Đăng ký xe bị nhoè dấu

Hoangtu_lee

Xe tải
Chào các Cụ.
Tình hình là hôm nay Em đi lấy đăng ký xe về nhưng nó bị nhoè dấu, font chứ thì lem nhem. Tóm lại là xấu
Em hỏi các Cụ là quả dấu trong đăng ký của E bị nhoè quá liệu CSGT kiểm tra có phạt hay gây khó dễ j mình ko? Nhìn như đk giả ý. Nản quá các Cụ ạ. Không biết bảo họ cấp mới lại có dc ko?

thuyphongthanh

Xe lăn
Xấu nhưng xịn ... Cứ yên tâm mà dùng.

TL_Vietnam

Xe lăn
Đăng ký của nhà cháu dấu còn nhòe hơn thế này cơ :(

gadi2banh

Xe điện
Cụ thích thì báo mất, rách xin cấp lại, đơn giản như đan rổ.
Còn theo e thì cụ mới là người hiểu nó có phải là giả hay ko? Nếu chuẩn thì khi bị kiểm tra mà người kiểm tra nói giấy giả thì cụ sợ gì mà ko vả vào mồm thằng nói 1 phát. kaka

zomano

Xe tải
nhòe thì nó vẫn là cái giấy thật, cụ lo cái gì :)) xxx nào dám hạnh họe cụ vì cái sai của chính chúng nó?

Hoangtu_lee

Xe tải
Cụ thích thì báo mất, rách xin cấp lại, đơn giản như đan rổ.
Còn theo e thì cụ mới là người hiểu nó có phải là giả hay ko? Nếu chuẩn thì khi bị kiểm tra mà người kiểm tra nói giấy giả thì cụ sợ gì mà ko vả vào mồm thằng nói 1 phát. kaka
Em sợ chưa kịp vả đã ăn biên bản rồi ý. Em đang lăn tăn vụ đăng kiểm và bảo trì đường bộ. Xe của Bà Chị nên khi sang tên chuyển vùng về tay Em đăng kiểm, bảo trì còn đến T10/2016 nhưng là đăng kiểm với biển số cũ nó khác với biển bây giờ của Em

Hoangtu_lee

Xe tải
nhòe thì nó vẫn là cái giấy thật, cụ lo cái gì :)) xxx nào dám hạnh họe cụ vì cái sai của chính chúng nó?
Em bị một lần làm CMND. CA tỉnh nó bảo về bắt đền thằng CA phường vì làm giấy xác nhận ghi sai địa chỉ. DKM có bao giờ bắt đền dc chúng nó đâu, về phải nịnh chúng nó mới sửa lại cho mình.

gadi2banh

Xe điện
Em sợ chưa kịp vả đã ăn biên bản rồi ý. Em đang lăn tăn vụ đăng kiểm và bảo trì đường bộ. Xe của Bà Chị nên khi sang tên chuyển vùng về tay Em đăng kiểm, bảo trì còn đến T10/2016 nhưng là đăng kiểm với biển số cũ nó khác với biển bây giờ của Em
Cái này thì cụ khỏi lo đi, cứ để thế mà đi, đến thời điểm đăng kiểm tiếp theo hãy đổi cả thể, đỡ mất tiền, đỡ mất thời gian. E nói có căn cứ vì cái này có trả lời của Cục Đăng kiểm rồi, Bộ giao thông đề nghị xxx ko phạt những trường hợp như thế này. Còn bản thân e cũng sang tên xe cuối năm ngoái, và vừa rồi đến hạn đăng kiểm e mới đi làm và thay đổi luôn. Trong thời gian này cũng va xxx vài lần nhưng ko thấy nhắc đến các vấn đề đăng kiểm và quỹ bảo trì.