Thảo luận Đăng kiểm morning van

HoaCuaPhat

Xe hơi
Chào cccm, cho e hỏi có địa chỉ nào đăng kiểm van vẫn để nguyên ghế đc ko ạ? Khu vực long biên càng tốt, hoặc cụ nào có bộ khung để hàng sau thì cho e thuê, cảm ơn cccm đã quan tâm

Được gửi từ iPhone 6s - Otofun

quanspecial8800

Xe hơi
Chào cccm, cho e hỏi có địa chỉ nào đăng kiểm van vẫn để nguyên ghế đc ko ạ? Khu vực long biên càng tốt, hoặc cụ nào có bộ khung để hàng sau thì cho e thuê, cảm ơn cccm đã quan tâm

cụ qua trạm đăng kiểm chỗ hồ đền lừ ấy cụ, e cũng mới đăng kiểm con van, xe em lên full đồ rồi, vào đăng kiểm để tờ 200 chỗ hốc để đồ là xong thôi ạ !

dungnt1988

Xe đạp

Cụ cứ để 200k là qua cửa :))

0946632663

Xe buýt
cháu mới ĐK ngày 3/8 tại Sài Đồng xong. Trước khi đi hơi lăn tăn, xong vẫn quyết định để nguyên ghế không tháo "cảm thấy không yên tâm lắm nhưng kệ" Đánh xe đến nơi vì hôm đó là bão và là Thứ 7 nên vắng lắm, cháu là người thứ 2 xếp hàng. Để 02 tờ polyme 100k kẹp vào chìa khóa, cháu xuống làm thủ tục.
Mấy chủ đăng kiểm đã hỏi nhau xe này 2 chỗ hả anh ? mình đàng hoàng trả lời uh xe Van mà em, chắc mấy chú mới làm nên chưa rành về xe. Kệ
Sau một hồi đăng kiểm, có chú gọi ảnh hỏi anh lắp thêm ghế à. Uh trời mưa và anh đi đk thấy không vấn đề gì nên để nguyên.
Sau một hội ngó nghiêng rồi cũng qua, thú thật là hơi run các cụ à.
Ps: Xe cháu hết t/gian đăng kiểm 1 tháng rồi vẫn bt không sao cả.
Cụ cứ yên tâm đi đk nhé