[Funland] Đạp nhầm chân ga, tông thẳng nhân viên sửa ô tô cho mình!

Huyn Runi

Xe tăng
Làm nhân viên sửa xe bây giờ cũng nguy hiểm quá. Ngồi trong nhà rồi mà cũng không yên với mợ tài xế này ạ. Thiết nghĩ giờ muốn đánh xe vào chỗ sửa các tài xế không quen có thể nhờ nhân viên lái hộ chứ thế này hãi quá ạ.

Huyn Runi

Xe tăng
Còn ai nhớ vụ vụ tai nạn cuối năm ngoái nữ tài xế đạp nhầm chân ga tông tử vong một người đàn ông, sau đó lao vào tông vỡ cửa kính showroom ô tô Mazda ở Phú Thọ???

gnor

Xe buýt
Những bài này tương tác hơi kém.
Cụ thớt kiến nghị các sếp mở tiểu mục "tươi mát" tuần 2 bài trên News rồi dẫn link về đây, lương cụ sẽ tăng dăm lần 😂
Nhưng phải làm tâm huyết, các cụ trên này không xôi thịt, mà rất tinh tế, chỉ chú trọng vào tâm hồn 😂

Huyn Runi

Xe tăng
Những bài này tương tác hơi kém.
Cụ thớt kiến nghị các sếp mở tiểu mục "tươi mát" tuần 2 bài trên News rồi dẫn link về đây, lương cụ sẽ tăng dăm lần 😂
Nhưng phải làm tâm huyết, các cụ trên này không xôi thịt, mà rất tinh tế, chỉ chú trọng vào tâm hồn 😂
=)) tươi mát thì em ko shaređâu =))) vì khoản tươi mát em ko tinhý bằng các cụ nhà mình

Dan du an

Xe cút kít
Còn ai nhớ vụ vụ tai nạn cuối năm ngoái nữ tài xế đạp nhầm chân ga tông tử vong một người đàn ông, sau đó lao vào tông vỡ cửa kính showroom ô tô Mazda ở Phú Thọ???
Xe đó mới tinh thì phải

poiuy

Xe cút kít
Em bữa trước đi rửa xe, quán có chỗ ngồi cho khách đàng hoàng nhưng mỗi khi có xe rửa xong đi ra hay đi vào là em lại đứng dậy né, nhỡ lái xe lại nhầm nhọt thì gay.

STElectrics

Xe lăn
Không tuân thủ an toàn lao động dẫn đến tai nạn đáng tiếc. Em đánh xe vào bãi, nhiều cụ trông xe già đời rồi vẫn đứng đít xe xi-nhan, em đều phải nhắc đứng tránh sang 1 bên. Có cụ còn cười hềnh hệch: chú lái xe bao nhiêu năm rồi, lo gì!

Huyn Runi

Xe tăng
Em bữa trước đi rửa xe, quán có chỗ ngồi cho khách đàng hoàng nhưng mỗi khi có xe rửa xong đi ra hay đi vào là em lại đứng dậy né, nhỡ lái xe lại nhầm nhọt thì gay.
em cũng có phản xạ, cứ đứng trước đầu ô tô đang rù rù ga em cũng né ngay bên cạnh, biết đâu

Huyn Runi

Xe tăng
Không tuân thủ an toàn lao động dẫn đến tai nạn đáng tiếc. Em đánh xe vào bãi, nhiều cụ trông xe già đời rồi vẫn đứng đít xe xi-nhan, em đều phải nhắc đứng tránh sang 1 bên. Có cụ còn cười hềnh hệch: chú lái xe bao nhiêu năm rồi, lo gì!
lo gì =))) hehe, nhầm ga ko chỉ người mới lái, nhiều ông say rượu hoặc bất chợt quên mất

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com
Thật ra là do cái vị trí ghế, đặt không đúng phù hợp với cơ thể, kèm thêm lắm lúc không thắt dây an toàn, chơi vơi nên hẫng chân, tuột chân.
Chứ ngồi chuẩn, đàng hoàng, điểm tựa là gót chân, kê chân ở phanh, ga thì chéo bàn chân, rất khó để nhầm lẫn.
Cơ mà nhắc tới nữ em lại thích từ In Car 😌

Dtht.laixe

Xe buýt
Hên xui thôi cụ, ra trận đạn nó né mình thoai!

dracula_bg

Xe điện
Xe tiến mà ko tránh cái đầu xe ra là dại rồi, cụ ấy còn cứ ngồi ghế rung đùi, nó phi đến nơi phản xạ vẫn còn dơ tay ra hiệu dừng lại thì em chịu. Thứ nữa là căn xe vào cái rãnh khám xe này cụ nào căn kém thì còn mút mùa mới thẳng xe vào chuẩn đc chứ nói gì phụ nữ, đưa xe cài cái rãnh này tốt nất bảo xế xuống để thợ lái vào cho nó chuẩn.