[Đã bán] Dầu hải cẩu bắc cực Made in Canada - Giá dành riêng cho Ofer!

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
675,000 VNĐ

leo86vn

Xe tăng
Dầu hải cẩu Bắc Cực - Nguồn Omega 3 tốt nhất thế giới!
MÓN QUÀ SỨC KHỎE HOÀN HẢO CHO ÔNG BÀ, BỐ MẸ VÀ NHỮNG NGƯỜI THÂN YÊU!
Em xin giới thiệu với các cụ một sản phẩm được công ty Health Maven bên em nhập khẩu chính hãng và phân phối độc quyền: Tinh dầu hải cẩu Bắc cực sản xuất tại Canada – Omega 3 Gomii.
Dầu hải cẩu là nguồn Omega 3 cao cấp và tốt nhất hiện nay. Với thành phần DHA, EPA và đặc biệt là DPA (chỉ tìm thấy trong dầu hải cẩu và sữa mẹ), so với các loại Omega 3 được chiết xuất từ dầu cá hay dầu cá hồi thì Omega 3 từ dầu hải cẩu có tác dụng vượt trội trong việc bảo vệ sức khỏe.
Sản phẩm được bào chế hoàn toàn từ nguyên liệu tự nhiên, đảm bảo không pha tạp dầu cá như một số loại trên thị trường. Sản phẩm bên em được Bộ Y tế kiểm nghiệm an toàn, chất lượng và cấp phép lưu hành.
Em xin điểm qua vài công dụng ạ!

❤ Hỗ trợ ngăn ngừa các bệnh tim mạch
- DPA và EPA đặc biệt hiệu quả trong việc giảm mỡ máu, huyết áp và cholesterol xấu và giảm tích tụ tiểu cầu dẫn đến hình thành máu đông gây xơ vữa động mạnh dẫn đến nguy cơ mắc bệnh tim, nhồi máu cơ tim, đột quỵ.

🧠 Hỗ trợ tăng cường trí não
- DHA giúp tăng cường chức năng não bộ, cải thiện trí nhớ, hỗ trợ giảm stress, căng thẳng, mệt mỏi, các triệu chứng trầm cảm và lo âu, giảm nguy cơ mất trí nhớ tuổi già (Alzheimer's disease).
- DHA vô cùng quan trọng và cần thiết cho sự phát triển não bộ của trẻ nhỏ, giúp trẻ thông minh và tâp trung tốt hơn, chống lại hội chứng suy giảm sự chú ý (AHDH).

👀 Hỗ trợ mắt
- Võng mạc của mắt có thành phần chính là DHA, do đó việc thiếu hụt DHA dẫn đến các vấn đề về mắt như thoái hoá võng mạc, mỏi mắt, khô mắt. Bổ sung DHA thường xuyên sẽ giúp cho đôi mắt của bạn được khoẻ mạnh, tinh tường hơn.

💪 Giảm đau nhức xương khớp
- Omega-3 rất hiệu quả trong việc điều trị bệnh thấp khớp, đau nhức xương khớp. Các nghiên cứu đã chỉ ra Omega-3 có tác dụng giảm viêm rất tốt, thêm vào đó là khả năng tăng cường nồng độ Canxi trong xương, giúp cho xương chắc khoẻ hơn.

👩🏻 Làm đẹp da, cải thiện nội tiết tố, cải thiện giấc ngủ
- DHA và EPA giúp bổ sung độ ẩm tự nhiên cho da, giúp gia đàn hồi, săn chắc, giảm nếp nhăn, chống lại nguy cơ lão hoá sớm, bảo vệ làn da dưới ánh nắng mặt trời.
- Omega-3 còn giúp phụ nữ giảm thiểu những cơn đau kinh. Một nghiên cứu cho thấy Omega-3 còn hiệu quả hơn thuốc giảm đau ibuprofen.
- Thiếu hụt DHA dẫn đến giảm thiểu Melatonin, một hormone giúp bạn ngủ dễ hơn và ngon hơn. Bổ sung Omega-3 giúp cải thiện giấc ngủ cho cả người lớn lẫn trẻ em.
- Giá niêm yết công ty: 899.000 đồng
- Quy cách: 01 lọ 240 viên, kèm túi giấy sang trọng (như hình bên dưới).
- Địa chỉ: Công ty TNHH Health Maven, 166 Mai Hắc Đế, TP. Vinh;
- Đại lý phân phối độc quyền: Canada Supplements, 48 Trần Kim Xuyến, Yên Hòa, Cầu Giấy, HN.
Các cụ cần tư vấn, đặt hàng hoặc có nhu cầu hợp tác phân phối sản phẩm vui lòng Call/Mess/Zalo qua số 0816618886 hoặc FB: /tpbscanada.vn hoặc website https://thucphambosungcanada.vn/ em sẽ hầu các cụ ngay ạ :D
Mong các cụ ủng hộ, góp ý để em phục vụ các cụ chu đáo nhất!
Các cụ ghé topic đủn mít giúp em xin đội ơn và hầu các cụ chén rượu nhạt ạ!
Một số hình ảnh sản phẩm bên em:

Chỉnh sửa cuối:

deathmetal

Xe tải
1 lọ uống bao nhiêu ngày cụ?

leo86vn

Xe tăng
1 lọ uống bao nhiêu ngày cụ?
Đối với người trưởng thành, người già cần uống để phòng ngừa, hỗ trợ tim mạch, xương khớp, mắt, da, tăng đề kháng thì uống ngày 2 lần, mỗi lần 2v ạ. Lần đầu tốt nhất vào buổi sáng, lần thứ hai có thể trưa, tối (loại này tuyệt đối k gây ợ tanh, đầy bụng như dầu cá nên uống tối thoải mái ạ). Có thể uống trước hoặc sau ăn đều đc.
Đối với trẻ nhỏ, uống để hoàn thiện, hỗ trợ não bộ, mắt (cận, viễn...) uống 2 lần, mỗi lần 1v.
Đối với người vận động mạnh, tập gym, thể thao, có các bệnh tim mạch, xương khớp có thể uống 3 lần, mỗi lần 2v ạ.

Chỉnh sửa cuối:

kinum08

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Bà nhà em uống cái này, trước không biết cụ bán đặt nhập về hơi đắt ko đc giá ntn nhưng bà uống thấy ổn , sau vk em mua về cho cả nhà uống luôn

leo86vn

Xe tăng

leo86vn

Xe tăng
03 acid béo quan trọng nhất trong Omega -3:
  • DHA:Được xưng tụng là “não hoàng kim”.Trong não bộ của chúng ta DHA có thể chiếm tới 20% trọng lượng của não bộ, nhưng trong võng mạc mắt thì chúng có thể chiếm tới 50 – 60%. Đây chính là thành phần tự nhiên hợp thành cùng với các acide béo trong não người, một hợp chất quan trọng trong sự phát triển và nâng cao trí tuệ. DHA còn giúp làm chậm và ngăn chặn quá trình lão hóa của bộ não, con người càng già thì hàm lượng DHA trong não bộ càng giảm. Đối với thanh niên đang tuổi trưởng thành, DHA giúp duy trì sức khỏe, sự phát triển bình thường của tế bào thần kinh, giúp tăng cường trí nhớ. Đặc biệt những người bị stress, người làm việc với áp lực công việc quá cao, người lao động trí óc nhiều thì DHA được xem như một loại dinh dưỡng rất tốt cho não,. Đối với trẻ em, DHA giúp phát triển thần kinh và thị lực.
  • DPA: Đây cũng là một acide béo rất quí nhưng đặc biệt hơn trong khi EPA,DHA có thể tìm thấy trong cơ thể của các loài cá thì DPA hiện nay mới chỉ tìm thấy trong sữa mẹ và dầu Hải Cẩu. Đây là một chất rất cần thiết cho sự phát triển hoàn thiện của thai nhi và tế bào thần kinh của thai nhi. DPA giữ một vai trò rất quan trọng trong suốt quá trình phát triển trước và sau khi sinh của trẻ nhỏ.
  • EPA:Còn gọi là thuốc “thanh lọc máu”. Các chuyên gia nghiên cứu đã phát hiện ra rằng,tác dụng chủ yếu của EPA là giúp tạo ra Prostagladin trong máu. Loại prostaglandin này có tác dụng ức chế sự đông vón tiểu cầu, giảm và phòng ngừa hình thành huyết khối, đồng thời có thể giảm bớt lượng cholesterol, giảm bớt triglyceride trong máu làm gi độ nhớt dính của máu, giữ cho tuần hoàn được thông thoáng. EPA còn tác dụng làm giảm tình trạng xơ vữa động mạch. Vì vậy EPA có tác dụng tốt đối với việc phòng ngừa và chữa trị các bệnh tim mạch do xơ vữa mạch.

leo86vn

Xe tăng
Các cụ mua làm quà tặng các mợ, các bu làm quà 08/3 thì quá là hợp lý ạ!
Ảnh 1 cụ mua tặng vợ :D

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Chúc mừng Tổng GĐ lên sàn, mai phờ ri ship em 1 lọ nhá sếp >:D<

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn

trunglam2692

Xe tải
e đánh dấu, cái này tuổi nào cũng uống được à cụ

leo86vn

Xe tăng
e đánh dấu, cái này tuổi nào cũng uống được à cụ
Cái này không có tác dụng phụ nên có thể dùng thoải mái ạ!
Đặc biệt cần thiết cho phụ nữ trong thai kỳ, người già, người bị bệnh tim mạch, xương khớp, mắt, da hoặc người vận động mạnh. Em tập gym nên 3-4 năm nay e uống đều đặn.
Cụ cần tư vấn cứ zalo 0816618886 hoặc inbox chỗ kín em hầu cụ ạ!

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng