[Thảo luận] đánh mấy thằng trẻ trâu đường hồ chí minh

gadixe68

Xe buýt
Nhà cháu ngưỡng mộ cụ quá, phải thế cho chúng nó hết trẻ trâu

tuan1979

Xe tăng
Website
luyenchudep.net.vn
ủng hộ hành động của cụ chủ thớt, có những cụ k đồng tình với cụ thì cũng không sao, nhiều lúc phải như thế các cụ ạ

honda_cub79

Xe lăn
Mấy thằng Trẩu tre quá đen khi gặp phải cụ Sơn, nhà cháu cũng ủng hộ cụ, phang bỏ m.ịa cho chúng nó chừa, to đầu mà còn nghịch ngu.

MR. CÒI TO

Xe tải
May là cụ chủ gặp phải trâu nhà nhé. Cụ mà gặp phải trâu điên, nó húc là cũng mệt đấy. :bz :bz

Cao An

Xe hơi
Ủng hộ cụ, mời cụ 1 chai:))

silver1

Xe điện
Anh en cụ rất hay, em ủng hộ hành vi này. Bọn trẻ ranh này bố láo quá, dân trí thấp là một chuyện nữa là ngu quá mức cần thiết ngu tranh phần c hó.

BIBI111

Xe tải
em cũng ủng hộ vụ này! hôm 10/2 em cũng chạy cao tốc HN _TN, đang đóng khoảng 90km/h đi qua 1 đám học sinh cấp 3 (khu vực Sóc sơn), chúng nó đang đứng chơi ở giữa giải phân cách ( đường này cấm xe máy và oto trọng tải lớn nhé), em đến gần hai thằng phi ra ngay đầu xe rồi chạy vào rồi cả đám nó cười với nhau, em phanh dúi dụi rồi đánh lái sang phải, may quá đường này vắng nên không có xe đi sau. Tức muốn ói maú ra mà không làm gì được

MoonMax

Xe điện
Cụ chủ làm thế em mát lòng phết, dù hành động có tính chất côn đồ :D
"Em có muốn biết độ dã man của tôi không ?"=))=))=))

Nhưng em dự sau này bọn nó sẽ đứng đón các xe chậy buổi tối phang gạch chi vào kính với vào xe đấy,như bọn ném đá tàu hoả ấy, bọn mất dạy này chúng nó thích chơi những trò nguy hiểm như thế lắm…..

Nghe mấy đứa cùng cơ quan nói đi đường HCM buổi tối bh hay có thanh niên địa phương ra chặn xe cướp với xin đểu, nhiều người dính roài, không biết thực hư thế nào các cụ hay chạy đêm cho tý thông tin, nếu thế thật thì đáng ngại đấy….

MoonMax

Xe điện
Có lẽ cách này vẫn là phương pháp răn đe có hiệu quả nhất :))
Sao lại răn đe? cả chính quyền và điaj phương phải vào cuộc, phải kết hợp tuyên truyền vào giáo dục thì mới hiệu quả đươc, Hiểu chưa?;))

Becgie

Xe điện
"Em có muốn biết độ dã man của tôi không ?"=))=))=))

Nhưng em dự sau này bọn nó sẽ đứng đón các xe chậy buổi tối phang gạch chi vào kính với vào xe đấy,như bọn ném đá tàu hoả ấy, bọn mất dạy này chúng nó thích chơi những trò nguy hiểm như thế lắm…..

Nghe mấy đứa cùng cơ quan nói đi đường HCM buổi tối bh hay có thanh niên địa phương ra chặn xe cướp với xin đểu, nhiều người dính roài, không biết thực hư thế nào các cụ hay chạy đêm cho tý thông tin, nếu thế thật thì đáng ngại đấy….
Em chả biết nhưng gặp trường hợp đó em phi thẳng vào người nó luôn.
Em gặp 1 lần đi 1 mình nhưng buổi ngày bị 3 thằng ôn con nó nhìn vào xe thấy đi 1 mình nên đuổi theo để cướp. Em phi 100 mà tụi nó cũng đuổi sát, nó đuổi phải gần chục km chứ chả chơi, lúc đấy mà nó đuổi đc em là em phang luôn. May sau đi thêm mấy km nữa đến chỗ có nhà dân nên em thấy tụi nó ko đuổi nữa.

st101814

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Tình hình là em đi lễ nghệ an tầm 22 giờ ngày 16/2 đang chạy đường hồ chí minh tốc độ 85km/h đoạn thanh hóa thì bất ngờ thấy 1 xe con cách xe em khoảng 100m phanh đỏ *** loạng choạng tý lao vào vệ đường ngược chiều ( may là đường vắng và k có xe đi ngược lại ) . Em đi sau cũng phanh gấp Lại . Đi gần Đến nơi chả thấy gí ngoài 3 thằng thanh niên và 1 cái xe máy .1 thằng lại chạy ra 1/3 đường ra đường dọa tiếp xe em . Em lại phanh gấp và đánh lái tránh Em thấy chúng nó cười rất sảng khoái .( BỌN NÀY QUÁ ĐEN KHI GẶP PHẢI THẰNG ĐIÊN LÀ EM ) Mạ cha nhà chúng nó ! Chả hiêu bọn này ăn ,,,ứt hay sao mà ngu thế . Em điên tiết chạy thêm 200 mét và em tắt pha ( đoạn này rất vắng ) quay lại quyết trừng trị bọn này để tránh hậu họa cho các lái xe khi qua đoạn này và cho chúng nó 1 lần và sẽ mãi mãi k bao giờ dám dọa kiểu các xe oto kiểu này nữa . Xe em đi 5 anh em , lúc quay xe lại đến sát nơi em bật pha em và 1 thằng em bật cửa truy sát bọn này . 2 anh Em cầm 2 ống tuýt inox dài 1 mét và bắt đầu phang . Cả 3 thằng k kịp chạy 1 mét nào ( cứ chân và tay em phang và cho cả 3 thằng bò lê lết dưới đường cứ em lạy các anh tha cho em ) và cuối cùng là em đập nát bét chiếc YAMAHA JUPITER biển 36. Tiện đây em cũng cảnh báo các cụ đi đường này nên chú ý cảnh giác bọ trẻ trâu này
E cám ơn cụ ạ .Cụ có sẵn tuýp nước trong xe e biết là cụ thuộc phi đội Triển Chiêu rồi .Trên xe em chỉ có gậy gỗ thôi cụ ạ

sonbatrieu

Xe tăng
AM=GARAGE AUTO SƠN BÀ TRIỆU 315 NGUYỄN KHOÁI. HN
May là cụ chủ gặp phải trâu nhà nhé. Cụ mà gặp phải trâu điên, nó húc là cũng mệt đấy. :bz :bz
Trâu điên lại có cách trị trâu điên ạ . 1 mình em có thể cho từ 4> 6 thằng nằm ôm mặt tại chỗ ! Em thề là như vậy

sonbatrieu

Xe tăng
AM=GARAGE AUTO SƠN BÀ TRIỆU 315 NGUYỄN KHOÁI. HN
E cám ơn cụ ạ .Cụ có sẵn tuýp nước trong xe e biết là cụ thuộc phi đội Triển Chiêu rồi .Trên xe em chỉ có gậy gỗ thôi cụ ạ
Gậy gỗ cụ vụt k làm nó sợ mà còn làm tăng máu chúng lên . Em có cách của riêng em . LÀM THẾ NÀO CHO CHÚNG NÓ NHỤT TRÍ TRƯỚC .SAU MỚI PHANG

Chúng nó mà nhìn ava cụ chủ thớt trc chắc ko dám liều mạng vậy đâu =))

thangaudio

Xe buýt
Ngưỡng mộ cụ quá!. Thật nguy hiểm nếu là Tài non thiếu kinh nghiệm như em mà gặp trường hợp đấy. Kinh nghiệm cho nhiều anh em khác