[Funland] Dạo này thấy đồng chí "shark" này chịu khó lên game show phết nhỉ

Anh yêu em 199872

[Tịch thu bằng lái]
Bận là do cụ quản lý thôi, hì!
Mở doanh nghiệp là để được tự do, có thời gian cho mình và gia đình. Mở ra để bận như cụ nghĩ thì mở làm gì?
Mở ra mà không làm để tụi nhân viên nó bòn rút thì khác gì mình mở ra rồi đi làm thuê lại cho tụi nó😁😉 :)) :)) :)) =)) =)) =))

GothicStyle

Xe hơi
Mấy "shark" toàn hình ảnh lên quảng cáo là chính- nhất là thím này...nhưng thím ấy nói cũng rất hay để khá nhiều người xem đài đặc biệt người trẻ cảm thấy hợp tai. Giải trí vậy quá ổn rồi! :))

Rong Ruổi

Xe container
Xác éo gì bọn lộn xào này. Toàn ăn tục bói phét

29S2929

Xe tăng
xắc hưng em thấy hơi dởm :))
Thằng cha này nhìn như mấy ông diễn viên quang thắng với quang tèo hay quảng cáo thuốc sỏi thận với trĩ và yếu sinh lý gì đó. Ai nói cái gì đông tây kim cổ văn học cho đến toán học hay giáo dục công dân cũng phải mở mồm chém với cho được đúng kiểu mấy cậu lính láp sợ sếp đánh giá không biết gì.
Lên có đợt nói cái này bên anh cũng đã có đầu tư đâu đó 100 triệu đô .... kiểu đầu tư nhiều nơi quá ko nhớ nổi. Hắn ta hình như là trùm chuyên đào tạo bọn sale bds chuyên gọi điện quấy rối thì phải.

29S2929

Xe tăng
người nào thích thì vẫn làm thôi. Lên tivi được giao lưu với giới khởi nghiệp trẻ, được nhiều thứ chứ cụ. Ông CEO amaccao vẫn mở lớp dạy kĩ năng bán hàng đó :))
Ông ý cũng chỉ làm thuê cho ông anh ,chứ hình như cũng ko biết kinh doanh gì .Kiến thức có thể có nhưng ko có kỹ năng sư phạm , về cơ bản chỉ dựa dẫm chứ ko tư thân

Azeglio

Xe điện
Bận là do cụ quản lý thôi, hì!
Mở doanh nghiệp là để được tự do, có thời gian cho mình và gia đình. Mở ra để bận như cụ nghĩ thì mở làm gì?
Mở doanh nghiệp để được tự do thì em bái phục cụ rồi. Để mai em mở doanh nghiệp cho hưởng tự do có người canh gác.

Anh yêu em 199872

[Tịch thu bằng lái]
Mở doanh nghiệp để được tự do thì em bái phục cụ rồi. Để mai em mở doanh nghiệp cho hưởng tự do có người canh gác.
Mở doanh nghiệp mà tự do thì nhân viên nó làm 10kg bột mỳ nó kê 5kg thì tiền vô túi nó thì vỡ mồm.

Dungha

Xe điện
Em nghĩ đây chỉ là Guppy không phải shark. Sắc thật ngồi sau chỉ đạo rồi.

Tép Suối

Xe tải
Có mà xác chết. Các ông chủ thật người ta bận chết đi được.
Em quản lý quèn mà có lần còn phải từ phòng chờ sân bay phi ra ngoài ký tá rồi ngượng mặt, mở mồm xin lỗi liên tục để chen ngang qua cửa an ninh cho kịp chuyến bay.
Bao việc các quản lý quèn làm hết rồi thì xác chả lên tivi chạy show quảng cáo cụ ơi :))

nicktrongsang

Xe buýt
thế k để tự do thì đẻ làm gì. Thay vì làm 8 tiếng đến 60 tuổi, ng ta làm 1 ngày 16 tiếng và độ 45 50 ng ta có thể yên tâm tự do tài chính

Trần Tuệ Quang

Tháo bánh
Website
kenhtaichinh.com.vn
Chưa cần nói làm chủ, chỉ cần cụ nào làm lương trên 100tr/tháng là tối mặt tối mũi rồi, lên đến trên 200tr/tháng thì quỹ thời gian gần như ko còn, chứ chả còn thời gian mà tham gia mấy game nhà đài.
Cụ đề cao lương lậu quá rồi đó, mấy thằng sác này tháng nó kiếm tôi nghĩ 5-7 tỷ là bình thường. Tiền giờ mất giá lắm
Cá nhân tôi tháng cũng kiếm được gần số ấy mà thời gian đầy, giờ tháng mà kiếm 200 củ nhỏ thì ko đủ cho vợ mua 1 cái túi cụ êy

BMW R60

Xe tăng
Thằng cha này nhìn như mấy ông diễn viên quang thắng với quang tèo hay quảng cáo thuốc sỏi thận với trĩ và yếu sinh lý gì đó. Ai nói cái gì đông tây kim cổ văn học cho đến toán học hay giáo dục công dân cũng phải mở mồm chém với cho được đúng kiểu mấy cậu lính láp sợ sếp đánh giá không biết gì.
Lên có đợt nói cái này bên anh cũng đã có đầu tư đâu đó 100 triệu đô .... kiểu đầu tư nhiều nơi quá ko nhớ nổi. Hắn ta hình như là trùm chuyên đào tạo bọn sale bds chuyên gọi điện quấy rối thì phải.
Xác Hưng này còn đi làm mẫu quảng cáo cho hàng thời trang Aristino

nhutinhco

Xe tăng
Trước xem "Sắc Tăng" thấy chém cũng hay hay. Cơ mà dạo này đồng chí chịu khó dấn thân Sâu Bít phết các cụ nhỉ :D
Bỏ bê hết việc cơ quan để lên Game Sâu =))
Đã phát hiện ra thảm họa thời trang! Không biết bao nhiêu % người thấy đẹp ^.^

BAOVEVANLONG

Xe tăng
Cụ đề cao lương lậu quá rồi đó, mấy thằng sác này tháng nó kiếm tôi nghĩ 5-7 tỷ là bình thường. Tiền giờ mất giá lắm
Cá nhân tôi tháng cũng kiếm được gần số ấy mà thời gian đầy, giờ tháng mà kiếm 200 củ nhỏ thì ko đủ cho vợ mua 1 cái túi cụ êy
Ý e nói là kiếm xèng nhiều thì quỹ thời gian hạn hẹp lắm, chả hơi đâu mà chơi game nhà đài đâu.

chanthat123

Xe tăng
Tivi show người ta quay 1 tuần tầm cả chục số phát sóng mấy tháng. Đây cũng là cách mkt thương hiệu, nhân hiệu thôi. Các cụ không thích chứ vẫn đầy người thích. Giống như mấy con bitch ở VN chửi thì chửi chứ các cụ cũng cày bục mặt lâu lâu mới dám rùng mình phát vài ngàn đô

Azeglio

Xe điện
thế k để tự do thì đẻ làm gì. Thay vì làm 8 tiếng đến 60 tuổi, ng ta làm 1 ngày 16 tiếng và độ 45 50 ng ta có thể yên tâm tự do tài chính
Doanh nghiệp của cụ có nhu cầu mua giấy không? Em có thể cung cấp giá tốt.

Trần Gia

Xe tăng
Chủ nào làm việc sấp mặt, làm việc sấp mặt thì chỉ có Tổng Giám Đốc, Giám Đốc,Trưởng Phòng thôi.
Chủ ngon là Chủ có khả năng quản lý tốt, chứ không phải làm hùng hục như mấy ông kia.
Như cụ bảo thì chuẩn theo hệ thống, quy trình rồi. Kiểu xây hệ thống để nó tự vận hành trong các sách dạy làm giàu. E thật vs cụ, đến a Vượng còn làm hơn cả nhân viên, phải để hệ thống nó ép ngược mình để tự thúc đẩy bản thân ko đc nghỉ ngơi kìa cụ.

Dr.Chen

[Tịch thu bằng lái]
Website
johnchenvn.wordpress.com
Các cụ cẩn thận không lại có đứa phi vào “đã nhiều tiền được như người ta chưa mà chém” :) Ở xứ này xứ thấy màu mè trông có vẻ có tiền một tí là được nâng bi như bố. Đến lúc cháy nhà mới ra mặt chuột.
Toàn mấy con cá rô phi mà cứ tự nhận mình là cá mập. Có ai công nhận mẹ đâu.
Đây cá lòng tong thôi cụ. Toàn loại ất ơ đi PR là chính, shark j bọn này.