[Funland] Đánh giá khu vực Đại Mỗ, Tây Mỗ

ORIJEANS

Xe container
Cụ đã tìm được mảnh nào trong đó chưa?
Cái mảnh em tìm hồi tháng 8, giờ thấy đăng tăng 15% roài
Vẫn chưa chốt cụ ạ. Thật ra e cũng k vội, vấn đề học hành của con e đã chuyển sang cho nó đi xe của nhà trường, thêm có 1 triệu 1 tháng, đỡ đau đầu. :D

Trong đó tăng ăn theo tin mở bán vin đại mỗ thôi cụ ạ, kệ, mình chả vội. Thực tế cho thấy gle với bảo sơn cũng sốt xình xịch khi vin thăng long khởi công, giờ đâu vào đấy rồi thì vẫn xịt như chưa từng có vin cụ ạ. :D

ORIJEANS

Xe container
Có phải dự án đấy là chỗ đất rộng đã quây tôn mà trc hay bán gạch ngói xây dựng ko cụ. E thấy đang làm mà chả có biển hiệu gì cả. Dự án đấy muốn đẹp thì phải mở rộng đường Đại Mỗ cụ nhỉ
Chính nó đấy ạ. Louis city của lã vọng. E sang công trường hỏi mua nó bảo thẳng k bán ợ. Thế mới kinh. :D

ORIJEANS

Xe container
Về dài hạn thì e nghĩ những khu bám đg đại lộ Thăng Long sẽ ngon hơn vì đg to, quỹ đất giữa đg còn để xây tàu điện chứ Tố Hữu thì hết đất mở đg rùi. Ko phải tự nhiên mà bác Vượng xơi hết vệt đất kéo từ Vin Thăng Long đến Vin Mễ Trì.
Thật ra cũng k phải cụ ạ.

Vin thăng long là của tech siết nợ sudico.

Vin mễ trì là chiến lược từ lâu, thực tế mở bán hết hàng luôn sau 1 tuần. Đây là con bài chiến lược.

Thành phố vườn là mới phát sinh.

Tuy nhiên bám trục đại lộ thăng long thì k có gì sai. Để hạ tầng này nó quá tải, thực sự phải rất lâu nữa.

BHR Vietnam

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Chính nó đấy ạ. Louis city của lã vọng. E sang công trường hỏi mua nó bảo thẳng k bán ợ. Thế mới kinh. :D
Cụ biết đất quanh khu đại mỗ mặt đường, hoặc ngõ to gần louis city của lã vọng giá khoảng bnhieu ko ạ? Nhà cháu cũng đang quan tâm tìm mua cái nhà quanh khu đấy sau đợi đường 70 mở rộng kinh doanh tí cho tiện ạ :D

cuongdiv

Xe container
Cụ biết đất quanh khu đại mỗ mặt đường, hoặc ngõ to gần louis city của lã vọng giá khoảng bnhieu ko ạ? Nhà cháu cũng đang quan tâm tìm mua cái nhà quanh khu đấy sau đợi đường 70 mở rộng kinh doanh tí cho tiện ạ :D
Cụ vào khu Ngọc Trục xem, chứ mặt đường Đại Mỗ thì e sợ ko có nhà bán

tintucvn

Xe tăng
em vẫn tìm trong phú hà, hoặc quang tiến
không biết giờ giá khoảng bao nhiêu các cụ nhỉ?
em cần đất ko, trên 60m2, tầm 80 thì ngon, mặt tiền trên 4m, đường 4m trở lên.
em lướt qua khu đó nhiều mà chưa có duyên

ORIJEANS

Xe container
E chịu cụ ơi, cụ hỏi văn phòng xem ạ. Nhưng mặt đường thì mở đến nơi rồi, e sợ họ cũng chưa bán ngay.

Uỳnh

Xe tải
em vẫn tìm trong phú hà, hoặc quang tiến
không biết giờ giá khoảng bao nhiêu các cụ nhỉ?
em cần đất ko, trên 60m2, tầm 80 thì ngon, mặt tiền trên 4m, đường 4m trở lên.
em lướt qua khu đó nhiều mà chưa có duyên
Cụ chờ e làm xong sổ e sẽ bán

winecellar

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.winecellar.vn
Lã Vọng máu phết nhỉ, làm quả dự án hoành tráng phết. Chỗ này có gần thành phố vuownf của Vin không các cụ
http://www.louiscitys.net/?m=1

Uỳnh

Xe tải
vâng , cụ mật thư trước được cho em cái địa điểm thì tốt
E đang làm sổ, xong e khác báo cụ, vị trí giữa đường quang tiến, mặt tiền rộng thoải mái so với yêu cầu của cụ

thangoanh

Xe điện
Đấy là cụ ấy hỏi Ngọc Trục nhà e, theo e biết thì như vậy, trong ngõ ngoài làng giá đã chênh nhau cả 2 chục rồi ấy chứ cụ
Nhà cụ ở Ngọc Trục à, có mảnh nào nhỏ nhỏ mặt đường làng kinh doanh nhỏ được không cụ.

BHR Vietnam

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Làm gì đến 1km, khoảng 300m là cùng cụ ạ
Đại mỗ dạo này sôi động phết cụ nhỉ, e dự khu louis này chắc liền kề bên trong cũng phải 50 củ/m2, shophouse chắc củng phải 100 củ khoai :D

cuongdiv

Xe container
Đại mỗ dạo này sôi động phết cụ nhỉ, e dự khu louis này chắc liền kề bên trong cũng phải 50 củ/m2, shophouse chắc củng phải 100 củ khoai :D
CCCM có biết khoảng bao h thì đường Đại Mỗ mở rộng không và nếu mở thì có ra đến đại lộ Thăng Long không ạ