Đầu tư BĐS Quảng Ninh 2018-2020

Theo cá mập, đất vẫn còn rẻ mà hạ tầng đẹp hết rồi các cụ ạ.

Serenade24

Xe tải
Hôm trước e đi khảo sát dự án ở Vân Đồn ( k phải Phương Đông). vì bên em chưa chính thức nhận nên chưa tiện nêu tên.
ưu điểm:
- tuyến cao tốc Hạ Long- Vân Đồn thông thì thời gian di chuyển từ HN đến nơi tầm 3-3,5h ( hôm đấy e đi, trên báo bảo là thông nhưng thực tế chưa thông nên đi lòng vòng mất hơi lâu, nhưng giờ chính thức thông rồi các bác cứ mát ga là tới bến :D ).
- vị trí: ôm trọn khoảng 4km đường bờ biển, cực đẹp. xứng tầm khu nghỉ dưỡng 5 sao khi có vị trí ỷ sơn hướng hải ( đằng ngay sau dự án là dãy núi xanh mướt , trước mặt là vịnh, ôm sát biển, đảm bảo các cụ đến chỉ muốn nằm im mà hưởng thụ :D ) cuối dự án là 1 ngôi chùa lớn, có quy hoạch xanh đẹp thu hút nhiều phật tử. ở đây thắng cảnh đẹp, phu hợp nghỉ dưỡng kết hợp tâm linh, non nước hữu tình. cực kỳ đáng đầu tư.
- cạnh tranh với nó chín là dự án Phương Đông mà giờ cụ nào nghiên cứu Vân Đồn đều biết, tuy nhiên phân khúc của Phương Đông khác. dự án này khác. cụ nào đầu tư nhà phố, kinh doanh thì phương đông là lựa chọn tốt. Nhưung nếu đầu tư nghỉ dưỡng và kinh doanh nghỉ dưỡng thì nghiên cứu dự án e đang nói.

Cụ nào quan tâm ib e nhé. vì dự án chưa triển khai nên k tiện truyền thông ạ.

Cụ mật thư chi em được ko?

Hôm trước e đi khảo sát dự án ở Vân Đồn ( k phải Phương Đông). vì bên em chưa chính thức nhận nên chưa tiện nêu tên.
ưu điểm:
- tuyến cao tốc Hạ Long- Vân Đồn thông thì thời gian di chuyển từ HN đến nơi tầm 3-3,5h ( hôm đấy e đi, trên báo bảo là thông nhưng thực tế chưa thông nên đi lòng vòng mất hơi lâu, nhưng giờ chính thức thông rồi các bác cứ mát ga là tới bến :D ).
- vị trí: ôm trọn khoảng 4km đường bờ biển, cực đẹp. xứng tầm khu nghỉ dưỡng 5 sao khi có vị trí ỷ sơn hướng hải ( đằng ngay sau dự án là dãy núi xanh mướt , trước mặt là vịnh, ôm sát biển, đảm bảo các cụ đến chỉ muốn nằm im mà hưởng thụ :D ) cuối dự án là 1 ngôi chùa lớn, có quy hoạch xanh đẹp thu hút nhiều phật tử. ở đây thắng cảnh đẹp, phu hợp nghỉ dưỡng kết hợp tâm linh, non nước hữu tình. cực kỳ đáng đầu tư.
- cạnh tranh với nó chín là dự án Phương Đông mà giờ cụ nào nghiên cứu Vân Đồn đều biết, tuy nhiên phân khúc của Phương Đông khác. dự án này khác. cụ nào đầu tư nhà phố, kinh doanh thì phương đông là lựa chọn tốt. Nhưung nếu đầu tư nghỉ dưỡng và kinh doanh nghỉ dưỡng thì nghiên cứu dự án e đang nói.

Cụ nào quan tâm ib e nhé. vì dự án chưa triển khai nên k tiện truyền thông ạ.

Tiến độ giờ sao rồi cụ?

Huyennd

Xe đạp
Các cụ, các mợ ơi cho em hỏi chút: em có người rủ mua dự án đã có sổ đỏ ở Quảng Hồng, Cẩm Phả. Vậy giá ở đó giờ như nào ạ? Cảm nhận của các cụ, các mợ múc khu vực đó giờ đc k? Em xin mời voka ạ.
Khu Quảng Hồng tiềm năng! Theo quy hoạch khu đó lùi về khu bến Do sẽ có 1 chuỗi các dự án đã, đang triển khai. Giá giao động từ 16tr/m2 bác đầu tư ok

Chỉnh sửa cuối:
Cập nhật các dự án đã và sắp triển khai tại Quảng Ninh. Đất ven biển Cẩm Phả cạnh FLC đang có triển vọng tăng giá rất tốt. Hiện mới 14tr.

f320

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ ở Cẩm Phả cho em hỏi cái dự án ven đường bao biển của công ty TTP có ok không để em về ngó tí, nghe đồn cuối năm nay mở bán???
Gần đấy có Vincom Cẩm Phả, Sun cũng nhảy vào làm suối khoáng rồi. Thằng FLC xin quy hoạch 1000 ha nhưng động vào vùng di sản nên em nghĩ không khả quan lắm.

Cẩm Phả cực tốt cụ nhé. Giá dưới đầu 2 thì mua ok.
Em đã trở lại sau nhiều ngày say sưa,
Đầu xuân năm mới chúc các cụ và đại gđ năm mới mạnh khỏe - hạnh phúc - thành công! :D
Đầu năm cụ nào đầu tư đất nền Cẩm Phả - Uông Bí có sổ đỏ, hạ tầng tốt sát đường 18 giá 11-16 ới em nhé. :))
Em bán Quảng Hồng đây, vừa hôm qua khai xuân xuống dạo dự án xong :D cụ cần thông tin gì ới em. Em thấy dự án đấy cũng được, dân cư ở đông rồi, gần biển và QL 18 (cách khoảng ~100m) . Điểm cộng lớn nhất dự án là đường rộng, thoáng. Nhưng cũng có điểm trừ mà em nhận thấy. Nhưng tóm lại với giá ~15-16 thì chơi được.
Hôm trước cho khách ký cái Thống Nhất em ghé vào quan tham quan Phương Đông, giờ hạ tầng đẹp thật. Nhưng bên em chưa phân phối dự án này vì chưa ổn pháp lý nên em chưa có thông tin nhiều. Cụ có yêu cẩm phả không? nghiên cứu đầu tư. Không thì đợi phương đông ổn pháp lý chút đã, quan điểm cá nhân em nghĩ vậy.
Các cụ tìm hiểu thị trường đất ven biển Cẩm Phả, VIN và FLC đầu tư vào bắt đầu lên sóng rồi. Giá đầu tư còn thấp 13-16tr.
Khu Quảng Hồng tiềm năng! Theo quy hoạch khu đó lùi về khu bến Do sẽ có 1 chuỗi các dự án đã, đang triển khai. Giá giao động từ 16tr/m2 bác đầu tư ok

Thằng FLC được duyệt quy hoạch rồi mà cụ. dự án 888ha.

duyệt quy hoạch lúc nào thế cụ? Mới có chủ trương cho phép nghiên cứu thôi, đợi duyệt quy hoạch phải vài năm nữa nhá cụ
à vâng em nhầm. Nhưng em nghĩ với chính sách thu hút đầu tư Quảng Ninh cũng không duyệt lâu như thế đâu cụ :D

M.Burj

Xe hơi
Tuần Châu đợt này lại có sóng, sắp tới có thêm đất nền Haborbay. Các cụ tha hồ mà ngâm cứu đầu tư.

hoami

Xe tăng
FLC Hạ long đang sốt trở lại rồi cụ ơi CĐT hôm nay vừa ra thêm mấy căn Shophouse và Lk mới vị trí đẹp giá chỉ 12-18tr/m2 thôi bên em đang trực tiếp bán dự án này cụ QTam thì Add zalo em: 0866961013 gửi tài liệu thông tin mới nhất về dự án cho cụ !
Cụ có thông tin gửi em với nhé, tks cụ.

hoami

Xe tăng
Em đi du lịch thấy ở khu Bim đầu Hùng Thắng ổn mà có mấy cái shop house chân 3 toà chung cư để hoang hơi lâu nhỉ,ko biết giá rổ sao?