[Funland] Danh sách những diễn đàn, website rao vặt chất lượng

TanTruongSon

Xe tải
Website
bephoangcuong.com
tathy sao đang disable chức năng registration , có cụ nào có Account ko dùng nữa có thể tặng em , kính cụ 1 chầu càfe .

Nếu được nhắn giúp em account vào inbox
Hi hi, phong tục bên đấy là nếu là cụ thì bèo cũng phải chầu bia, còn mợ thì cứ 3 ảnh chân dung, toàn thân và áo tắm gửi admin là được :))

Bếp từ rất tiết kiệm điện (hiệu suất sử dụng điện lên tới 80 – 90%), nấu chín thức ăn nhanh, thiết kế đẹp, dễ vệ sinh, nhiều tính năng tiện lợi, an toàn và tỏa ít nhiệt ra khu vực nấu ăn nhất, rất phù hợp với khí hậu nhiệt đới của Việt Nam.

Bếp từ có cấu tạo và nguyên lý hoạt động dựa trên hiện tượng cảm ứng điện từ. Cách chọn bếp từ tốt là có thành phần cấu tạo tốt, đủ chức năng thiết yếu đảm bảo an toàn và phù hợp với nhu cầu sử dụng, sản phẩm chính hãng, có nguồn gốc xuất xứ rõ ràng, nơi bán có uy tín, có chất lượng dịch vụ chăm sóc khách hàng tốt.

Cửa hàng bán bếp từ uy tín trên thị trường chính là Bep365.vn, địa chỉ 398 P. Khâm Thiên, điện thoại 093 326 69 66. Ở đây có rất nhiều loại bếp từ chính hãng, chất lượng cao của nhiều thương hiệu lớn trên toàn cầu như: Bosch, Hafele, Teka, Chefs, ...

Với gần 20 năm, Bep365.vn là hệ thống bán bếp từ uy tín đã được nhiều người biết đến.

Bếp 365
Địa chỉ: 459 Hoàng Quốc Việt, Cổ Nhuế, Cầu Giấy, Hà Nội, Việt Nam
Điện thoại 0943848777
Website: https://bep365.vn
Google Map: https://goo.gl/maps/bdTgnqnYTCQMq5Ga9

Chỉnh sửa cuối:

TanTruongSon

Xe tải
Website
bephoangcuong.com
seo là cái thằng hay post bài câu view để tăng view cho web ý cụ, cụ mà vào group cứ thấy tin giật gân k phải buôn bán là bọn SEO ý ợ :(
Dạ, SEO là việc giúp ưu tiên web hiển thị lên top khi có khách hàng tìm kiếm bằng từ khóa liên quan đến web.

Ví dụ cụ mợ có cái web bán áo đôi đẹp, nếu làm SEO thì khi có người tìm trên Google từ "áo đôi", "nơi bán áo đôi", "in áo đôi", ... thì web của cụ mợ hiển thị lên trên để dễ tiếp cận với khách hàng. Còn nếu không làm SEO thì sẽ khó tiếp cận khách hàng hơn.

Việc câu view cho web chỉ là một phần công việc của SEO thôi ợ.

Hi hi, em chuyên về SEO, nên em biết :D

Bếp từ rất tiết kiệm điện (hiệu suất sử dụng điện lên tới 80 – 90%), nấu chín thức ăn nhanh, thiết kế đẹp, dễ vệ sinh, nhiều tính năng tiện lợi, an toàn và tỏa ít nhiệt ra khu vực nấu ăn nhất, rất phù hợp với khí hậu nhiệt đới của Việt Nam.

Bếp từ có cấu tạo và nguyên lý hoạt động dựa trên hiện tượng cảm ứng điện từ. Cách chọn bếp từ tốt là có thành phần cấu tạo tốt, đủ chức năng thiết yếu đảm bảo an toàn và phù hợp với nhu cầu sử dụng, sản phẩm chính hãng, có nguồn gốc xuất xứ rõ ràng, nơi bán có uy tín, có chất lượng dịch vụ chăm sóc khách hàng tốt.

Mua bếp từ chính hãng nên đến Bep365.vn, địa chỉ 398 P. Khâm Thiên, điện thoại 093 326 69 66. Ở đây có rất nhiều loại bếp từ chính hãng của nhiều thương hiệu lớn trên toàn cầu như: Bosch, Hafele, Teka, Chefs, ...

Bếp 365
Điện thoại 0943848777

Chỉnh sửa cuối:

cubcup

Xe hơi
Dạ, SEO là việc giúp ưu tiên web hiển thị lên top khi có khách hàng tìm kiếm bằng từ khóa liên quan đến web.

Ví dụ cụ mợ có cái web bán áo đôi đẹp, nếu làm SEO thì khi có người tìm trên Google từ "áo đôi", "nơi bán áo đôi", "in áo đôi", ... thì web của cụ mợ hiển thị lên trên để dễ tiếp cận với khách hàng. Còn nếu không làm SEO thì sẽ khó tiếp cận khách hàng hơn.

Việc câu view cho web chỉ là một phần công việc của SEO thôi ợ.

Hi hi, em chuyên về SEO, nên em biết :D
Vâng, trước em cũng bực lém với những bài spam như thía cơ mà giờ em cũng thỉnh thoảng phải tự SEO như thế :)) cụ cho em xin cái bảng giá SEO vào dongphucphuonguyen@gmail.com đc k ah, em cám ơn cụ

BDS_79_53_51_86

Xe tải
Tiếp gửi các cụ :

alokhuyenmai.com
bachhoa24h.com
canhacungmua.com

nhatthuy

Xe máy
Em oánh dấu, tối về đọc tiếp :D

TanTruongSon

Xe tải
Website
bephoangcuong.com
Vâng, trước em cũng bực lém với những bài spam như thía cơ mà giờ em cũng thỉnh thoảng phải tự SEO như thế :)) cụ cho em xin cái bảng giá SEO vào dongphucphuonguyen@gmail.com đc k ah, em cám ơn cụ
Cụ cho biết các từ khóa cụ cần SEO, em sẽ xem xét cụ thể từng từ khóa và báo lại cụ về chi phí, thời gian và duy trì kết quả.

Thông thường các từ khóa có độ khó trung bình:
- Cần 2-3 tuần để SEO lên top 20 với chí phí 500k tới 2tr/từ khóa
- Cần thêm 2-3 tuần để SEO lên top 10 với chi phí thêm 1-2tr/từ
- Cần thêm 2-3 tuần để SEO lên top 5 với chi phí thêm 1-2tr/từ

Với từ khóa dễ thì chi phí chỉ bằng một nửa thậm chí ít hơn, với từ khóa khó chi phí và thời gian sẽ gấp đôi hoặc hơn. Để xác định từ khóa có độ khó hay dễ dựa trên độ cạnh tranh của từ khóa đấy.

Phương thức thanh toán là 50% khi xác nhận đặt hàng, 50% sau khi đã đạt đúng kết quả theo cam kết. Nếu không đạt đúng cam kết cụ sẽ được hoàn 100% chi phí, bao gồm 50% chi phí đã thanh toán đợt đầu.

Cụ làm với nhiều từ khoá, hợp tác lâu dài tất nhiên sẽ có chi phí ổn áp hơn.

Cụ ngâm cứu nhé.

Mua bếp từ tốt nên đến Bep365.vn, địa chỉ 398 P. Khâm Thiên, điện thoại 093 326 69 66. Ở đây có rất nhiều loại bếp từ tốt của nhiều thương hiệu lớn trên toàn cầu như: Bosch, Hafele, Teka, Chefs, ...

Bếp 365
Điện thoại 0943848777

Chỉnh sửa cuối:

CTViet

[Tịch thu bằng lái]
Chợ tốt bây giờ toàn thợ thôi cụ ạ . ko tỉnh bị dính ngay
Thực tế bây giờ em thấy mua ở đâu cũng phải tỉnh không thì rất dễ dính phốt cụ à. Ở đâu cũng phải có kinh nghiệm tí, cẩn thận nữa.

tuanbinh2011

Xe đạp
Thực tế bây giờ em thấy mua ở đâu cũng phải tỉnh không thì rất dễ dính phốt cụ à. Ở đâu cũng phải có kinh nghiệm tí, cẩn thận nữa.
Thì đương nhiên rồi bác ! Quan trọng là các cụ nhà mình phải tỉnh thôi , bác nhể ?

cubcup

Xe hơi
Cụ cho biết các từ khóa cụ cần SEO, em sẽ xem xét cụ thể từng từ khóa và báo lại cụ về chi phí, thời gian và duy trì kết quả.

Thông thường các từ khóa có độ khó trung bình:
- Cần 2-3 tuần để SEO lên top 20 với chí phí 500k tới 2tr/từ khóa
- Cần thêm 2-3 tuần để SEO lên top 10 với chi phí thêm 1-2tr/từ
- Cần thêm 2-3 tuần để SEO lên top 5 với chi phí thêm 1-2tr/từ

Với từ khóa dễ thì chi phí chỉ bằng một nửa thậm chí ít hơn, với từ khóa khó chi phí và thời gian sẽ gấp đôi hoặc hơn. Để xác định từ khóa có độ khó hay dễ dựa trên độ cạnh tranh của từ khóa đấy.

Phương thức thanh toán là 50% khi xác nhận đặt hàng, 50% sau khi đã đạt đúng kết quả theo cam kết. Nếu không đạt đúng cam kết cụ sẽ được hoàn 100% chi phí, bao gồm 50% chi phí đã thanh toán đợt đầu.

Cụ làm với nhiều từ khoá, hợp tác lâu dài tất nhiên sẽ có chi phí ổn áp hơn.

Cụ ngâm cứu nhé.
Thanks cụ, em đang ngâm và sẽ cầu cứu cụ khi gần mùa:D

xe9chu

Xì hơi lốp
Ối em thấy trên chotot có nhiều người dùng bán lại lắm bác ơi, chịu khó săn kiểu gì cũng ra đấy.

totooto

Xe đạp
Cái kiểu rao của bọn thợ nó văn vẻ lắm, với những địa điểm nó hẹn để test máy thường không có ổn. Nên thấy kiểu vậy thì tránh xa luôn.

tenksudungduoc

Xì hơi lốp
Thợ thì nó ẩn khắp nơi đó mà cụ, ae ta kiếm đồng tiền xương máu nên bỏ tiền ra là phải cảnh giác rồi, mua j cũng nên nhờ người sành sỏi họ xem giúp cho ạ.

Dungautocar

Xe máy
Thằng facebook sức mạnh lan toả ghê gớm nên các trang web bị lu mờ