Đau khổ khi mua Liberty 3v i.e

Vinh_le12

Xe hơi
Thấy nhiều ng cũng chơi xe này mà bác.
Bác xem lại mình đi, ko cần xem xe đâu.

hoahuongduong

Xe buýt
Tự dưng từ lúc mua toàn bị nói vậy tâm lý em hoang mang quá, mà thôi chắc không bán, kệ miệng thế gian vậy. Thanks 2 cụ nhiều
Quá đúng, e thấy mình thick và sướng là được. Thẩm mỹ mỗi người một khác mà, như thi hoa hậu,con hoa hậu thì nhiều nguoi vẫn bảo BGK mắt đui sao mà chọn nó :)

ke_du_ca

Xe máy
Li đúng là nhìn chủ quan mà nói, e thấy dáng xấu thật, chỉ hợp với con gái. Nó thiếu đi sự thanh thoát.

HotXacSmatPhone

Xe đạp
nếu bác đi màu trằng thì ái con em thấy đi màu xanh đen cũng khá ok mà.
Xe này được cái là chạy trong thành phố khá hay chứ ra đường lớn thì lại chán phèo.

jinpinmei2014

Xe máy
Cụ chủ không biết rằng Voz thật gay lẫn lộn à , cụ thích đi cụ cứ đi không ai có quyền phán xét cụ hết , có chăng cụ non tay để ng ta nhận xét và chia li cuộc tình thì cụ non quá

tatung75

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Địa Chỉ : 124 Triệu Việt Vương ( Nhà trong )
Chỉ thực sự đau khổ khi ôm xe ra chợ bán thôi . Rơi cmn một nửa . Chưa kể bảo dưỡng sửa chữa thì một đống tiền , tầm này em thà sung sướng mua con SH 2013 cho nó lành .

LTS

Xe tải
Một hôm, hai cha con người xay bột dắt một con lừa vào thành. Trên đường đi, họ gặp một nhóm thiếu nữ. Một cô nói:
- Hai cha con nhà này thật là ngu xuẩn, có lừa mà không biết cưỡi, cứ thế mà đi bộ.
Người cha nghe thấy thế liền bảo con cưỡi lên lưng lừa.
Một lát sau, họ gặp một cụ già, cụ nói:
- Thanh niên bây giờ không biết kính trọng người già gì cả. Anh con trai lười biếng thì ngồi chễm chệ trên lưng lừa, còn ông bố già cả phải cuốc bộ. Thằng nhóc lười biếng kia, sao không xuống để cho cha mày cưỡi.

Thế là người cha bảo con xuống để mình ngồi lên. Chưa đi được bao xa, họ lại gặp một nhóm phụ nữ và trẻ em. Mấy người đó liền lớn tiếng mắng:
- Ông thật là một lão già vô dụng, sao ông có thể ung dung cưỡi trên lưng lừa, bắt con trẻ chạy theo thở không ra hơi thế kia?
Người cha hiền lành liền bảo con trai cùng cưỡi lên lưng lừa.

Đi được một lát, có người nhìn thấy tò mò hỏi:
- Này ông bạn, con lừa này có phải của ông không?
- Đúng vậy - Người xay bột nói.
Người lạ tiếp lời:
- Anh xem, lừa đã mệt đến thế kia rồi, hai người cùng khiêng nó, chắc còn nhanh hơn là cưỡi nó đấy!
Người xay bột nói:
- Vậy chúng ta sẽ nghe theo lời anh này vậy.
Người xay bột và đứa con cùng xuống, lấy dây thừng buộc chân lừa lại, sau đó dùng cây gậy dài khiêng nó đi. Lúc đi qua một cây cầu, rất nhiều người quay lại nhìn, chế giễu cả hai cha con nhà xay bột. Những lời nhạo báng cùng những hành động kỳ quặc này khiến con lừa rất không hài lòng, nó liền giãy tung dây thừng rồi ngã xuống sông.

Hãy giữ chính kiến của mình, kiên trì và kiên nhẫn. Dù ta đang đi học, đi làm hay ở bất cứ vị trí nào trong xã hội thì bản thân mỗi người đều phải có lập trường vững vàng và chính kiến riêng của mình, ngoài việc lắng nghe góp ý từ người khác. Nếu không có quan điểm của mình, rất có thể bạn sẽ trở thành kẻ a dua và đi ngược lại những điều tốt đẹp bạn đã tự đặt ra cho bản thân từ đầu. :)

zzluudiecphi

Xe hơi
:)) Vãi cụ nghe dân VOZ toàn thìm với nhau mà cụ tin :))

gitsune

Xe đạp
Mình còn thích bản 2014 có yên màu đỏ cơ tốp à :))

cafe đắng

Xe tải
cụ cứ giữu lấy mà đi, sống mà cứ nghe miệng lưỡi thiên hạ thế thì cụ chả ưng ý đc cái gì đâu. muôn người muôn vẻ thôi người thấy đẹp người thấy xấu. sua này nếu ko thích thì để lại cho vợ nó đi

toyota_trancung

Xe máy
Website
aodanu.com
Tình hình tuần trước em có làm 1 con Liberty 3v màu trắng, em thích nó lâu rồi, không hiểu sao em thấy nó trang nhã. Mà khi đi rửa cùng với mấy đứa bạn, đứa nào cũng bảo đi xe này ái ái gay gay kiểu gì. Chán quá các cụ à, em lập topic bên VOZ thì đa số cũng bảo là đi xe này không họp cho nam (http://vozforums.com/showthread.php?t=3314927) :(( kiểu này sao em dám tự tin đi ra đường đấy, các cụ cho em gợi ý có nên bán xe này không nhỉ, haizz, tiến thoái lưỡng nan.

Cảm nhận khi đi Liberty là nếu đi 1 mình thì rất dễ chịu, xe êm hơn hẳn Airblade lúc xưa, tiếng kêu cũng nhỏ, khi đi ra đường hầu như ít nghe tiếng bô xe, giống xe đạp điện vậy. Mà mỗi tội cốp xe nhỏ quá + cái gác chân làm em rất ức chế khi chở gái đằng sau.
Cụ nói mà e nghe hốt quá :v Lai gái thì chỉ có gái cảm thấy để chân thoải mái thui cụ ah :)

Whiskey_man

Xe tải
E thấy chả đẹp gì. Chỉ hợp mấy thằng choai choai đầu nhuộm vàng nhuộm đỏ.

binhanhmobi

[Tịch thu bằng lái]
xe này được cái dáng xe nhìn đẹp,:D

jnodance

Xe hơi
em thấy lib trắng đi ngon mà mỗi tội bánh sau kêu ro ro bệnh nan y của lib rồi lên trung tâm mấy lần ko ăn thua T_T

_WolfBoy_

Xe hơi
Tất cả các hàng của Pi e đều rất thích :D Nhưng cưới mấy nàng này mệt lắm :)

minhchau2501

Xe tải
Bác ơi, cơ bản là mình thích chứ, bác sống cho bác hay sống theo người khác. Mong bác vững lòng tin..

MrActor

Xe hơi
ngồi xe này phía sau đúng là cực hình với ai to cao chân dài :(