[Funland] Đàn ông Việt bị người ta bảo lười kìa các cụ

PhanhGap

Xe điện
E chỉ biết là cả nam lẫn nữ đều lười từ cái xi nhan lười đi. Lười đừng hỏi ạ.

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
Em còn đọc được ở đâu nữa cơ: Người vịt mềnh ở Cơ quan nói chuyện ăn nhậu, ở Quán nhậu nói chuyện công việc.
Trong cuộc họp chả bố nào nói, nhưng bàn nát nước ngoài quán trà đá :)) :)) :))

ngaydoclap

Xe container
Kệ ẹ chúng nó, ố mày lười đấy nhưng về nhà ố biết sợ vợ và chiều vợ :)

T282B

Xe buýt
Website
phuchoa.com.vn

hành_khất_đêm

Xe điện
mấy thằng khoai tây cũng tụ tập bỏ mợ đi được, chẳng qua chúng nó phải chui vào Bar với Club, chứ nó ko được ngồi vỉa hè như mình, vì mình ngồi vỉa hè nên nó đập vào mắt :D. Mà 1 điều nữa là bọn tây đồ uống chúng nó đắt lắm.

Thiepk32

Xe tăng
thực chất người Việt Nam mình bia rượu cũng nhiều.

lopxihoi

Xe tải

ngaydoclap

Xe container
Mẹ cái bọn đố kị bủn xỉn ấy mà, các cụ chấp làm gì, mình toàn chỗ người nhớn.

tuan281085

Xe cút kít
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.otofun.net

lopxihoi

Xe tải
mấy thằng khoai tây cũng tụ tập bỏ mợ đi được, chẳng qua chúng nó phải chui vào Bar với Club, chứ nó ko được ngồi vỉa hè như mình, vì mình ngồi vỉa hè nên nó đập vào mắt :D. Mà 1 điều nữa là bọn tây đồ uống chúng nó đắt lắm.
cụ ở bển nhiều, cụ phân tích kỹ hơn cho bọn khoai tây nó tịt mồm đi cụ ơi, em hóng.

choega

Xe máy
Thì đàn bà mềnh chăm nên các cụ lười là đúng rồi
Các cụ ngồi đợi làm việc lớn nhá, mà việc lớn có khi cả đời cũng ko có 1 việc.

Thôi, dzô đê.

Sau khi đọc bài báo ấy, Em làm bản rà soát, tổng hợp lại công việc và chi tiêu trong gia đình. Bản rè pọt cho thấy gấu phụ trách 17.8% về kinh tế. 80% việc vặt trong gia đình. Em lập bản "kế hoạch", điều chuyển tỉ lệ chi tiêu của gấu lên 18.2%, giảm việc vặt đi còn 50%. Xin các cụ, mợ cho em loạt pháo tay nào. :))

Với đàn bà thì chả cái gì là đủ cả.

Không phải thế đâu cụ ạ, phụ nữ vất vả trăm đường-con cái, công việc như các cụ rồi về lại còn việc nhà....lấy được ông chồng nào biết thương vợ và đỡ đần thì tốt quá, sợ phải mấy ông vừa không làm gì -đến lời nói động viên an ủi cũng không thì cực lắm.

Phụ nữ mà, ai cũng là cây cam thôi, ra quả chua hay ngọt phụ thuộc vào mảnh đất nó được trồng. Quan điểm của em là: Yêu chiều phụ nữ chả bao giờ thiệt cả.

BonBonTT

Xe điện
Với lại ở chỗ làm, nhất là cơ quan nn éo thằng nào dám nói và đc nói lên phải ra quán bia vỉa hè, trà đà xả ra, cộng thêm bọn tây nó éo nói chuyện ính ị nhiều, nhưng mình thì lại rất quan tâm vì xem sắp tới ông nào lên có thu phí gì không nên phải bàn tán để còn biết đường mà đối phó vì thế phải kéo nhau ra quán để bàn cách đối phó, vì thông tin của nó thì công khai của mình thì toàn úp úp mở mở, nên phải mới mấy ông nn đi nhậu để còn biết thông tin mà còn mua xe chạy thuế, bán xe chạy thu phí ...vân vân và vi vi

lopxihoi

Xe tải
Với lại ở chỗ làm, nhất là cơ quan nn éo thằng nào dám nói và đc nói lên phải ra quán bia vỉa hè, trà đà xả ra, cộng thêm bọn tây nó éo nói chuyện ính ị nhiều, nhưng mình thì lại rất quan tâm vì xem sắp tới ông nào lên có thu phí gì không nên phải bàn tán để còn biết đường mà đối phó vì thế phải kéo nhau ra quán để bàn cách đối phó, vì thông tin của nó thì công khai của mình thì toàn úp úp mở mở, nên phải mới mấy ông nn đi nhậu để còn biết thông tin mà còn mua xe chạy thuế, bán xe chạy thu phí ...vân vân và vi vi
đấy, cụ nói em sáng ra nhiều. ko họp ở hàng bia, họp chỗ khác là cho lên xe bus ra mỹ đình à he he.

ngaydoclap

Xe container
Đồng ý với chị, nhưng cái cây cam cho quả chua hay ngọt mà chị ví dụ ấy thì nó phụ thuộc vào giống chứ nhể, đất tốt thì cây khỏe cho quả to mập mạp thôi :)

Thôi, tối nay về động viên Gấu phát xem sao :)
Không phải thế đâu cụ ạ, phụ nữ vất vả trăm đường-con cái, công việc như các cụ rồi về lại còn việc nhà....lấy được ông chồng nào biết thương vợ và đỡ đần thì tốt quá, sợ phải mấy ông vừa không làm gì -đến lời nói động viên an ủi cũng không thì cực lắm.

Phụ nữ mà, ai cũng là cây cam thôi, ra quả chua hay ngọt phụ thuộc vào mảnh đất nó được trồng. Quan điểm của em là: Yêu chiều phụ nữ chả bao giờ thiệt cả.

lopxihoi

Xe tải

Đồng ý với chị, nhưng cái cây cam cho quả chua hay ngọt mà chị ví dụ ấy thì nó phụ thuộc vào giống chứ nhể, đất tốt thì cây khỏe cho quả to mập mạp thôi :)

Thôi, tối nay về động viên Gấu phát xem sao :)
Ví phụ nữ là nhạc cụ, đàn ông là nhạc công em thấy thích hơn. đàn ngon mà nhạc công dở thì làm sao tấu bản đàn hay được, nhưng đàn dở mà nhạc công tài, may ra vẫn được nghe những âm thanh dễ chịu. Đàn thiếu dây mà nhạc công chuẩn vẫn chơi được mà.
Thế mới biết một trong những việc nhớn của ngừoi đàn ông là chọn đàn và chơi nó.
Tối nay cụ Đốc làm cho bài rock ra trò nhá.

Chỉnh sửa cuối: