Đầu tư BĐS Quảng Ninh 2018-2020

Cerato red

Xe tải
Cụ mợ nào quan tâm đầu tư Phương Đông vân đồn và ở hạ long alo e theo số cầm chân dưới nhé
p/s: Phương Đông hot lắm cccm ak
K có mà bán ấy
Phương đông có thông tin ko đủ điều kiện bán dự án tai tiếng, thanh tra chính phủ vào là sao vậy cụ? Cụ có thông tin gì chia sẻ với

Cerato red

Xe tải
Hôm trước e đi khảo sát dự án ở Vân Đồn ( k phải Phương Đông). vì bên em chưa chính thức nhận nên chưa tiện nêu tên.
ưu điểm:
- tuyến cao tốc Hạ Long- Vân Đồn thông thì thời gian di chuyển từ HN đến nơi tầm 3-3,5h ( hôm đấy e đi, trên báo bảo là thông nhưng thực tế chưa thông nên đi lòng vòng mất hơi lâu, nhưng giờ chính thức thông rồi các bác cứ mát ga là tới bến :D ).
- vị trí: ôm trọn khoảng 4km đường bờ biển, cực đẹp. xứng tầm khu nghỉ dưỡng 5 sao khi có vị trí ỷ sơn hướng hải ( đằng ngay sau dự án là dãy núi xanh mướt , trước mặt là vịnh, ôm sát biển, đảm bảo các cụ đến chỉ muốn nằm im mà hưởng thụ :D ) cuối dự án là 1 ngôi chùa lớn, có quy hoạch xanh đẹp thu hút nhiều phật tử. ở đây thắng cảnh đẹp, phu hợp nghỉ dưỡng kết hợp tâm linh, non nước hữu tình. cực kỳ đáng đầu tư.
- cạnh tranh với nó chín là dự án Phương Đông mà giờ cụ nào nghiên cứu Vân Đồn đều biết, tuy nhiên phân khúc của Phương Đông khác. dự án này khác. cụ nào đầu tư nhà phố, kinh doanh thì phương đông là lựa chọn tốt. Nhưung nếu đầu tư nghỉ dưỡng và kinh doanh nghỉ dưỡng thì nghiên cứu dự án e đang nói.

Cụ nào quan tâm ib e nhé. vì dự án chưa triển khai nên k tiện truyền thông ạ.

Cụ cho xin thông tin dự án vào vùng kín nhé!

dovanbua

Xe đạp
E có mảnh đất 400m2 ở khu du lịch bãi cháy view toàn bộ khu du lịch sun world hạ long park và vịnh hạ long, trươc dự định xây biệt thự nghỉ dưỡng theo mô hình các nước phát triển và đón các dự án xung quanh nhưng các cháu còn nhỏ chưa thể thực hiện được nên muốn chuyển chủ sở hữu, cụ nào quan tâm inbox nhé!

DuyHung28

Xe đạp
Phương Đông số lượng biệt thự liền kề quá lớn, không thích hợp cho việc đầu tư lướt sóng...
Các bác đầu tư Vân Đồn sinh lời cao,thanh khoản nhanh cứ đất thổ cư trong dân check quy hoạch chuẩn, hoặc tìm các suất ngoại giao dự án có số lượng liền kề,biệt thự ít mà chơi..

Hôm nay dẫn khách Cẩm Phả em quá chân xuống Vân Đồn ngó mà thấy khách tham quan các tỉnh đổ về đông quá, hơn trước tết rất nhiều.

Cavaho

Xe tăng
Không ngờ Vân Đồn lại quẩy sớm nhất lần này.... Lần trước Phú Quốc quẩy chán rồi mới đến Vân Đồn sau đấy tràn qua Bắc Vân Phong.

dovanbua

Xe đạp
Tại sao QN lại là thị trường cuối cùng của chu kỳ BĐS này ạ?
Hiện em đang làm mảng BDSND tại QN nhưng thú thực em k đánh giá quá cao về tiềm năng của sp này, có lẽ chưa tới lúc.
Cc cho e hỏi về đất nền tại QN với ạ
Em chưa chơi với FLC baoh, cũng rén.

Được gửi từ iPhone Xs Max - Otofun
Cụ chủ am hiểu về Bds Quảng Ninh cho em cái nhận định về dự án đồi thủy sản với nhé.
Em đang ngó nghiêng mấy chỗ xem có chỗ nào vừa miếng thì gắp ạ.
E có mảnh đất 400m2 ở khu du lịch bãi cháy view toàn bộ khu du lịch sun world hạ long park và vịnh hạ long, trươc dự định xây biệt thự nghỉ dưỡng theo mô hình các nước phát triển và đón các dự án xung quanh nhưng kd có phát sinh nên chưa thể thực hiện được nên muốn chuyển chủ sở hữu, cụ nào quan tâm inbox nhé!

dovanbua

Xe đạp
Đất nền QN thi
ngoài hai thằng này còn có lựa chọn nào khác không cụ?
E có mảnh đất 400m2 ở khu du lịch bãi cháy view toàn bộ khu du lịch sun world hạ long park và vịnh hạ long, trươc dự định xây biệt thự nghỉ dưỡng theo mô hình các nước phát triển và đón các dự án xung quanh nhưng các cháu còn nhỏ chưa thể thực hiện được nên muốn chuyển chủ sở hữu, cụ nào quan tâm inbox nhé!

canpl

Xe buýt
Cụ chia nhỏ ra bán cho dễ, cho em thông tin mảnh của cụ

Quảng Ninh cơ hội đầu tư em đánh giá vẫn cao lắm, vì em là sale :))

BDS68

Xe ba gác
Người OF
Cụ inbox cháu thông tin cụ thể kích thước, pháp lý và ít ảnh thực tế và giá xem có vào việc được không nhé. Thanks!

dovanbua

Xe đạp
Cụ inbox cháu thông tin cụ thể kích thước, pháp lý và ít ảnh thực tế và giá xem có vào việc được không nhé. Thanks!
tầm nhìn view biển cực rộng và đẹp, giấy tờ đầy đủ và chính chủ, giá mong muốn là 15 triệu/m

bên dưới là nhà bên cạnh đã xây bt có bể bơi

Bố ku tý

Xe tải
cụ mật thư vào chỗ kín giúp em thông tin chi tiết

Các cụ tìm hiểu thị trường đất ven biển Cẩm Phả, VIN và FLC đầu tư vào bắt đầu lên sóng rồi. Giá đầu tư còn thấp 13-16tr.