn đề rồi! Chắc ăn nhiều tinh bột xấu nên bị tích mỡ cụ à! Tập tành cũng chỉ chiếm 20-30% hiệu quả thôi, còn muốn 6 múi ngót bụng thì phải vào bếp!

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
à chỗ này em biết, hồi trước vẫn qua đây để sửa xe, nhưng sau đó thấy bán hàng và sửa chữa hình như không còn cẩn thận như trước. cám ơn cụ, em sẽ quan tâm.
Đồ đắt hơn shop khác nhưng xịn. Xe e toàn sửa lấy, mua bộ tool về làm luôn.

gaquay123

Xe tăng

Sịp Aristino chả là cái đinh gì so với s đúc lụa sữa cụ à! Em từ hồi mặc lụa sữa thì không thể mặc loại khác được! Đúng chuẩn mặc như không mặc! :)) Giá thì chỉ bằng 1/3 cái Aristino của cụ!