[Funland] Đất Đấu Giá Phú Lương- Hà Đông

trantb.cs

Xe hơi
các cụ cho em hỏi ngoài lề chút. Tài chính ít nên mua đất đấu gia khu Biên Giang Hà Đông hay Thanh Oai ạ? Biên giang thì xa vd4, chỉ có con đường độc đạo qua cầu mai lĩnh, mà nó là đất quận. còn Thanh Oai thì đc cái gần vd4 hơn và gần trung tâm hơn 1 chút. Mong các cụ tư vấn giúp em.

levietanh5555

Xì hơi lốp
LK 5B - 03 Khu Đất Đấu Gía Phú Lương - Hà Đông
các cụ cho em hỏi ngoài lề chút. Tài chính ít nên mua đất đấu gia khu Biên Giang Hà Đông hay Thanh Oai ạ? Biên giang thì xa vd4, chỉ có con đường độc đạo qua cầu mai lĩnh, mà nó là đất quận. còn Thanh Oai thì đc cái gần vd4 hơn và gần trung tâm hơn 1 chút. Mong các cụ tư vấn giúp em.
Tài chính bác bao nhiêu

levietanh5555

Xì hơi lốp
tài chính em 2.5 - 2.8 tỷ ạ. Hiện tại còn mỗi 2 khu vực này em có thể mua đc. mong bác tư vấn.
2.5 tỷ thì mua hà đông cho dễ thanh khoản.
Thanh oai thì mông lung, giá cũng cao rồi
2.5 ở hà đông thì cũng chỉ mua đc đấu giá vùng xa vs đg nhỏ như biên giang hay yên nghĩa thôi. Chứ mua đấu giá mạn phú lương này thì cứ phải > 4.5 tỷ

levietanh5555

Xì hơi lốp
em tưởng cái khu tổ 16 này ngoài đê sẽ dính quy hoạch đê điều sông đáy hả cụ?
Có phải bị cả phường đâu cụ.
Tổ 16 là êm nhất ko bị nhiều nhé, mảnh nhà mình đất đấu giá, lòng sông đoạn xa nhất 850m, gần nhất 320m xây dựng thoải mái. HĐ còn mỗi yên nghĩa rẻ nhất

trantb.cs

Xe hơi
Có phải bị cả phường đâu cụ.
Tổ 16 là êm nhất ko bị nhiều nhé, mảnh nhà mình đất đấu giá, lòng sông đoạn xa nhất 850m, gần nhất 320m xây dựng thoải mái. HĐ còn mỗi yên nghĩa rẻ nhất
Vâng cụ. em ko biết nhiều về đất cát khu này. Thấy các cụ ấy cứ bảo dính quy hoạch nên em cũng rén. em mua 1 mảnh để sau này ở chứ ko đầu tư lướt lát gì. :D

levietanh5555

Xì hơi lốp
Vâng cụ. em ko biết nhiều về đất cát khu này. Thấy các cụ ấy cứ bảo dính quy hoạch nên em cũng rén. em mua 1 mảnh để sau này ở chứ ko đầu tư lướt lát gì. :D
Yên nghĩa còn rẻ và gần nhất trung tâm so vs biên giang. Mảnh đất trục chính đường rộng 7-8m xe chục tấn còn đi đc thì ko có mảnh thứ 2 đẹp hơn đâu cụ

levietanh5555

Xì hơi lốp
Đây là quy hoạch khơi sông đáy 2030. Làm xong nhà cụ như ốc đảo đẹp mỹ mãn.

trantb.cs

Xe hơi
Nếu mục đích để ở và vứt đấy đã thì cụ tham khảo đấu giá Thanh Lương, Thanh Oai xem. Mấy khu đấu giá ven ven Thanh Oai gần Hà Đông ý. Hoặc khu dịch vụ Tiên Phương, Chương Mĩ loại đã có sổ.

Còn khu Yên Nghĩa mà cụ levietanh555 giới thiệu giờ loạn cào cào về quy hoạch vì dính hành lang thoát lũ. Dân ở đấy đang nháo nhác bán đẩy hàng mạnh vì lo dính quy hoạch. Khéo giá nào cũng bán, ko cần lợi nhuận nữa. Mua khu đấy rủi ro và phải check quy hoạch cẩn thận. Ko nên nghe lời 1 phía từ người bán và cò nói gì nghe nấy.

Ngày xưa cụ levietanh còn quảng cáo dự kiến Vin về cánh đồng Yên Nghĩa xây khu đô thị để đẩy hàng của cụ ý cơ. Em đã thấy ảo tưởng rồi. Riêng thông tin của cụ levietanh555 chỉ tin được 10%. Vì cụ ý có xu hướng làm giá đẩy hàng của cụ ý lên. Dìm bên khác xuống. Xấu tính.

Ngay cả cùng 1 khu đấu giá Phú Lương. Cụ ý chê bai hết toàn bộ các lô khác. Chê lô góc ngã 5, lô góc ngã 3 toàn bộ xấu, chê lô thường xấu. Rồi cố gắng tìm mọi cách tâng lô view nghĩa trang của cụ ý lên mây. Em thấy đẩy hàng thì đẩy. Bốc giá thì bốc. Nhưng xấu tính cực kỳ.

Em chúc cụ tìm được mảnh phù hợp
cụ check tin nhắn em với ạ

trantb.cs

Xe hơi
Các cụ cho em hỏi ngu phát. đất Yên Nghĩa của cụ Lê Việt Anh bên trên nếu là đất đấu giá thì em tưởng sẽ ko bị dính quy hoạch ạ?

levietanh5555

Xì hơi lốp
Nếu mục đích để ở và vứt đấy đã thì cụ tham khảo đấu giá Thanh Lương, Thanh Oai xem. Mấy khu đấu giá ven ven Thanh Oai gần Hà Đông ý. Hoặc khu dịch vụ Tiên Phương, Chương Mĩ loại đã có sổ.

Còn khu Yên Nghĩa mà cụ levietanh555 giới thiệu giờ loạn cào cào về quy hoạch vì dính hành lang thoát lũ. Dân ở đấy đang nháo nhác bán đẩy hàng mạnh vì lo dính quy hoạch. Khéo giá nào cũng bán, ko cần lợi nhuận nữa. Mua khu đấy rủi ro và phải check quy hoạch cẩn thận. Ko nên nghe lời 1 phía từ người bán và cò nói gì nghe nấy.

Ngày xưa cụ levietanh còn quảng cáo dự kiến Vin về cánh đồng Yên Nghĩa xây khu đô thị để đẩy hàng của cụ ý cơ. Em đã thấy ảo tưởng rồi. Riêng thông tin của cụ levietanh555 chỉ tin được 10%. Vì cụ ý có xu hướng làm giá đẩy hàng của cụ ý lên. Dìm bên khác xuống. Xấu tính.

Ngay cả cùng 1 khu đấu giá Phú Lương. Cụ ý chê bai hết toàn bộ các lô khác. Chê lô góc ngã 5, lô góc ngã 3 toàn bộ xấu, chê lô thường xấu. Rồi cố gắng tìm mọi cách tâng lô view nghĩa trang của cụ ý lên mây. Em thấy đẩy hàng thì đẩy. Bốc giá thì bốc. Nhưng xấu tính cực kỳ.

Thanh oai mua để đó 2050 thì được chứ mua bây giờ đi xa thêm lên hẳn Láng hòa lạc mà ở.
Đất đấu giá thanh Lương 45-60tr/m2 đất huyện quê mùa đòi sánh vs Quận... Định hướng quá cụ ak. Cầm hàng nhiều Thanh oai thì nằm ngủ thôi chứ dân dở đâu mua 50m2 đất thanh oai đi xa tít mù tắp, chưa tính sau này nhập khẩu cho con cái học ở cái trường quê mùa thì phát triển sao được.
HÀ ĐÔNG - THANH OAI Khác gì so sánh công chúa vs gái quê.

levietanh5555

Xì hơi lốp

Ok khi nào Cứ làm vành đai 4 thì biết Vin lấy ở đâu, lúc đó giá phản ánh đầu tư thì ăn đất, khác gì tôi đã nói HẢI PHÁT lấy chỗ HVCT ko ai tin, vậy mà bây giờ tranh nhau mua đất gần đó.

Ok view nghĩa trang thế mà 120tr/m2 không có hàng mà bán, cụ có hàng mặt đường 25 giá cứ dưới 100 bỏ đây tôi múc hết.

levietanh5555

Xì hơi lốp
Các cụ cho em hỏi ngu phát. đất Yên Nghĩa của cụ Lê Việt Anh bên trên nếu là đất đấu giá thì em tưởng sẽ ko bị dính quy hoạch ạ?
Hà đông mà mua, sau này cho con cái học trường tiêu chuẩn Hà đông hơn hẳn trường quê thanh oai...Chưa tính Hà đông mọi tiện ích hơn hẳn.
Thanh oai xác định mua phải mua diện tích lớn > 300m2 xây xưởng, biệt thự để ở, còn mua như các cụ xây cái nhà ở lâu dài vs tài chính hơn 2 tỷ thì cứ Hà Đông mà quất. Đất đấu giá thanh oai có chỗ cao hơn cả Hà Đông

levietanh5555

Xì hơi lốp
Cầm sổ đỏ đất nhà muốn bán, ra hẳn phường nhờ địa chính check và đo trích lục bản đồ. Phí 2 củ biết luôn quy hoạch hay không cụ nhé ? Cụ đi mua ở đâu muốn chắc thì cứ làm như tôi nói.
Khi người khác sợ hãi thì mình mới có cơ hội mua được giá hời....