Đất nền Quảng Ninh?

do van bua

Xe đạp
Cụ nói chuẩn đấy, nhưng bất cập em nhắc đến không phải là tiền, vì không có tiền thì ở đâu cũng như nhau thôi.

Thật ra là sống ở đâu quen đấy thôi, chỗ nào cũng có ưu - nhược, miễn sao phù hợp nhất với cuộc sống của mình và gia đình mình
Ở Hn có tiền cũng ko thay đổi đc cơ sở hạ tầng và cách sống của người dân ở đó vì đất chật ng đông, có xe cũng ko đc đi thoải mái đc vì đường xá ko cho phép, nhưng ở HL thì khác , về cơ bản chúng ta đang nói về nơi đáng sống nhất ở thành phố HL thì BC là hơn so với các khu vực khác của Tp HL vì nhiều tiêu chí, về nhận thức và cách hành xử của người dân khu du lịch sẽ khác so với các khu vực khác chứ ko so sánh với cả nước hay thế giới

anhkythuatso

Xe hơi
Ơ quảng ninh thì phát triển nhưng e ngại nhất vụ miền bắc mình du lịch có 1 mùa

kenzzz

Xe buýt

E đọc báo thấy có vụ đầu tư 10 tỷ usd vào QN nè , hy vọng đất nền QN sẽ bay cao sau vụ này

Jiren198

Xe điện
Thấy hà Khánh sốt lắm :)), chả biết có ma nào nó ở ko, vin nó mà xây khu này hạ Long tắt điện

anhkythuatso

Xe hơi
Hạ long có cơ hội đầu tư chỗ nào không các cụ

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
Hoàng Tân hà an đại yên cụ ợ... đất đẹp chỗ này ít...cno gom hết r
Có hơn 10 triệu/m mảnh đẹp, nhưng lô to, còn đấy cũng quanh có bật đc giá đâu. Vẫn loanh quanh 3-5 tr. Tin này năm ngoái rồi, năm nay vẫn chơi bài vầy vậy.

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
Đầu tiên ấy, muốn khoe sang thì phải sang thật trước đã, ăn nói chưa gì đã giở bạo lực ra thì người ta không thấy sang đâu mợ ạ. Nên cứ bình tĩnh mà nói nhé, bình tĩnh thôi! Phụ nữ ấy, dùng bạo lực là mất giá trị lắm. :))

Thứ hai ấy, mợ đang dùng tiêu chuẩn kép đấy, có hiểu tiêu chuẩn kép là gì không? Là khi bảo ko phải toàn Hạ Long đáng sống vì có Hoành Bồ, nhưng khi nói về Bãi Cháy thì lại tính luôn cả Cái Lân. Mợ hiểu không?

Thứ ba ấy, mợ mới không phải người Bãi Cháy. Vì dân Cái Dăm, Ao Cá, Cái Lân chả bao giờ nói "Tôi là người Bãi Cháy" cả, bất kể về địa giới hành chính đều thuộc 1 phường. :)) Không tin mợ hỏi thử hàng xóm nhà nào mà dân thật sự ở đấy ấy, chứ ko phải kiểu bán dăm ba mảnh đất, đọc dăm ba cái bản đồ hành chính rồi tính nó là một tất, nhầm to.

Thứ tư ấy, mấy cái trò mợ kể, nói thật là chả thể hiện được cái gì đâu. Khoe tiền, khoe giàu trên otofun này là hành động ngu ngốc lắm đấy mợ ạ. =))
Tôi mới thấy mợ khoe đi đẻ ở Vinmec sống sang chảnh đấy chứ!!!, chưa ra thể thống cống rãnh gì ở đâu đã chê bai ng quê mình, quên moẹ luôn gốc gác. Mời mợ xuống đi hỏi phường xem chỗ Cái Lân, Ao Cá có phải khu 9A, 9B phường Bãi Cháy không nhé, không bảo là ng Bãi Cháy thì là người ở lỗ nào?. Nghe chả khác éo nào bây giờ mấy đứa thối mồm nó bảo Hà Đông không phải Hà Nội, Hà Nội chỉ có 36 phố phường!! Còn ng ta ở đâu éo bao giờ ng ta phủ định như cái loại mất gốc đâu nhé!!!
Chắc lấm bùn lâu quá nên mới đặt đc chân vào mấy chỗ ng ta gọi là thượng lưu đã rồ moẹ người lên rồi :))))
Còn tôi thách mợ xoè giấy khai sinh đọ vs tôi đấy =))
Bảo ngu thì lại tự ái

hãm butterfly

Chỉnh sửa cuối:

YoungVNese

Xe tải
Nào nào 2 mợ hạ hỏa, xuống VĐ đi tắm cho "nó" mát đi nào, e bơi 1 mình buồn quá

redbuttlerkt

Xe buýt
Đất chỗ dân cư Bến Đò , Hà An , huyện Yên Hưng ( cũ ) có đầu tư được không các cụ các mợ nhỉ ?

Jiren198

Xe điện
Có sổ rồi cụ ah . Đất thổ cư có bìa hết rồi ạ. Giai đoạn 2 dự án j hả cụ ? Lâu lắm e ko xuống đó
Ơ... hạ Long xanh cụ... e tưởng cụ biết rõ mới mua hà an chứ... chứ ở đấy có dự án nào khác đâu

Jiren198

Xe điện
N
ếu là khu đóng tàu này cụ né nhé... bọn này vay nợ, xin phá sản mấy lần ko ra đc sổ...còn đâytdân thì khá cao rồi...ăn theo hlx...cụ xác định tinhthần